ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ตามสูตรนะครับ คุณเด็กขายของ เมื่อรถไฟมาครบรอบ หรือถึงจุดพีคแล้ว ต้องลงมิใช่หรือครับ อิอิ

รถเมล์ไปถึงที่หมาย ผู้โดยสารต้องลง งั้นก็ ...

" cabin crew prepare for landดิ่ง "

ท่านเซอร์จัดให้ค่ำนี้นะครับ...

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:wub: จุดพลุ มือ แสดงความยินดีที่ราคา ทะลุ US$1,500 ให้ครับ ( 555 งบน้อย )

all time high ไปเรื่อยแบบไม่เคยปรากฏมาก่อน B)

ใครถือไว้น่าถือต่อ มะงั้น ลุ้น New high ไม่สนุก :P

ดีใจกับคนที่มีของ :D โปรดตัดสินใจให้ดี เพราะน่าจะมีขายทำกำไร

ขายทำกำไรไว้ซื้อเผื่อถูกทุบบ้าง B) หรือมีลง

ตัดสินด้วยตัวเอง แล้วจะไม่มีคำว่าเสียใจ

อาจมีคำว่าเสียดาย ถ้าซื้อมาต่ำน่าถือไว้ก็ดี

อย่าเชื่อเรา เพราะ เราเดา

ถูกแก้ไข โดย ginger

ทำไม .. ราคาสมาคมแปลกๆครับ

ให้ราคาสูงกว่า fair price งง.

ทำไม .. ราคาสมาคมแปลกๆครับ

ให้ราคาสูงกว่า fair price งง.

คุณ G_man ครับ ผมเดาในมุมมองของผมว่า เวลามาซื้อจะได้ขายแพงกว่าวันจันทร์ไงครับ ตอนนี้คงไม่ค่อยมีคนขายมากเท่าไหร่ ขึ้นแบบมีดคมๆ ไม่กลัวหมูมาให้เชือดเลย

หรือถ้าราคาจะปรับลง คนจะได้มองว่า ราคาที่ร้านรับซื้อไปเมื่อ 2 วันก่อน ของถูกราคา(ราคาถูก) แล้วอ่ะจิครับ อิอิ

21,200 / 21,300 สมาคมฯ รู้เวลา ขึ้นลง ค่าเงินบาท ด้วยเหรอ

ขึ้นราคาขาย + 50 บาท เร็วจัง

คุณเด็กขายของครับ บอกแล้วไงว่าช่วงนี้สมาคมฟิตเหลือเกิน เอ๊ะ! เหมือนเยาะเย้ยคนที่โดดร่มหนีไปก่อนหน้านี้ :( :( :(

อ้าว! คุณ DonJuan คุณ nuchaba สู้ สู้ ต่อนะครับ อึดเข้าไว้

ถูกแก้ไข โดย FOR GOLD

ผมปล่อยไปตอน 1499 ไม่ด้ถือต่ออะครับ สงสัยขายหมูแน่เรย

ทีแรกกะปล่อยตอนบ่อยแล้วเชียว แต่คิดว่าราคาควรไหลลงได้แล้วแต่ไม่ลงสักที

ไม่รู้ว่าจะลงให้มีโอกาสได้เก็บหรือป่าวนี่ดิ

ผีหลอกกลางวัน ทองขึ้นไม่หยุด เอาไงดีหว่า

รอย่อก็ไม่ย่อ เข้าเพิ่มเลยซะดีมั๊ยเนี่ย

แต่ถ้าเข้าตอนนี้ซื้อแพงกว่าที่ขายอีก B)

รอก่อนดีกว่าน่าจะลงเร็วๆนี้แน่นอน เผลอๆได้ถูกกว่าีที่คิด

ผีหลอกกลางวัน ทองขึ้นไม่หยุด เอาไงดีหว่า

รอย่อก็ไม่ย่อ เข้าเพิ่มเลยซะดีมั๊ยเนี่ย

แต่ถ้าเข้าตอนนี้ซื้อแพงกว่าที่ขายอีก B)

คุณ news ผมคิดเหมือนกัน ว่าจะเข้าหรือไม่เข้าดี น้องทองเที่ยวนี้ ยิ่งกว่ากระทิงอีก สงสัยต้องเปลี่ยนชื่อเป็นน้องจรวดแล้วครับ

คุณ news ผมคิดเหมือนกัน ว่าจะเข้าหรือไม่เข้าดี น้องทองเที่ยวนี้ ยิ่งกว่ากระทิงอีก สงสัยต้องเปลี่ยนชื่อเป็นน้องจรวดแล้วครับ

ซอมบี้ค่ะ อิอิ. Fighting

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

ช่วงนี้กองทุนแจ้งมาว่า ตำรา กราฟ เก็บไว้ก่อน ตอนนี้ (ู)จะดันอย่างเดียว มีอะไรหรือเปล่า

ถูกแก้ไข โดย FOR GOLD

มันไม่ย่อเลย แต่พี่c เฮียย่า ก็เตือนกราฟมีลง ไงต้องฟังไว้บ้าง

กลัวมันลากไปแล้วถึงทองลงแต่ราคาไม่ลง555

เลยยังไม่ยอมปล่อย B)

มันอยู่ว่าที่ถ้ามันขึ้นจริงจัง ยิ่งช้ายิ่งแพง กับ มันจบคลื่นcแล้วยัง จะ a b c หรือเปล่า(ใครตอบได้บ้าง(คลื่นElliot Wave)

ตอนเฮียกัมให้เข้าซื้อเราติดธุระไปไม่ได้ พอไปเค้าก็ไม่ได้เปิดขาย

ตอนนี้เลยอยู่เฉยแบบปลง555

ช่วงนี้กองทุนแจ้งมาว่า ตำรา กราฟ เก็บไว้ก่อน ตอนนี้ (ู)จะดันอย่างเดียว มีอะไรหรือเปล่า

ตามนั้นเลยมั้ง :lol:

ซอมบี้ค่ะ อิอิ. Fighting

555

มันไม่ย่อเลย แต่พี่c เฮียย่า ก็เตือนกราฟมีลง

กลัวมันลากไปแล้วถึงทองลงแต่ราคาไม่ลง555

เลยยังไม่ยอมปล่อย B)

มันอยู่ว่าที่ถ้ามันขึ้นจริงจัง ยิ่งช้ายิ่งแพง กับ มันจบคลื่นcแล้วยัง จะ a b c หรือเปล่า(ใครตอบได้บ้าง(คลื่นElliot Wave)

ตอนเฮียกัมให้เข้าซื้อเราติดธุระไปไม่ได้ พอไปเค้าก็ไม่ได้เปิดขาย

ตอนนี้เลยอยู่เฉยแบบปลง555

ได้ข่าวมาว่า มันจะดันไปขา Z เลยครับ