ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะ พรุ่งนี้จะได้เห็นมั๊ยเนี่ย

สวัสดีครับ คุณ Nuchaba

ราคาถ้ามองตอนนี้ Fair Price 20,624.- บาท เท่านั้นเอง นี่ขนาดค่าเงินบาท 30.282 นะเนี่ย เด็กขายของว่า อย่างเก่ง

20,600/20,700 บาท อันนี้ บวกตัวช่วย ตลาดออสเตรเลีย และ ตลาดฮ่องกง ไปแล้วนะครับ แต่อยู่ที่ว่า ราคาแรกที่จะ

ประกาศฯ สมาคมฯ อาจจะกั๊กไว้ส่วนหนึ่งก่อน รอดูสถานการณ์ว่า มีประชาชน แห่มาขายมากมายขนาดไหน ถ้ามีประชาชน

แห่มาน้อย ประกอบกับ กราฟราคาทอง ดีดขึ้น 1-2 เหรียญ ก็อาจหาเป็นข้ออ้าง ขึ้นราคาให้อีก 50 บาท อาจจะสลับกันก็ได้

ก็ต้องติดตามให้ดีๆ ครับ ในตัวส่วนลด ส่วนบวก ราคาทอง ที่รับซื้อ และ ขายออก เกิด + 30 บาท ที่รับซื้อคืน ก็อาจจะล่อ

ให้ขายก็ได้ ไม่แน่เสมอไปนะครับ ตัดสินใจเองดีกว่าครับ เด็กขายของ ก็ยังเคยพลาดมาแล้ว เห็น +30 เลยเดินเล่นสำเพ็ง

ซื้อของ เดินไป เปิดดูโทรศัพท์มือถือไป เดินกลับมาอีกที ตัว + เปลี่ยนลดลง แป๋ว ไปเลยครับ

เป้าของเด็กขายของ 20,550/20,650 + 30 บาท ตอนไปขายครับ ถ้า 20,600/20,700 ก็เป็นของแถมอีก 20 บาท ครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ให้คุณเด็กขายของอีก1ข่าว ล่า

http://imarketnews.com/node/28241

Wednesday, March 23, 2011 - 12:21

Fed's Bernanke:Community Bnks Face'Still-Difficult'Econ Condns

ป้าแว่น มาให้จุ๊บสักทีเร้ว :lol:

ส่งเหม่งเฮียกัมมาให้แบ่งกันจุ๊บไปก่อนนะคะนะคะ อิอิ

post-378-098610300 1300897976.gif

สวัสดีคะ คุณเด็กขายของ

ขอบคุณนะคะ สำหรับข่าว

พี่แว่น..กำลังเขย่าเซียมซีในใจอยู่ว่า

จะขาย...ไม่ขาย...ขาย...ไม่ขาย

ก้อนสุดท้ายแล้วคะ อิอิ5c745924.gif

ตาคิก...ก็ตัดช่องน้อยแต่พอตัว...กร๊ากกกก

โดดร่ม ทิ้งป้าแว่นอยู่บนเครื่อง...เสียวเครื่องตกจัง อิอิ.em308.gif

แต่อีกใจก็ยังอยากให้ลงมาให้ซื้อก่อนเพราะมีนิดเดียวเอง

ว้าย คุณพี่ Vanta มาแอบได้ยิน เด็กขายของ คุยกับ คุณ Don Juan

KOK KOK KOK

หนีไปดูหนังมาเรื่องนึง

กลับมาดูสู้กันมันหยดเลยครับคืนนี้

!53 !53 !53

ผมโดนรุมจากสามท่านละ

น้าโป๊ะ ก็มาแก้อถรรพ์ที่กระทู้ผม

มันหยดน่ะ มันหมูนะครับ

!53 !53 !53 !53 !53

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

เฮียแบทขังลืมน้าโป๊ะ โทษฐานขัดใจ !_18

คริ คริ คริ

ถูกแก้ไข โดย add

ให้คุณเด็กขายของอีก1ข่าว ล่า

http://imarketnews.com/node/28241

Wednesday, March 23, 2011 - 12:21

Fed's Bernanke:Community Bnks Face'Still-Difficult'Econ Condns

ขอบคุณครับ อาจารย์ป้า Ohani

The Monetary Policy มันจะเริ่มตัดริบบิ้น พรุ่งนี้ เขียนไป ก็แอบอิจฉา น้า kikkapu ไม่ได้ ปล่อยของไปก่อนแล้ว

