ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

หวังว่าคุณ เด็กขายของ คงจะรอ รอแล้วรอนะขอรับ สมาคมจัดให้ 50 บาทแล้ว อิอิ ไม่รู้จะได้อะไรหรือเปล่าหรือว่าเข้าไปแล้วรอไม่ไหว ตอนนี้ข้าพเจ้าก็เตรียมตัวเข้าอย่างแน่นอน 4 โมงลอนดอนเปิดท่านเซอร์จัดให้ แต่ไม่รู้จะทันสมาคมอ่ะป่าว ลุ้นกันสุดตัวอีกแล้ว อิอิ

คุณDonJuan รอ 4 โมงเหรอคะ งั้นเดี๋ยวเข้าเป็นเพื่อนกันค่ะ

วันนี้พาคุณแม่ไปทำบุญที่วัดแก้วฟ้าฯ ถวายสังฆทาน ทำบุญบริจาคโลงศพ ไปลอดโบสถ์ 100ปี

เอาบุญมาฝากทุกคน ให้โชคดี ซื้อทองได้ราคาถูกๆ ขายทองได้ราคาแพงๆ รวยๆทุกคนนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณDonJuan รอ 4 โมงเหรอคะ งั้นเดี๋ยวเข้าเป็นเพื่อนกันค่ะ

วันนี้พาคุณแม่ไปทำบุญที่วัดแก้วฟ้าฯ ถวายสังฆทาน ทำบุญบริจาคโลงศพ ไปลอดโบสถ์ 100ปี

เอาบุญมาฝากทุกคน ให้โชคดี ซื้อทองได้ราคาถูกๆ ขายทองได้ราคาแพงๆ รวยๆทุกคนนะคะ

ขอบคุณมากครับผม ขอให้คุณ nuchaba สวยๆรวยๆขึ้นไปอีกนะครับ ผมรอ 1540-153X แล้วค่อยเข้าครับผม น่าจะมาให้เก็บนะครับ ถ้าช่วงนี้ไม่ดันขึ้นไป 1550 อิอิ

ไม่น่าไปว่า ลุงป้าน้าอาในสมาคมว่าใช้ลูกคิดดีดเลย วันนี้เลยใช้คาซิโอ ดิจิตอล ปรับตัวเลขกันมันส์เลย ^_^

น้องทองจ๋า ลงชักช้าจัง ลงแบบนี้เลยได้มั๊ยจ๊ะ please

“น้ำตกกระทิง”

มีต้นกำเนิดมาจากเทือกเขาคิชฌกูฏ เป็นน้ำตกขนาดใหญ่ มีความสูง 13 ชั้น แต่ละชั้นห่างกันประมาณ 20 เมตร

post-1552-086991100 1304417113.jpg

สวัสดีเฮียแบท ฮียเด็กขายของ เฮียdonjuan เฮียginger คุณnuchaba และเพื่อนๆทุกคนครับ :lol:

คุณnuchabaครับ รูปนี้น่าจะชื่อน้ำตกหมีจะดีกว่านา....จะได้ลงเยอะๆ ชื่อกระทิงเดี๋ยวมันวิ่งกลับอ่ะ ตอนนี้กลับไป1544 อีกแล้วอ่ะ... :lol:

สวัสดีเฮียแบท ฮียเด็กขายของ เฮียdonjuan เฮียginger คุณnuchaba และเพื่อนๆทุกคนครับ :lol:

คุณnuchabaครับ รูปนี้น่าจะชื่อน้ำตกหมีจะดีกว่านา....จะได้ลงเยอะๆ ชื่อกระทิงเดี๋ยวมันวิ่งกลับอ่ะ ตอนนี้กลับไป1544 อีกแล้วอ่ะ... :lol:

สวัสดีค่ะ Mr.Li

งั้นเปลี่ยนเป็นรูปนี้นะคะ สูงดี จะได้ดิ่งลงลึกๆ อิอิ

น้ำตกทีลอซู เกิดจากลำห้วยกล้อท้อไหลมาจากผืนป่าบริเวณทิศตะวัตตกติดชายเแดนพม่า ลำน้ำทั้งสายตกลงจากหน้าผาสูงกลางป่าทึบของป่าทุ่งใหญ่ ในเขตพื้นที่อำเภอ อุ้มผาง จังหวัดตาก เป็นน้ำตกที่ยิ่งใหญ่มีชื่อว่า น้ำตก ทีลอซู มีความสูงประมาณ 300 เมตร

post-1552-024313500 1304427489.jpg

มาประจำสถานีรบแล้วครับ คุณ เด็กขายของ คุณ nuchaba

ข่าวต่างประเทศ : สภาอิสลามแห่งชาติของอินโดนีเซีย (MUO) ซึ่งประเทศอินโดนีเซีย มีผู้นับถืออิสลาม 80% ของประเทศ ประณามการดำเนินการของสหรัฐอเมริกาในการฝังศพ บิน ลาดิน ในทะเล โดยมีการระบุว่า ในฐานะที่เป็นมุสลิม ไม่ว่าจะมีอาชีพอะไร หรือ เป็นอาชญากร ก็ต้องได้รับการทำพิธีศพตามประเพณีศพของชาวมุสลิมทั่วไป ด้วยการห่อด้วยผ้าสะอาด ต้องผ่านการละหมาด ก่อนจะถูกนำไปฝังดิน ไม่ใช่ในทะเล

