ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ยินดีต้อนรับ คุณ Minda หน้าจอนะครับ ถือว่าเป็นทางการครับ คุณ minda ซื้อเมื่อไหร่ ตะโกนดังๆ ให้เด็กขายของ

ทราบด้วยนะครับ เพราะ เด็กขายของมีแต่ข้อมูลข่าวสาร ไม่มีกราฟเป็นของตัวเองครับ

ขอบคุณคะ คุณเด็กขายของ มินดามาแอบอ่านบ่อยๆๆ แต่ใช้งานการโพสต์ไม่เป็นอะคะ พอเริ่มได้ละ เลยรีบเสนอหน้า เสนอตัว ติดตามนะคะ ขอบคุณในความใจดี และน่ารักของคุณเด็กขายของ และเพื่อนๆๆ ในกระทู้ ทุกคนนะคะ แม้จะตามแล้วต้อง ติดดอย หรือ ขายหมู แต่ก็เต็มใจ เพราะเวลากิน ลำใย มันหอมหวาน อร่อย คริคริ วันนี้ ว่าจะไปสอย น้องแท่งมาจักหน่อยหนึ่ง ..กลัวคุณ DonJuan เหงา คริคริ ..

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากครับสำหรับข่าวจากคุณ FOR GOLD ผลที่ออกมาตอนนี้ The U.S. dollar index /quotes/comstock/11j!i:dxy0 DXY +0.34% rose on Monday to 73.11, from 72.969 in late North American trading on Friday, following the news.

Prices of crude-oil extended fall on the news, with the front-month Nymex futures down 97 cents at $112.96 a barrel on Globex.

คุณเด็กขายของครับ หลังตลาดทั่วโลกเปิด จะหายตกใจจากข่าวนี้แล้วหรือยัง หรือจะมีสึนามิถล่มอีกระลอก จะได้รอเข้าครับ

ถูกแก้ไข โดย FOR GOLD

ขอบคุณคะ คุณเด็กขายของ มินดามาแอบอ่านบ่อยๆๆ แต่ใช้งานการโพสต์ไม่เป็นอะคะ พอเริ่มได้ละ เลยรีบเสนอหน้า เสนอตัว ติดตามนะคะ ขอบคุณในความใจดี และน่ารักของคุณเด็กขายของ และเพื่อนๆๆ ในกระทู้ ทุกคนนะคะ แม้จะตามแล้วต้อง ติดดอย หรือ ขายหมู แต่ก็เต็มใจ เพราะเวลากิน ลำใย มันหอมหวาน อร่อย คริคริ วันนี้ ว่าจะไปสอย น้องแท่งมาจักหน่อยหนึ่ง ..กลัวคุณ DonJuan เหงา คริคริ ..

ดีจริงๆครับ คุณ minda พื้นที่โล่งยังมีอีกมากครับ มาร่วมดอยสูงกันดีกว่า คริคริ

วันนี้ ร้าน ฮ. เยาวราชเปิดหรือเปล่าครับ :blink:

เปิดครับ

คุณเด็กขายของครับ หลังตลาดทั่วโลกเปิด จะหายตกใจจากข่าวนี้แล้วหรือยัง หรือจะมีสึนามิถล่มอีกระลอก จะได้รอเข้าครับ

เด็กขายของว่า ก็เหมือนประเทศต่างๆ ทั่วโลกทำกันนะครับ ช่วงเวลาในความเสียเปรียบทางการเมือง จะพยายาม

ค้นหาประเด็นอื่นๆ มาบดบัง หรือ ลดทอน เรื่องของฝากฝั่งตัวเองให้น้อยลง วันก่อนก็ทีแล้ว ถ้ากัดดาฟี่ ตายพร้อม

ลูกชายคนเล็กและหลานๆ ก็คงเด่นขึ้นมาทันที งานนี้ คงถือว่า บินลาเดน รับเคราะห์แทนแล้วกัน เหมือนเป็นพระเอก

ตัวรอง รับหน้าที่แทน แต่ บินลาเดน เป็นบุคคลเก่าแก่ไปแล้ว มีผลน้อยมาก ถ้าเปรียบเทียบกับ หัวรุนแรงรุ่นใหม่ๆ

ที่จะยึด Idol ของบินลาเดน ที่จะตามมาครับ

ข่าวนี้ น่าจะเป็นผลชั่ววูบครับ

คุณเด็กขายของคะ ราคานี้น่าสนหรือยัง หรือว่ารอดูสถานการณ์ก่อน

เปิดครับ

ขอบคุณครับ ถ้าเข้าวันนี้ก็ต้องเติมเงินอีกแล้ว..เอาไงดีคร๊าบ..

ดีจริงๆครับ คุณ minda พื้นที่โล่งยังมีอีกมากครับ มาร่วมดอยสูงกันดีกว่า คริคริ

คริคริ คุณ DonJuan คะ มินดา ถือว่า ถึงอยู่ดอยสูง มีสหาย ร่วมดอย ก็โอ อะคะ

ขอบคุณครับ ถ้าเข้าวันนี้ก็ต้องเติมเงินอีกแล้ว..เอาไงดีคร๊าบ..