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

KOK KOK KOK

หนีไปดูหนังมาเรื่องนึง

กลับมาดูสู้กันมันหยดเลยครับคืนนี้

70bff581.gif 70bff581.gif 70bff581.gif

ผมโดนรุมจากสามท่านละ

น้าโป๊ะ ก็มาแก้อถรรพ์ที่กระทู้ผม

มันหยดน่ะ มันหมูนะครับ

70bff581.gif 70bff581.gif 70bff581.gif 70bff581.gif 70bff581.gif

โอ้โห ! ไปดูหนังฯ เฉยเลย เด็กขายของ ปล่อยข่าว ลอย (เตอร์) จนแทบควักตำราหาข้อมูลไม่ทันเลยครับ

เอามาฝากคุณเด็กขายของค่ะ

Bernanke ‘Confident’ Small U.S. Banks Will Overcome Challenges

By Scott Lanman and Meera Louis - Mar 23, 2011 11:00 PM GMT+0700

bloomberg.com

Federal Reserve Chairman Ben S. Bernanke said small and mid-size U.S. banks have a “vital role” in supporting the U.S. recovery and that he’s “confident” the firms will overcome challenges. “Community banks face substantial challenges in the months and years to come, including still-difficult economic conditions, continued uncertainties in real estate and other key markets, and a changing regulatory environment,” Bernanke said today in a speech to bankers in San Diego. “But community banks have faced difficult times before, and the industry has remained vibrant and resilient. I am confident that community banking will successfully navigate these new challenges as well.” Bernanke, in

อ่านต่อ http://www.bloomberg.com/news/2011-03-23/bernanke-confident-small-u-s-banks-will-overcome-challenges.html

อันนี้อีกอันนะ อ่านยัง

นอนดีกว่าครับ รักษาสุขภาพ(ไม่ใช่อะไร จะได้ตื่นเช้ามาตัดสินใจเอาไงดี อาบน้ำแต่งตัวรอราคาสมาคม อิอิ) ราคาสมาคมเดาว่า +100 เป็น 20650 ครับ (คืนนี้ยืนเหนือ 1440 ได้ก็แจ่มแล้วครับ)

พรุ่งนี้ขอ อาหลับ(คงต้องตื่น) ตาม อ้ายกัน จัดให้ในช่วงบ่ายอีก +50 เป็น 20700 ตัดใจขาย(บางส่วน) สบายกว่านั่งเครียด ว่าแล้วก็ไปนอนฝันให้ได้ตามนั้น

ทุกท่านตัดสินใจเองโชคดีกันนะครับ :D

ป้าแว่นจ๋า....เป้าผมยังอยู่ที่ 1460++ เหมือนเดิมน๊าแต่กราฟจู๋มันทำให้หวั่นใจเลยเจียดบางส่วนมาทำกำไรระยะสั้นก่อนเดี๋ยวราคาต่ำกว่าก็ซื้อคืนแล้วหละ

ไม่ขายก็เสียว ขายเสร็จก็เสียว ตอนนี้ลุ้นให้บางแท่งมันปิดต่ำกว่า 1439 จะได้ซื้อคืนตอนเช้าได้ เหลืออีก 10 นาทีบ่อนปิดท่าทางมันจะลงหลังเที่ยงคืนอีกแล้วหละ

ลุ้นสองเด้งเลยว่า 1.แท่งจะสวยมั๊ย กับ 2.ตอนเช้าจะได้ซื้อคืนมั๊ย ...??? ต้องตามกันต่อไป อิอิ (แอบบอกขายหมูไปที่ 20555 หละคับสูงกว่านี้ก็่ไม่ขายชอบเลข 555+ แหะ ๆ ๆ)

ขอบคุณครับ อาจารย์ป้า Ohani

The Monetary Policy มันจะเริ่มตัดริบบิ้น พรุ่งนี้ เขียนไป ก็แอบอิจฉา น้า kikkapu ไม่ได้ ปล่อยของไปก่อนแล้ว

สรุปข่าวแปลได้ว่า

เศรษฐกิจสหรัฐมีปัญหา

ไปปล้นน้ำมันลิเบียกันดีกว่า

ขอไปนอนสะสมพลังก่อนนะครับ

ฝันมันหยดติ๋งกันทุกๆท่านนะครับ

!thk !thk !thk

อันนี้อีกอันนะ อ่านยัง

ขอบคุณครับ เมื่อกี้ไม่เห็น เพราะหน้าเปลี่ยนเร็วมากครับ เผลอแพลบๆ หมดหน้า หมดหน้า

อ่านแล้วครับ

ขอไปนอนสะสมพลังก่อนนะครับ

ฝันมันหยดติ๋งกันทุกๆท่านนะครับ

5fc0f220.gif 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif

ค่ำคืนนี้ ท่านพี่ หลายๆ ท่าน เข้ามาเยี่ยมเยียนห้องของเฮียนายห้างฯ อย่างสนุกสนาน สรวลเฮฮา และแล้วเวลาก็เที่ยงคืนแล้วครับ ขอบคุณครับ