ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ล่าสุด เตาปฏิกรณ์ ระเบิดอีกแล้วครับ ญี่ปุ่นแจ้งเตือนรังสีอาจเพิ่มขึ้น อบยพคนแล้ว ข่าวจริงเท็จแค่ไหนรอติดตามครับ ระเบิดเสร็จทองร่วงกระจายเลยครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เลยลืมดีใจกับ นู๋ ชะบาเลยครับ

ไปเที่ยวแบบหวั่นๆ ไม่สนุกหรอกครับ

บริษัททัวร์ทั้งไทย ทั้ง ญี่ปุ่นทำแบบนี้ น่าชื่นชม ครับ

หลุด 1412 ไปเจอกัน 1398 ครับ

ขอบคุณมากครับ หากหลุด 1412 ขอไปเก็บของที่ 1399-1400 ก็มีความสุขแล้วครับ ยังพอมีปอดเหลือให้สะสม อิอิ

ซึนามิมาแล้วครับเฮีย มะวานว่าจะ S ก็ไม่กล้า มีแต่คนบอกจรวด !034

เฮียแบทแมนครับ เวลาเราจะเลือกดูกราฟวิเดาราคาทองอย่างที่เฮียทำมาให้ดูทุกวันอะครับ เรามีหลักการยังไงครับ คือบางวันเฮียจะใช้ M15 M30 H1 ทั้ง 3 เวลาบอกอะไรเราครับ ต่างกันอย่างไร ว่างๆตอนไหนเฮียนายห้างช่วยอธิบายผมทีนะครับ เพิ่งเริ่มหัดดูศึกษาครับ

ขอบคุณเฮียค่ะ และขอบคุณเพื่อนๆด้วยค่ะ วันนี้โชคดี 2เด้ง ทองร่วงได้เก็บเพิ่มด้วย

ชื่อทัวร์ Quality Express บริการดีมาก พนักงานพูดเพราะๆ ทุกคนเลยค่ะ บอกต่อๆๆๆ

ตะกี้กลับ U-Turn แทบไม่ทันเลยนะครับ

กองทุนยำๆเททองออกมา เดี๊ยวก็ปล่อยข่าวออกมาว่า

Demand Commodities ของญี่ปุ่นลดลง

เลยมีการเทขาย ทอง เงิน น้ำมัน ออกมา แหงๆ เลย ครับ

Quality Express ขอบคุณครับผม

ประกาศตามหาคุณ เด็กขายของ เพื่อนร่วมอุดมการณ์ 20400/20500 แบบเต็มปอด อย่าเพิ่งจมน้ำ รอ พฤหัส-ศุกร์ แต่ตอนนี้ ขอผิงไฟด้วยละกัน

ปล. ไม่น่าเลือกรูปเป็นลางเลย :P

ยินดีกับคุณนุชบา ด้วยครับ

ราคาทอง ระหว่าง ฟิวเจอร์ กะ สมาคม ห่างกันมาก

ผมว่า น่า S มากๆเลยครับ แต่ใจไม่กล้าพอ 555

ซึนามิมาแล้วครับเฮีย มะวานว่าจะ S ก็ไม่กล้า มีแต่คนบอกจรวด !034

!gd !gd !gd

เมื่อวานสัญญานยังไปได้นะครับ มันไปแค่ 1430 แล้วก็ร่วง

ยิ่งมาหลุดแนวรับ 1418 แสดงว่ากองทุนยำๆมาแล้ว

ผมปิดแอล 20610 แล้วเอสซ้ำที่ 20600 แทบไม่ทันเลยนะครับ

โชคดีที่อยู่หน้าจอ ไม่ได้เดินทาง ไม่งั้น ได้เฝ้าดอยแหงเลย

คือ Time Frame ครับ

ปกติผมจะแม่นมากในระยะสั้น (สงสัยสายตาสั้น)

ก็เลยดูระยะ 15 นาที 30 นาที 1 ชม. 4 ชม.

