ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับเพื่อน ๆ สัปดาห์ที่แล้ว ดวงดาวไม่สามารถประคองราคาทองคำกับน้ำมันไว้ได้ ทุบร่วงไม่เหลียวแลดวงดาวเลย ราคาต่ำกว่าที่พยากรณ์ไว้มากครับ ก็เหมือนเดิมคือทำลืม ๆ แล้วเดาสัปดาห์หน้ากัน

ต้นสัปดาห์ดวงจันทร์โยคหลัง ศุกร์โยคหน้าทองคำและน้ำมันจับมือกันมีพฤหัสบดีหนุน ราคาน่าจะดีดขึ้น ทองคำไปที่ 1590 เหรียญ น้ำมัน 97 เหรียญ

กลางสัปดาห์น่าสนใจมากครับ ดาวสำคัญยกราศีพร้อม ๆ กันหลายดวง อาทิตย์ พุธ พฤหัสยกราศีพร้อมกันเล็งราหู จันทร์ยกตามมาโยคหลัง จะมีข่าวใหญ่ระดับโลกที่มีผลต่อราคาทองคำและน้ำมันครับ มองในแง่ดีคือราคาดีดขึ้นแรงมาก ๆ ทองคำไปที่ 1620-1630 เหรียญ น้ำมัน 99-100 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงจันทร์ยกออกจากภพที่ให้คุณ ราคาจะย่อเล็กน้อย ทองคำไปที่ 1610 เหรียญ น้ำมัน 99 เหรียญ

สรุปว่าสัปดาห์หน้าน่าสนใจเป็นอย่างยิ่งครับในแง่ดวงดาว ว่าการที่ดาวยกราศีพร้อม ๆ กันนี้จะมีเรื่องราวสำคัญอะไรในโลกครับ จับตาดูให้ดีครับ

ถ้ามองเน้นทิศทาง มากกว่าราคา ก้อยังต้องถือว่าดวงดาวโอ

สัปดาห์ก่อน ต้น-ทุบ กลาง-เด้ง ปลาย-ย่อ

ราคาปิด

จ.1638.50 อัง1604.80 พ.1589.40 ทุบซะเละ

พฤ1593.40 เด้งขึ้นมาบ้าง

ศ.1580.40 ย่อกลับลงไป

สัปดาห์นี้ ดวงดาวบอกว่า ต้น-ดีด กลาง-จรวด ปลาย-ย่อ

ก้อเชื่อว่ามีโอกาสเป็นไปได้ และ ขอให้เป็นไปจิงๆ

จากวิ.กูรูท่านหนึ่ง ทองมีลุ้นเด้ง 4 ก่อนย่อกลับ ทิศทางเดียวกับดวงดาว

ส่วนข่าวใหญ่ระดับโลก ก้อคงไม่พ้นต้องมองไปที่ กรีซ คนขี้โรคแห่งยุโรป

หวังว่าจามีข่าวดีเรื่องจัดตั้งรัฐบวมซะที เดือดร้อนกันไปทั้งโลกแร้ว

แม้ตามข่าวยังห่างไกลการตั้งรัฐบวมผสม

ก้อขอแค่ข่าวบวกๆ ออกมาบ้าง ให้นลท.คลายวิตก

และขออย่าเป็นพรรคที่แอนตี้ รัดเข็มขัด ก้อพอแร้วละมั๊งคับ เห้อ..

ขอบคุณ อ.งูดิน คับ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะท่านพี่งูดิน ข่าวใหญ่ระดับโลกขอให้เป็นข่าวดีนะคะ...:) :) :)

สวัสดีครับเพื่อน ๆสัปดาห์ที่แล้วทองคำมีทิศทางตามดวงดาวคือดีดได้แรง ๆ เกือบ 100 เหรียญ ตั้งแต่กลางสัปดาห์จนถึงปลาย ๆ สัปดาห์ แต่ไม่สูงเท่าราคาที่พยากรณ์ไว้ ส่วนน้ำมันไม่ยอมขึ้นตามดวงดาวแต่กลับร่วงล่องจุ๊นเสียนี่

มาเดาสัปดาห์หน้ากันครับ

ต้นสัปดาห์ดวงจันทร์เข้ามาเสริมทองคำและน้ำมันประกอบมีดาวใหญ่หนุนเนื่อง ทองคำขึ้นต่อไปที่ 1600 เหรียญ น้ำมันน่าจะกลับขึ้นได้แล้ว ไปที่ 93 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดวงจันทร์ยกหนีออกไป ราคาจะปรับลงเล็กน้อย ทองคำไปที่ 1590 เหรียญ น้ำมัน 92 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงจันทร์ไปร่วมเกตโยคหน้า จะมีข่าวแปลก ๆ ทำให้ราคาทองคำและน้ำมันปรับขึ้นได้แบบงง ๆ ทองคำขึ้นไปที่ 1600-1610 เหรียญ น้ำมัน 93-94 เหรียญ

ความจริงจะเป็นอย่างไรก็ตามดูกันไปครับ

ขอบคุณครับ

เดี๋ยวรอคุณบอยมาสรุป ผลอาทิตย์ที่แล้ว แต่ผมว่า แม่นนะครับ

จะ

สวัสดีครับเพื่อน ๆสัปดาห์ที่แล้วทองคำมีทิศทางตามดวงดาวคือดีดได้แรง ๆ เกือบ 100 เหรียญ ตั้งแต่กลางสัปดาห์จนถึงปลาย ๆ สัปดาห์ แต่ไม่สูงเท่าราคาที่พยากรณ์ไว้ ส่วนน้ำมันไม่ยอมขึ้นตามดวงดาวแต่กลับร่วงล่องจุ๊นเสียนี่

มาเดาสัปดาห์หน้ากันครับ

ต้นสัปดาห์ดวงจันทร์เข้ามาเสริมทองคำและน้ำมันประกอบมีดาวใหญ่หนุนเนื่อง ทองคำขึ้นต่อไปที่ 1600 เหรียญ น้ำมันน่าจะกลับขึ้นได้แล้ว ไปที่ 93 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดวงจันทร์ยกหนีออกไป ราคาจะปรับลงเล็กน้อย ทองคำไปที่ 1590 เหรียญ น้ำมัน 92 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงจันทร์ไปร่วมเกตโยคหน้า จะมีข่าวแปลก ๆ ทำให้ราคาทองคำและน้ำมันปรับขึ้นได้แบบงง ๆ ทองคำขึ้นไปที่ 1600-1610 เหรียญ น้ำมัน 93-94 เหรียญ

ความจริงจะเป็นอย่างไรก็ตามดูกันไปครับ

จะรอดูครับ น้องใหม่ขอฝากตัวด้วยนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบ

ขอบคุณดวงดาว และคำพยากรณ์ค่ะ

ต้น-ขึ้น กลาง-ย่อ ปลาย-ดีด

ขอบคุณคับ อ.งูดิน