ส่วนสหรัฐอเมริกา ก็แย้งออกมาในทันใดว่า บิน ลาดิน ได้รับการปฎิบัติตามธรรมเนียมของมุสลิม ศพของบิน ลาดิน ถูกฝังในทะเลอาระเบีย เพื่อไม่ให้มีคนไปทำให้หลุมศพของ บิน ลาดิน กลายเป็นสถานที่เคารพบูชา

ขณะที่พวกหัวรุนแรง ในอินโดนีเซีย ได้ให้คำมั่นว่า จะไว้อาลัยให้ บิน ลาดิน ในวันละหมาดใหญ่ในวันศุกร์นี้

สวัสดีเฮียdonjuanครับ กำลังรอเฮียประจำสถานีรบกับเฮียเด็กขายของอยู่พอดี 5555

คืนนี้จะมีประกาศข่าวอะไรหรือเปล่าครับ?:lol:

สวัสดีครับ คุณ Mr.Li

ข่าวต้องคุณเด็กขายของครับ ส่วนผม เชียร์ลงอย่างเดียว 152X คืนนี้เจอกัน ^_^

สวัสดีครับ คุณ DonJuan

เช้านี้ พอเข็นรถไปถึง เปิดราคาทองพอดี ตี๋น้อย กำลังเขียนชอล์กบนกระจกหน้าร้านฯ 21,800/21,900 บาท มีส่วนลด 21,820/21,890 บาท

โดนอาแป๊ะ กวักมือ ให้มาอุดหนุนหน่อย ประเดิมวันแรกของเดือนพฤษภาคม 54 ก็เลยจัดให้ตามคำขออีกแล้ว ฮ่า ฮ่า ฮ่า ไม่รู้ว่า ต้องเก็บ

นั่งมองทองแท่ง กี่วัน

เด็กขายของ คาดว่า สำหรับ คุณ DonJuan คงยัง เพราะน่าจะยังทำใจไม่ได้ ที่เคยขายไปราคาต่ำกว่า ที่จะต้องไปซื้อ เข้าใจครับ เพราะ

เด็กขายของ ก็เป็นอยู่ประจำ ต้องซื้อเข้า แพงกว่า ที่ไปขาย แต่เมื่อไม่มีของ + ราคาลงมานิดหน่อย + สหรัฐฯ เอาเรื่อง บิน ลาดิน มาเกาะ

เป็นประเด็นสร้างความแข็งแรงในดอลลาห์ โดยไม่หวั่นเกรง ภัยมืด ที่อาจจะทำร้ายภายหลัง ก็น่ากลัวครับ Inter Pol ตำรวจสากลฯ ยังแจ้ง

ไปยังสถานฑูตสหรัฐฯ ทั่วโลก ให้เพิ่มความระมัดระวัง เต็มพิกัด ในการป้องกัน

งานนี้ ก็ต้องติดตามต่อไป ว่า จะเป็นอย่างไรครับ

สวัสดีเฮียdonjuanครับ กำลังรอเฮียประจำสถานีรบกับเฮียเด็กขายของอยู่พอดี 5555

คืนนี้จะมีประกาศข่าวอะไรหรือเปล่าครับ?:lol:

สวัสดีครับ Mr.Li มี 2 รายงาน แต่ไม่มีผลแรงกระทบมากต่อตลาดครับ

สวัสดีครับ คุณ เด็กขายของ

อิอิ จัดเข้าแล้วครับที่ราคา 21,839 อิอิ

สวัสดีค่ะเฮียแบทแมน คิดถึงนะคะ คุณแม่เป็นไงบ้างคะ ขอให้คุณพระคุ้มครองให้คุณแม่หายป่วยไวไวนะคะ

สวัสดีค่ะคุณเด็กขายของ คุณDonJuan คุณginger คุณnuchaba คุณ Mr.Li และเพื่อนๆทุกคนค่ะ

คุณDonJuan เป็นทัพหน้าเข้าไปเรียบร้อยแล้ว ส่วนตัวรอ 1510-1520 ค่ะ ถ้ายืนได้ถึงเช้า