ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลและข้อคิดเห็นของคุณเด็กขายของ

อยากขอความกรุณาคุณเด็กขายของ ช่วยกรุณาแปลภาษาอังกฤษให้ด้วยน่ะครับ เอาสั้น ๆ พอได้ใจความก็โอ..เพราะผมเองภาษาอังกฤษไม่แข็งแรงเอามาก ๆ เลยไม่สามารถอ่านบทความดี ๆ เหล่านั้นได้

เลยได้แต่เสียดายข้อมูลดี ๆ ที่คุณเด็กขายของกรุณานำมาให้ นึกว่าเอ็นดูลูกนกลูกกาด้วยน่ะครับ ขอบคุณม๊ากกกกก ๆๆๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับ คุณ GB2514

เด็กขายของ ก็เหมือนกันล่ะครับ เงินทุนก้อนเดิม แทนที่จะซื้อได้จำนวนมากขึ้น กลับต้องมีปริมาณที่ลดลง แต่ก็ช่วยไม่ได้เพราะ

เล่นเข้าออกเร็ว ขอผลตอบแทนระยะสั้น ( ทำใจไว้แล้ว ) และยิ่งข่าวเกี่ยวกับ บินลาดิน ตาย ไม่เห็นจำเป็นต้องให้ โอบามา ออก

มาแถลงข่าวเลย เด็กขายของ มองว่า เบี่ยงเบนประเด็นเพื่อหลีกเลี่ยงอะไรบางอย่าง

แต่ราคาตอนนี้ ก็ขึ้นจากเมื่อเช้านี้ + 50 บาทแล้ว เด็กขายของเข้านิดหน่อย 20 บาท ตอนเช้า 21,900 บาท ครับ เอ้าแค่เป็นทัพหน้า

เพราะถือว่า ไม่มีของในมือเลยครับ มันย่อให้แล้ว ก็ตอบสนองหน่อยครับ

สวัสดีค่ะพี่เด็กขายของ

วันนี้สวมวิญญาณเสือปืนไว เข้าไปก่อนเลยนะคะ ส่วน nuchaba เข้าไม่ทันเพราะวันนี้พาคุณพ่อไปทานข้าวไม่มีเวลาติดตาม

เดี๋ยวจะวิ่ง 4X100เมตรตามไปนะคะ ดอยเป็นดอย เพื่อนเยอะ บ่ยั่นค่ะ คริคริ

ใจเย็นๆกันนะครับ รอดู 2 ทุ่มคืนนี้อีกที อาจมีจัดหนักครับ

ใจเย็นๆกันนะครับ รอดู 2 ทุ่มคืนนี้อีกที อาจมีจัดหนักครับ

คุณDonJuan เข้าหรือยังคะ

ถ้าลงก็ลงหนัก ถ้าขึ้นก็ไปเลยใช่ไหมคะ

คุณDonJuan เข้าหรือยังคะ

ยังครับผมคุณ nuchaba รอออนไลน์คืนนี้หลัง 2 ทุ่มครับ

คุณ modtanoiy ผมเดานะครับ ถ้าลงก็ 153X sinvvk057' 152X ถ้าขึ้นก็แค่ 156X อ่ะครับ เดาว่าประมาณนั้นครับ

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

ยังครับผมคุณ nuchaba รอออนไลน์คืนนี้หลัง 2 ทุ่มครับ

คุณ modtanoiy ผมเดานะครับ ถ้าลงก็ 153X sinvvk057' 152X ถ้าขึ้นก็แค่ 156X อ่ะครับ เดาว่าประมาณนั้นครับ

เดี๋ยวนี้รู้สึกผวากับรถที่ถอยมารับ มาไม่เคยถึงป้ายเลย ออกตัวก่อนทุกทีเลยค่ะ

ขายไปไม่ได้ซื้อกลับเพราะราคาลงมานิดเดียว ทำให้เสียโอกาสเล่นรอบตั้งหลายครั้ง

สงสัยคืนนี้ต้องจัดหนักซะหน่อย พี่เด็กขายของซื้อเอาเคร็ดให้แล้วนิ

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

เหมือนกันเลยค่ะ พาคุณพ่ออกไปทานข้าวนอกบ้าน เปิดมือถือดู เล่นเอาทานข้าวเกือบไม่ลง ว่าจะไม่เปิดแล้วเชียวเพราะมันชอบเบียดบังความสุขส่วนตัวทุกที