ถ้าจะ Hold สัญญา GF ข้ามวันก็ใช้วิธียิง M.79

คือดูราย 4 ชม.แม่นบ้างไม่แม่นบ้าง เพราะมันเป็นการมองข้ามกาลเวลา

แต่ถ้าเล่นทองแท่ง ต้องมองระยะกลางถึงยาว

ก็ให้ดูรายวัน หรือรายสัปดาห์

GF ทำกำไรมา 10-20 รอบแล้วแต่ทองแท่ง

ยังนอนนิ่งๆอยู่ในเซฟ

ว่าจะทักเรื่อง Us dollar แข็งค่าทองลง

บาทจะอ่อน อ่อนจริงๆทีเดียว 10 สตางค์

ราคาทองสมาคม +50 บาทเลยครับ

สวัสดี เฮียแบทแมน :blush:

:) คุณเด็กขายของ คูณ DonJuan

:P คุณคิก

คงลุ้้้้้้้้้้้นกันว่าจะลงมาอีกปะ และวันศุกร์จะเป็นไง

ขอบคุณ :lol:

สวัสดี เฮียแบทแมน :blush:

:) คุณเด็กขายของ คูณ DonJuan

:P คุณคิก

คงลุ้้้้้้้้้้้นกันว่าจะลงมาอีกปะ และวันศุกร์จะเป็นไง

ขอบคุณ :lol:

สวัสดีครับ คุณ ginger รอลุ้นปลายสัปดาห์ครับ กับรอจังหวะเข้าเพิ่มด้วยครับ

!Hi ขอบคุณนายห้างเจ้าของร้าน !01

!Hi สวัสดีเด็กขายของ !Hi

เมื่อวานนี้สงสัยเป็นเพราะนายห้างมัวแต่ดูของเก่า รุ่น 1 รุ่น2 เสร็จแล้วมานั่งร้องเพลงสบายใจ (5555 5 5)

ปล่อยให้ เด็กขายของ ท่องคาถาอยู่คนเดียว เลยไม่มีแรงดันพอที่จะทำให้น้องทองวิ่งไปต่อ

แบบนี้ไม่รู้ 1408 จะเอาอยู่รึป่าว

!gd !gd !gd

เมื่อวานสัญญานยังไปได้นะครับ มันไปแค่ 1430 แล้วก็ร่วง

ยิ่งมาหลุดแนวรับ 1418 แสดงว่ากองทุนยำๆมาแล้ว

ผมปิดแอล 20610 แล้วเอสซ้ำที่ 20600 แทบไม่ทันเลยนะครับ

โชคดีที่อยู่หน้าจอ ไม่ได้เดินทาง ไม่งั้น ได้เฝ้าดอยแหงเลย

คือ Time Frame ครับ

ปกติผมจะแม่นมากในระยะสั้น (สงสัยสายตาสั้น)

ก็เลยดูระยะ 15 นาที 30 นาที 1 ชม. 4 ชม.

ถ้าจะ Hold สัญญา GF ข้ามวันก็ใช้วิธียิง M.79

คือดูราย 4 ชม.แม่นบ้างไม่แม่นบ้าง เพราะมันเป็นการมองข้ามกาลเวลา

แต่ถ้าเล่นทองแท่ง ต้องมองระยะกลางถึงยาว

ก็ให้ดูรายวัน หรือรายสัปดาห์

GF ทำกำไรมา 10-20 รอบแล้วแต่ทองแท่ง

ยังนอนนิ่งๆอยู่ในเซฟ

ว่าจะทักเรื่อง Us dollar แข็งค่าทองลง

บาทจะอ่อน อ่อนจริงๆทีเดียว 10 สตางค์

ราคาทองสมาคม +50 บาทเลยครับ

:)

เฮียไวมากเลยนะครับ สุดยอด

ผมก็ชอบเข้ามาอ่านวิเดาของเฮียครับ เห็นเฮียชอบวิเดา time frame นี้แม่นจริงๆครับ แต่ผมไม่ได้เล่น GF นะครับยังไม่กล้าพอ

B)

ขอให้ทุกท่านโชคดี รวยๆ ครับ แต่ตอนนี้ผมดอยเล็กๆไปแล้ว :lol:

Quality Express ขอบคุณครับผม

ประกาศตามหาคุณ เด็กขายของ เพื่อนร่วมอุดมการณ์ 20400/20500 แบบเต็มปอด อย่าเพิ่งจมน้ำ รอ พฤหัส-ศุกร์ แต่ตอนนี้ ขอผิงไฟด้วยละกัน

ปล. ไม่น่าเลือกรูปเป็นลางเลย :P

สวัสดีครับ คุณ DonJuan ขอแก้นิดหน่อยนะครับ เด็กขายของ มีแค่ 70 % เองครับ ยังไม่เต็ม Port เผื่อกันเหนียวอีก 30 % ครับ

การลงทุนต้องรอบคอบ มีทางหนีทีไล่ครับ ปิดล็อคตัวเองหมด ต้องกลับไปเปิด ตำราของ ท่านอาจารย์ ซีซาร์ ซอยทองเป็นสัดส่วน

แล้วปรับราคาใหม่หมดเลยครับ