สวัสดีครับ คุณ GB2514

เด็กขายของ ก็เหมือนกันล่ะครับ เงินทุนก้อนเดิม แทนที่จะซื้อได้จำนวนมากขึ้น กลับต้องมีปริมาณที่ลดลง แต่ก็ช่วยไม่ได้เพราะ

เล่นเข้าออกเร็ว ขอผลตอบแทนระยะสั้น ( ทำใจไว้แล้ว ) และยิ่งข่าวเกี่ยวกับ บินลาดิน ตาย ไม่เห็นจำเป็นต้องให้ โอบามา ออก

มาแถลงข่าวเลย เด็กขายของ มองว่า เบี่ยงเบนประเด็นเพื่อหลีกเลี่ยงอะไรบางอย่าง

แต่ราคาตอนนี้ ก็ขึ้นจากเมื่อเช้านี้ + 50 บาทแล้ว เด็กขายของเข้านิดหน่อย 20 บาท ตอนเช้า 21,900 บาท ครับ เอ้าแค่เป็นทัพหน้า

เพราะถือว่า ไม่มีของในมือเลยครับ มันย่อให้แล้ว ก็ตอบสนองหน่อยครับ

ถ้า 22,000 บาท ( US$1,560 ) ( ขาดอีก US$40 ) พิจารณาให้มากๆ นะครับ ถ้าเขาว่า US$1,600 x ค่าเงินบาท + การตั้งราคาสมาคมฯ

กั๊กแบบไหนดี มีลำใยไหม ( ขอยืมคำคุณ minda มาใช้หน่อย )

รูปที่แนบ คือ Mammon ( อยากรู้เพิ่มเติมพิมพ์ Search ใน Google ครับ )

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

คุณเด็กขายของคะ ราคานี้น่าสนหรือยัง หรือว่ารอดูสถานการณ์ก่อน

สวัสดีครับ คุณ Modtanoiy

เด็กขายของว่า ราคานี้ - ส่วนลดที่ร้านให้ฯ ก็น่าสนใจ แต่กว่า คุณ Modtanoiy เดินทางกว่าจะไปถึงร้านทองฯ อาจจะมีการ

ปรับขึ้นราคาไปแล้ว หรือ เปลี่ยนฐานของส่วนลด 21,900 เมื่อครั้งที่ 1 น่าจะเป็นทัพหน้าได้ส่วนนิดหน่อย แต่เมื่อสูงกว่านั้น

ประกอบกับตลาดจริงๆ ในฮ่องกง ปิด น่าจะรอดูสถานการณ์ก่อน ครับ

ตอนนี้ไม่ทันแล้วค่ะปรับขึ้น 50 คงรอดูต่อ ขอบคุณค่ะ

พาลูกและภรรยาออกไปจิ๊จ๊ะตามประสาครอบครัวสุขสันต์ กลับมาถึงเปิดจอปุ๊บร้องเจี๊ยกกกกกกก รำพึงรำพันถึง 1540 ที่เพิ่งจะยิ้มกรุ้มกริ่มเมื่อตอนเช้า

เกิดอะไรขึ้นครับเนี่ยยยยยยย 1560 มาจากไหนอีกครับ งอนตลาดอนุพันธ์แห่งประเทศเราจริงๆปิดอะไรวันนี้กันครับ สุดท้ายก็หยิบถุงลำใยที่ลืมไว้ไม่ทันอีกแล้วหรือนี่

ปล.เชียร์ลง 50 เหรียญครับ 555555555555555

แม้จะคิดถึงเพื่อนวันนี้ของดออกความเห็น -_-

ถูกแก้ไข โดย ginger

พาลูกและภรรยาออกไปจิ๊จ๊ะตามประสาครอบครัวสุขสันต์ กลับมาถึงเปิดจอปุ๊บร้องเจี๊ยกกกกกกก รำพึงรำพันถึง 1540 ที่เพิ่งจะยิ้มกรุ้มกริ่มเมื่อตอนเช้า

เกิดอะไรขึ้นครับเนี่ยยยยยยย 1560 มาจากไหนอีกครับ งอนตลาดอนุพันธ์แห่งประเทศเราจริงๆปิดอะไรวันนี้กันครับ สุดท้ายก็หยิบถุงลำใยที่ลืมไว้ไม่ทันอีกแล้วหรือนี่

ปล.เชียร์ลง 50 เหรียญครับ 555555555555555

เหมือนกันเลยค่ะ พาคุณพ่ออกไปทานข้าวนอกบ้าน เปิดมือถือดู เล่นเอาทานข้าวเกือบไม่ลง ว่าจะไม่เปิดแล้วเชียวเพราะมันชอบเบียดบังความสุขส่วนตัวทุกที

แต่ราคาเมื่อเช้ามันชวนให้ต้องติดตาม เฮ้อ ว่าจะเข้าบ่ายๆ ลงมานะ ลงมา แว๊กๆๆๆๆๆๆ

!_00 !_00 !061 !061 !061