แต่ราคาเมื่อเช้ามันชวนให้ต้องติดตาม เฮ้อ ว่าจะเข้าบ่ายๆ ลงมานะ ลงมา แว๊กๆๆๆๆๆๆ

!_00 !_00 !061 !061 !061

เห็นอีโมคุณ nuchaba ผมเป็นทอง ก็คงหงอลงมารับเหมือนกันครับ

ปล.โหดเหล๊ออเกิน ! _ _ll

สวัสดีครับคุณDonJuan

ขอเดาราคาด้วยนะครับ

ผมมองว่ายังขึ้นไม่สุดนะครับ

คืนนี้น่าจะไปยืนแถว1575นะครับหลังปิดตลาดเมกาครับ

ผมเดาว่าโลว์ซ่าน่าจะมาสัปดาห์หน้าไปจบกลางเดือนครับ

จากนั้นจะพุ่งขึ้นต่อครับ

คิดถึงทุกท่านนะครับ..ช่วงนี้งานเข้า

รอ 1600 ด้วยคนอิอิ .... แต่ไม่มีของหลอกครับ

ทำใจชื้อไมลงงงงงงง....

จะเป็นยังไงก็เป็นกันครับ เพราะผมว่าสุดท้ายราคาก็คงพุ่งนิวไฮได้อยู่ดี แต่อาจต้องใช้เวลาซักหน่อย :ph34r:

แล้วผมก็ใจร้อน ติดดอยมาซักพักแล้วด้วย ซัดใส่ port ไป 70%ได้ B)

เห็นอีโมคุณ nuchaba ผมเป็นทอง ก็คงหงอลงมารับเหมือนกันครับ

ปล.โหดเหล๊ออเกิน ! _ _ll

สวัสดีค่ะ คุณsbrmaya

คริ คริ ไม่โหดหรอกคร้า ปกติเป็นสาวมั่น แและอ่อนหวานเรียบร้อย แกล้งขู่ให้น้องทองตกใจค่ะ

!32 !32 !32 !30 !30 !30 !K2 !K2 !K2

สวัสดีครับ คุณ GB2514

ข่าวเกี่ยวกับ บินลาดิน ตาย ไม่เห็นจำเป็นต้องให้ โอบามา ออก

มาแถลงข่าวเลย

สวัสดีครับคุณเด็กขายของ

ขอคิคด้วยคนเรื่องบินลาดินเสียชีวิต

นักลงทุนน่าจะกังวลเรื่องการล้างแค้น

น่าจะสะสมทองลดความเสี่ยง

ผมจึงเดาว่าทองน่าจะขึ้นต่อจากข่าวนี้ครับ

สวัสดีครับคุณเด็กขายของ

ขอคิคด้วยคนเรื่องบินลาดินเสียชีวิต

นักลงทุนน่าจะกังวลเรื่องการล้างแค้น

น่าจะสะสมทองลดความเสี่ยง

ผมจึงเดาว่าทองน่าจะขึ้นต่อจากข่าวนี้ครับ

ฝรั่งตกใจง่ายครับ เดี้ยวคิดได้แล้วซื้อกลับ ครับ

สวัสดีครับ คุณ Nuchaba & คุณ sbrmaya

ดีครับ ดี นำเงินไปหาความสุขให้กับผู้มีพระคุณ และ ครอบครัว เพราะปกติหลายๆ บริษัทฯ ก็เอาวันนี้แหละไปจัดงาน

Family Day ตามสวนสนุกต่างๆ เพื่อส่งเสริมความสัมพันธ์ในครอบครัวให้ดียิ่งครับ เดี๋ยว ราคาทอง ก็วิ่งมาหาให้โซ้ย

เก็บเข้า พอร์ต เองแหละครับ