ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

โอ๊ะ โอ๋ งั้น อีก สองวัน ก็ลงไปถึง ราคาที่รอแล้ว 1510 1510 1510 :lol:

สวัสดีค่ะคุณnews

ราคาที่คุณnewsรอ มาแล้วนะคะ ไม่ต้องรออีกสองวันแล้วค่ะ พี่กันจัดให้หนักไวทันใจคืนนี้เลยจ้า จัดหนักจริงๆ:wacko:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ใครได้ที่1506บ้างครับ

แสดงความดีใจด้วยนะครับกะกระสุนนัดใหญ่

จัดไปอีก 1ดอก 21536 อิอิ รออีกซักดอก พรุ่งนี้จะขี่จรวดแย้ววววว คริคริ

สวัสดีค่ะคุณnews

ราคาที่คุณnewsรอ มาแล้วนะคะ ไม่ต้องรออีกสองวันแล้วค่ะ พี่กันจัดให้หนักไวทันใจคืนนี้เลยจ้า จัดหนักจริงๆ:wacko:

ครับผม

โลว์ซ่ามาไวจริงๆ

แล้วจาลงไปถึงไหนเนี่ย

คุณเด็กขายของครับ 21500 มาพรุ่งนี้แล้ว

อยู่ดีๆ ความรวยก็มาเยือน :lol: ไชโย

เพื่อนๆระวังกันด้วยน่ะครับ

ขอบคุณครับคุณ ton

ดูตั้งแต่เดือนที่แล้วครับทั้งตามรอยเซียน และสวนทางเซียน

ทองมีขึ้นมีลงเป็นวัฏจักร ครับ บางคนว่าขึ้น บางคนว่าลง

GF ถึงจับคู่กันได้ไงครับ ตอนนี้ผมก็มองว่ายังลงไม่สุดจึง S

แต่บางคนอาจมองว่าลงสุดแล้วกำลังจะขึ้น จึง L ไงครับ ถึงจับคู่กันได้

จะรวย หรือจะจน อยู่ที่ปลายนิ้วของแต่ละคนครับ ที่จะซื้อหรือขาย

ถ้าคุณ ton คิดว่าจะลงต่อ ก็ S ไว้เยอะๆ ครับ

ขอให้รวยๆ ครับ โชคดีในการลงทุนครับ

B)

คุณDonJuan เป็นไงบ้างคะ จัดไปกี่ดอกเอ่ย?

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

คุณDonJuan เป็นไงบ้างคะ จัดไปกี่ดอกเอ่ย?

คุณ nuchaba ครับ จัดไป 4 ดอกครับ อิอิ ได้ราคาดีๆทั้งนั้นเลย

ไม่รู้ว่ามีคนซื้อกันที่ 21,900 เยอะไหม ถ้าราคายังเป็นแบบนี้ พรุ่งนี้ดอยหนาวมากครับ

คนที่ผมเป็นห่วงมากที่สุดถ้าราคานี้ยืนถึงเช้าคือ คุณ เด็กขายของ ครับ ขอให้เช้าขึ้นมาบ้างเถอะ ไม่รู้สมาคมจะประกาศราคาไหม เท่าไหร่

ปล. คุณ nuchaba ครับ ผม PM ไปเรื่อง iPad อ่านดูแล้วพรุ่งนี้มาตอบนะครับ คืนนี้ไปนอนแล้วครับ(ไม่รู้จะหลับไหม ตื่นเต้นก่ะน้องทองสุดๆ)

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

ว่าแต่ทราบวาเหตุการลงทีรุนแรงป่าวครับว่าเป็นการลงตามวัฎจักรเท่านั้นหรือครับ

ดูซิว่าคืนนี้จะทะลุไปแนวรับสุดท้ายที่ 1500 มั๊ย

เมกาจัดหนักอ่ะ ขึ้นก็ทะลุแนวต้าน ลงก็ทะลุแนวรับ

แน่จริง อยู่ให้ถึงวันศุกร์นะ :mad:

