ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

คุณ DonJuan & คุณ Nuchaba

กองทุนฯ น่าจะเอาจริงเอาจัง หลังเที่ยงคืนอีกแน่ๆ ครับ เหมือนเดิม ดูผลตอนเช้า

รายงานจากร้านทองในห้างครับ วันนี้และเมื่อวาน มีคนซื้อทองเยอะมาก ขนาดเตรียมมา 500 บาทไม่พอให้ลูกค้า ต้องออกเป็นตั๋วครับ ช่วงนี้คนซื้อเยอะจริงๆครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีคะ คุณเด็กขายของ คุณDonJuan คุณNuchaba คุณNews และทุกๆท่าน วันนี้ มินดาแอบตามมาอีกแล้วคะ คืนนี้ คุณDonJuan จัดหนักขอยินดีด้วยนะคะ คริคริ แล้วอย่าลืมเหลือไว้ให้มินดาตอนเช้าบ้างนะคะ ... แหม๋ม คุณเด็กขายของ อินเทรนด์นะคะ ดูละครร้อนแรง .. :lol:

สวัสดีคะ คุณเด็กขายของ คุณDonJuan คุณNuchaba คุณNews และทุกๆท่าน วันนี้ มินดาแอบตามมาอีกแล้วคะ คืนนี้ คุณDonJuan จัดหนักขอยินดีด้วยนะคะ คริคริ แล้วอย่าลืมเหลือไว้ให้มินดาตอนเช้าบ้างนะคะ ... แหม๋ม คุณเด็กขายของ อินเทรนด์นะคะ ดูละครร้อนแรง .. :lol:

สวัสดีครับ คุณ minda

คืนนี้วัดกันไปเลย ถ้ามาเหนือ 1540 อีกแล้วยืนอยู่คงไปต่ออ่ะครับ แต่ถ้าลงไปเลียบๆแถวๆ 1530 อาจจะมีก้าวพลาดร่วงไปที่ 1525 ครับ รออีกไม่เกิน 1 ช.ม.กว่าๆครับ พรุ่งนี้สมาคมลดให้อีก 50-10 ทั้งหมดผมเดานะครับ

ตอนนี้ ราคาทองไม่วิ่งไปไหน ใครจะไปดูละครก่อนก็ได้ครับ " ดอกทองสีส้ม " ช่อง ...

ทำท่าจะขึ้นต่อ อีกล่ะ

เฮ้อ เดี่ยวนี้ น้องทองลงมา แป๊ปเดียว จริงๆ

ยัง เก็บไม่ถึงครึ่งกะลามัง เลย อ่ะ อย่าเพิ่ง ขึ้นล่ะ

ถอยรถลงมารับก่อน เด้อ B)

555 คุณnuchaba รูปนี้ใช่เลย :lol:

เดี๋ยวคงเห็นผลราวๆ สามทุ่มครึ่งเป็นต้นไป ฮิฮิฮิ

เอ้า ทุบๆๆๆๆๆๆๆๆ

สวัสดีครับ คุณ minda

คืนนี้วัดกันไปเลย ถ้ามาเหนือ 1540 อีกแล้วยืนอยู่คงไปต่ออ่ะครับ แต่ถ้าลงไปเลียบๆแถวๆ 1530 อาจจะมีก้าวพลาดร่วงไปที่ 1525 ครับ รออีกไม่เกิน 1 ช.ม.กว่าๆครับ พรุ่งนี้สมาคมลดให้อีก 50-10 ทั้งหมดผมเดานะครับ

หวัดดีคะ วัดก็วัดคะ ให้กำลังใจกันไป ไหนๆๆ ก็สมัครใจเดินตามหลังสหายละ เดาๆๆ ก็น้อมรับฟัง ให้กำลังใจ ทั้งคุณเด็กขายของ คุณDonJuan คุณNuchaba คุณNews และท่านอื่นๆๆด้วยนะคะ คืนนี้เต็มที่เลยนะคะ คริคริ

