ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

รบกวนหน่อยนะครับ

ข่าวนี้ส่งผลต่อทองคำอย่างไรครับ

ผมเล่น GF ช่วงนี้สามารถซื้อได้หรือป่าวครับกัวตกรถ

ไม่รู้ปรับฐานที่เท่าไหร่ ตอนไหน

หากเป็นช่วงกลางคืนละพอเช้าดีดขึ้นมา GF ทำไรไม่ได้เรยครับ

รบกวนขอคำแนะนำหน่อยนะครับ

ยังไง ค่าเงิน Euro ก็ต้องแข็งค่าขึ้น เมื่อเทียบกับ US Dollar ที่อ่อนค่าลง มันก็เกี่ยวแค่ Currency สกุลเงิน เท่านั้นครับ ที่ ขึ้น กับ ลง

ส่วน " ทองคำ " กองทุนต่างประเทศ เป็นคนปั่นราคา ข่าวอื่นๆ เป็นแค่ข้ออ้างทั้งสิ้น เห็นหลายๆ คนกล่าว อย่างนั้น

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้ขอคาราวะ พี่ขายของอีกจอก ซีไอเอ ดีเอสไอ ต้องหนาวละ คริคริรรรรรรรรร ติดตามต่อปาย.

วันหน้า ถ้าเด็กขายของ เจอแบบนี้อีก จะถ่าย Webcam แล้ว Upload ส่งเข้าเวปไทยโกลด์ให้ดูแบบ Real time เลยครับ จะเอามือไปสัมผัสทดสอบ

แห้งหรือเปียกให้ดูสดๆ เลยครับ ฮ่า ฮ่า ฮ่า

รบกวนสอบถามความคิดเห็นของคุณ เด็กขายของหน่อยนะครับ

หากการลงครั้งนี้เป็นการพักฐานของราคาทองคำ

1. พักเพื่อลงต่อไปอีกหรือว่าพักเพื่อขึ้นครับ

2. แนวพักน่าจะหลุด1510$ หรือป่าวครับ

3. ครั้งนี้น่าจะมีการพักฐานระยะสั้น-กลาง-ยาวครับ(หากสั้นนี้ราวกี่สัปดาห์ครับ)

4. ภาพรวมระยะ30วันมีแนวโน้มดึงทองคำให้ลงหรือป่าวครับ

5. ภายในสิ้นเดือน พ.ค. มีโอกาสเห็นน้องทองไปทดสอบที่ 1570 หรือป่าวครับ

ขอบคุณครับ

รบกวนสอบถามความคิดเห็นของคุณ เด็กขายของหน่อยนะครับ

หากการลงครั้งนี้เป็นการพักฐานของราคาทองคำ

1. พักเพื่อลงต่อไปอีกหรือว่าพักเพื่อขึ้นครับ

2. แนวพักน่าจะหลุด1510$ หรือป่าวครับ

3. ครั้งนี้น่าจะมีการพักฐานระยะสั้น-กลาง-ยาวครับ(หากสั้นนี้ราวกี่สัปดาห์ครับ)

4. ภาพรวมระยะ30วันมีแนวโน้มดึงทองคำให้ลงหรือป่าวครับ

5. ภายในสิ้นเดือน พ.ค. มีโอกาสเห็นน้องทองไปทดสอบที่ 1570 หรือป่าวครับ

ขอบคุณครับ

โอ้โห ! สงสัยต้องรบกวน โดเรมอน นั่ง ไทม์แมชชีน ไปดูอนาคตล่ะครับ เด็กขายของ ไม่สามารถครับ

สงสัยคงหมดโปรโมชั่นเงินบาทแล้วล่ะ สำหรับอาทิตย์นี้ คาดว่าจะกลับมาเปิดโปรโมชั่นอีกครั้งหนึ่ง ในวันจันทร์ที่ 9 พฤษภาคม 54 ครับ

โปรดรอคอยโปรฯ รอบต่อไปครับ

สวัสดีค่ะเฮียนายห้างฯ พี่เด็กขายของ คุณDonJuan และเพื่อนๆทุกท่าน

กลับมาประจำหน้าจออีกเช่นเคย วันนี้เตรียมตัว เตรียมช้อนให้พร้อมนะคะ รอ 1520 จัดไป 1 ดอก