เมื่อไร GF จะเปิดกลางคืนซะที เซ็งอะ ได้แต่มองเพื่อนๆ รวย :o

สวัสดีครับ เฮียนายห้าง คุณเด็กขายของ คุณnuchaba คุณDonjuan คุณGinger

คุณraty คุณMr.Li คุณgoldgold คุณmindaและทุกท่านครับ

เมื่อวานได้กินโลว์ซ่าสมใจ ทองร่วงลงมาตามกรอบ มาสุดแถวๆ 1506

เลยราคาที่ผมอยากซื้อไปหน่อยแล้วเด้งขึ้นมาแถวๆ 1517 ในตอนนี้

ขอเดาว่าการลงปรับฐานรอบนี้น่าจะลงต่ออีกสักสองวัน แล้วทองน่าจะขึ้นครับ

แนวรับวันนี้ 1499 1484 1462

แนวต้าน 1537 1558 1574

วันนี้ทองรีบาวขึ้นมาแล้ว โดยปกติ น่าจะลงไปทดสอบแนวรับแรก และแนวรับที่สองต่อ

แต่น่าจะลงไปช่วงตลาดเมกาเปิดมากกว่า

แนวรับแนวต้านจากโปรแกรม MT4 ฝรั่งก็ต้องเห็นเหมือนเรานะครับ

คงต้องใช้วิธี ชิงลงมือก่อนย่อมได้เปรียบ ขอให้โชคดีในการลงทุนครับทุกท่าน B)

post-1891-028182000 1304561733.gif

สวัสดีเฮียแบท ที่เคารพ คุณเด็กขายของ don nuchaba news tary FOR GOLD goldgold GOLDPIG puk88 Mr. Li Arpat Jaiy jip jije..NPT thon SUCHA xp_man1 add book 2

muchi muchi (go..Go..GO...Go..GOLD, Let's make everyday new high)ชอบจริงๆ รอเป๊บนะ, วิภาดา primer Till the end gold croos Gui-hwin GB 2514 minda chiranan,

Lekster dep 99 tree sit mumu เม่าน้อย(คราวนี้ใจเย็นหน่อยนะ) ลูกชิ้นจัมโบ้ แฟนคลับของเฮียแบทและคุณเด็กขายของ เพื่อนๆและผู้อ่านทุกคน :wub:

ต้องขอโทษชื่อของเพื่อนสลับไม่ซ้ำกันตามแต่จะนึกได้ :P

วันนี้เพื่อนได้พักผ่อนกันขอให้ทุกคนมีความสุข

ถูกแก้ไข โดย ginger

ขอให้ในหลวงที่รักยิ่งของพวกเราทรงหายจากพระอาการประชวร และทรงแข็งแรงเกษมสำราญ

พระองค์ท่านเป็นมิ่งขวัญของไทย

ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ

สวัสดีครับ เฮียนายห้าง คุณเด็กขายของ คุณnuchaba คุณDonjuan คุณGinger

คุณraty คุณMr.Li คุณgoldgold คุณmindaและทุกท่านครับ

เมื่อวานได้กินโลว์ซ่าสมใจ ทองร่วงลงมาตามกรอบ มาสุดแถวๆ 1506

เลยราคาที่ผมอยากซื้อไปหน่อยแล้วเด้งขึ้นมาแถวๆ 1517 ในตอนนี้

ขอเดาว่าการลงปรับฐานรอบนี้น่าจะลงต่ออีกสักสองวัน แล้วทองน่าจะขึ้นครับ

แนวรับวันนี้ 1499 1484 1462

แนวต้าน 1537 1558 1574

วันนี้ทองรีบาวขึ้นมาแล้ว โดยปกติ น่าจะลงไปทดสอบแนวรับแรก และแนวรับที่สองต่อ

แต่น่าจะลงไปช่วงตลาดเมกาเปิดมากกว่า

แนวรับแนวต้านจากโปรแกรม MT4 ฝรั่งก็ต้องเห็นเหมือนเรานะครับ

คงต้องใช้วิธี ชิงลงมือก่อนย่อมได้เปรียบ ขอให้โชคดีในการลงทุนครับทุกท่าน B)

post-1891-028182000 1304561733.gif

ขอบคุณ คุณ news ทองลงแล้วตามถนัดนะเพื่อน แต่น่าจะรอให้ราคานิ่งๆก่อน พี่ๆเฮียๆเตือนแล้ว:D