สวัสดีครับ เฮียนายห้างฯ และ เพื่อนๆ ทุกท่าน

ค่ำคืนนี้ มีตัวเลข รายงานของสหรัฐออก 4 ตัว คือ

10.00 ISM Non-Manufacturing PMI ตัวเลขที่ออก ลดลง 52.8% จากเดิม 57.3%

10.30 Crude Oil Inventories

ทำท่าจะขึ้นต่อ อีกล่ะ

เฮ้อ เดี่ยวนี้ น้องทองลงมา แป๊ปเดียว จริงๆ

ยัง เก็บไม่ถึงครึ่งกะลามัง เลย อ่ะ อย่าเพิ่ง ขึ้นล่ะ

ถอยรถลงมารับก่อน เด้อ B)

คุณ News คะ ขอมินดาพ่วงท้ายขึ้นรถด้วยคนนะคะ คริคริ :)

The Institiute for Supply Management's services-sector index for April ISM ลดลง 52.8% จาก 57.3% ในเดือนมีนาคม

นักวิเคราะห์หลายสำนักคิดว่า ตัวเลขที่ประกาศวันนี้น่าจะอยู่ที่ 57.8% หรือมากกว่า

ปล. กรณีนี้ 52.8% ใกล้จุดชี้เป็นชี้ตายที่ 50% ถ้าเมื่อไหร่ 50 ก็จะแสดงว่า เศรษฐกิจสหรัฐเริ่ม " หดตัว "

ฝรั่งไม่เห็นตกใจ เรยา เลย ไม่เห็นทิ้งของมาซธที

สวัสดีครับ คุณ เด็กขายของ คุณ nuchaba คุณ news คุณ raty คุณ Mr.Li คุณ goldgold และทุกๆท่านครับ

วันนี้เก็บของได้อีกหน่อยครับ มีประมาณ 20 % แล้ว อิอิ คืนนี้น่าจะมีจัดหนักนะครับ ช่วงเย็นเงินบาทแข็งเป้นใจ คืนนี้ 1525 มาจัดไปอย่างหนักครับผม

คุณDonJuan ไม่รอเก็บของถูก แถว 151x หรือครับ

กลัวรถจะพุ่งออกตัวแรงอีกหรือครับ

ผมว่ารอบนี้พุ่งขึ้นไปไม่น่าสูงมาก น่าจะติดแนวต้านแถวๆ 154x นะครับ B)

คุณ News คะ ขอมินดาพ่วงท้ายขึ้นรถด้วยคนนะคะ คริคริ :)

สวัสดีครับคุณ minda

ผมยังยืนถือกะลามังรอช้อนที่ 151x อยู่ครับ

ยืนรออยู่กับผมก็ได้นะครับ แต่ไม่รู้จะถอยมารับเมื่อไร B)

คุณDonJuan ไม่รอเก็บของถูก แถว 151x หรือครับ

กลัวรถจะพุ่งออกตัวแรงอีกหรือครับ

ผมว่ารอบนี้พุ่งขึ้นไปไม่น่าสูงมาก น่าจะติดแนวต้านแถวๆ 154x นะครับ B)

ข้าพเจ้ามีหลายทัพขอรับ สามารถแบ่งมาตีได้อีก กลัวไปใย กระสุนมีเต็มคลังแสง อิอิ :lol: อีกอย่างที่ไม่กลัวคือ ดอย ขอรับ คริคริ

โอว แม่จ๋า ใครกระแทกดังปัง ลงไป 1529 แล้ว ....

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

คุณ nuchaba คุณ raty เตรียมตัวนะครับ

น้องทองจ๋า ถ้าเจ้าโน้มลงมาสักหน่อย(1525) ข้านั้นจะเอื้อมมือไปเด็ด(สอย) เจ้ามาครอง

ถูกแก้ไข โดย DonJuan