สวัสดีค่ะ พี่เด็กขายของ คุณDonJuan คุณnews และเพื่อนๆ

วันนี้เช้าอาจเข้าซัก 10% ก่อน แล้วดูบ่ายอีกที วันนี้ต้องกดจากมือถือลำบากหน่อย เพราะต้องออกงานนอกสถานที่

แต่ช่วงหัวค่ำรับรองไม่พลาด ลงมาเยอะๆ จัดหนักไปเลย อิอิ ขอให้โชคดีได้ของถูกทุกคนนะคะ

สวัสดียามเย็นครับ เฮียนายห้าง คุณเด็กขายของ คุณDonjuan คุณnuchaba และทุกท่านครับ

คิดถึงเฮียนายห้าง ครับ ทองอยู่กลางๆ เทรนด์แบบนี้ จะขึ้นก็อาจเป็นไปได้ จะย่อก็ยิ่งเป็นไปได้มากครับ

วันนี้ผมเลยเดาเองว่าจะเล่น L โดยช่วงนี้ผมเล่นสั้น ๆ ครับเล่น L ตอนย่อแล้วปิดทำกำไรเลย ไม่ถือข้ามวันครับ

รอดูทิศทางคืนนี้ก่อนว่าจะไปทางไหนแน่ครับ

เพื่อนๆ เป็นไงกันบ้างครับ ขอให้โชคดีทุกคนนะครับ :lol:

สวัสดีครับ เฮียนายห้างฯ และ เพื่อนๆ ทุกๆ คน

ค่ำคืนนี้ พอดี เด็กขายของแอบไปเห็นรายงานลับว่า กองทุนใหญ่ฯ ของสหรัฐ จะทิ้งทวน เงิน แล้วเอาไปทุ่มลงที่ ทอง

ไม่รู้จริงเท็จประการใด โปรดคอยติดตามครับ

ตอนนี้ ตัวเลข G = 1,536.30 S = 40.98 บันทึกไว้ก่อน เพื่อเตือนความจำ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

สวัสดีครับ เฮียนายห้างฯ และ เพื่อนๆ ทุกท่าน

ค่ำคืนนี้ มีตัวเลข รายงานของสหรัฐออก 4 ตัว คือ

08.15 ADP Non-Farm Employment Change ตัวเลขที่ออกคือ Private Sector added 179,000 in April

เวลาตัวเลขเหล่านี้ออกสามารถดูได้จากเว็บไหนหรือครับ

สวัสดีครับ เฮียนายห้างฯ และ เพื่อนๆ ทุกท่าน

ค่ำคืนนี้ มีตัวเลข รายงานของสหรัฐออก 4 ตัว คือ

08.15 ADP Non-Farm Employment Change ตัวเลขที่ออกคือ Private Sector added 179,000 in April

ตัวเลขเหล่านี้เวลาออกสามารถดูได้จากเว็บไหนหรือครับ

สวัสดีครับ เฮียนายห้างฯ และ เพื่อนๆ ทุกๆ คน

ค่ำคืนนี้ พอดี เด็กขายของแอบไปเห็นรายงานลับว่า กองทุนใหญ่ฯ ของสหรัฐ จะทิ้งทวน เงิน แล้วเอาไปทุ่มลงที่ ทอง

ไม่รู้จริงเท็จประการใด โปรดคอยติดตามครับ

ตอนนี้ ตัวเลข G = 1,536.30 S = 40.98 บันทึกไว้ก่อน เพื่อเตือนความจำ

คืนนี้จรวดจะมาอีกแล้วหรือครับ

แสดงว่าทุกคนเก็บทองใส่กะลามังกันเต็ม

แล้วนะครับ :lol:

คืนนี้จรวดจะมาอีกแล้วหรือครับ

แสดงว่าทุกคนเก็บทองใส่กะลามังกันเต็ม

แล้วนะครับ :lol:

ยังไม่เต็มกะละมังเลยค่ะ รอเก็บคืนนี้ วันนี้เตรียมสัมภาระให้พร้อม พรุ่งนี้ขี่จรวดคร้าาาาา

เมื่อคืนวันจันทร์จัดฆ้อนทุบน้องทองได้ผล ร่วงมา 2วัน

คืนนี้ขอจัดไปอีกที

ทุบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆpost-1552-061040200 1304512948.jpg

ถูกแก้ไข โดย nuchaba