ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

NEW YORK (MarketWatch) — Retail stocks fell on Wednesday after oil prices moved above $105 a barrel,

raising concerns about the impact on consumer spending.

ปล. นักลงทุนในตลาด เป็นห่วงภาวะการ ที่ราคาน้ำมัน ทะลุเกิน US$105 ซึ่งจะทำให้ ยอดสต็อคค้าปลีกลดลง และจะมีผลกระทบ

ต่อรายจ่ายในการบริโภค สินค้าต่างๆ จะต้องมีราคาสูงขึ้น คาดว่า เริ่มเกิดภาวะเงินเฟ้อในสหรัฐ อาทิตย์ที่แล้ว อัตราว่างงานก็เพิ่มขึ้น มาวันนี้ ยอดขายบ้านก็ลดลงเป็นอย่างมาก ทำให้เกิดภาวะความเป็นห่วงว่า

เศรษฐกิจสหรัฐ จะเริ่มใส่เกียร์ 2 เนื่องจาก น้ำมันราคาสูงขึ้น

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เอาด้วยค่ะ ช่วยเชียร์ จงขึ้นๆๆๆๆๆ

สวัสดีครับ คุณ nuchaba เสียงของคนมีน้องทองเชียร์นี่มัน ชื่นจายเจงๆ หลับฝันดีแน่คืนนี้ครับ อิอิ

ไหนก็ลุ้นแล้วนะครับ...

ยังไงคืนนี้ จ๋ายขอ New high ละกันครับ

ไหนก็ลุ้นแล้วนะครับ...

ยังไงคืนนี้ จ๋ายขอ New high ละกันครับ

สวัสดีครับ คุณ jaiy เอาไงว่าตามกันครับ จัดหนักๆ :lol:

ปล. พรุ่งนี้สมาคมจัดเต็ม + 150 = 20,700 ตามนั้นครับท่าน...

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

สวัสดีครับ คุณ nuchaba เสียงของคนมีน้องทองเชียร์นี่มัน ชื่นจายเจงๆ หลับฝันดีแน่คืนนี้ครับ อิอิ

สวัสดีค่ะ คุณDonjuan

แท่งเขียวๆเนี่ยมันช่างสวยหรูดูไม่เบื่อจริงๆ ขอให้ยาวๆๆๆไปเลย 55555

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

โอวแม่จ๋า 1438 คืนนี้จัดหนักขอ 1455 ยืนถึงเช้า ใครเอาด้วยช่วยกันเชียร์ครับท่าน

ถ้าราคา1455 มาจริงๆ พรุ่งนี้ คุณDonJuan จะใจอ่อนเอาทองไปขายบ้างไหมคะ :lol:

คืนนี้น้องทองจัดหนักจริงๆ ตอนนี้มา1440แล้ว อิอิ ขอให้ยืนได้เถอะนะ

เย้ เย้ เย้ จงขึ้น ๆๆๆ เอ้า ฮุย เล ฮุย ช่วยกันดันหน่อย เสริมแรงค่ะ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

p_128768_20100929_105900.gif มาช่วยอีกแรงค่ะ

ถูกแก้ไข โดย ohani

สวัสดีครับ คุณ jaiy เอาไงว่าตามกันครับ จัดหนักๆ :lol:

ปล. พรุ่งนี้สมาคมจัดเต็ม + 150 = 20,700 ตามนั้นครับท่าน...

ดีครับ...

เดี๋ยวคืนนี้เอาคานมาหนุนทองไว้หน่อยไม่ให้ลง...จน 10 โมงเช้าไปเลย !Announce !v@

ถ้าราคา1455 มาจริงๆ พรุ่งนี้ คุณDonJuan จะใจอ่อนเอาทองไปขายบ้างไหมคะ :lol:

คืนนี้น้องทองจัดหนักจริงๆ ตอนนี้มา1440แล้ว อิอิ ขอให้ยืนได้เถอะนะ

สวัสดีครับ คุณ puk88

จะใจอ่อนรึไม่ ต้องรอถาม คนกันเองนี่หว่า(โกเบ ณ เวิ้งนาครเกษม) ว่าท่านนั้น จะไหวหวั่นด้วยอ่ะป่าว เพราะต้นทุนใกล้เคียงกันเลย ไม่รู้จะแอบไปกินเป็ดย่างเยาวราช แล้วแอบเอาไปด้วยสักแท่ง 2 แท่งอ่ะป่าว :P

ปล. แต่ละท่านเล่นองจัดหนักทั้งนั้น

ปล.1 รูปที่คุณ เด็กขายของ โพสต์มา เอาไปเลย +100

ปล.2 สวัสดีครับคุณ เม่าน้อย เที่ยวหน้ายังมีค่อยไปด้วยกันนะครับ

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

เด็กขายของ ว่า เพื่อนๆ ต้องชอบแบบชันๆ แบบนี้แหง่ๆ เลยเอามาลงให้ดูชัดๆ ครับ

เด็กขายของ ว่า เพื่อนๆ ต้องชอบแบบชันๆ แบบนี้แหง่ๆ เลยเอามาลงให้ดูชัดๆ ครับ

55555 ชอบค่ะ ชันสุดเพดานบนเลยนะคะ

สวัสดีครับ คุณ puk88

จะใจอ่อนรึไม่ ต้องรอถาม คนกันเองนี่หว่า(โกเบ ณ เวิ้งนาครเกษม) ว่าท่านนั้น จะไหวหวั่นด้วยอ่ะป่าว เพราะต้นทุนใกล้เคียงกันเลย ไม่รู้จะแอบไปกินเป็ดย่างเยาวราช แล้วแอบเอาไปด้วยสักแท่ง 2 แท่งอ่ะป่าว :P

สมมุตินะครับ สมมุติ ถ้ามาตามที่คุณ DonJuan เขียน เด็กขายของ ปล่อย 75 % เลยครับ แล้วอีก 25% รอลุ้นต่ออีก 2 วัน

ถ้าไม่ขึ้นอีก หรือ อยู่คงที่ ก็ปล่อยหมดครับ เพราะ......... ?