ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

:wub: จานอั๋นใกล้กลับบ้านแล้วดิ ซื้อเพิ่มตอน1734 จะขายแล้วนะ ราตรีสวัสดิ์พรุ่งนี้มารายงานตัวเร็วนะ บ้ายบาย :wub: +1เพิ่มให้จานอั๋น

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้ขอตัวกลับบ้านก่อนละครับทุกคน

พรุ่งนี้เจอกันใหม่นะครั บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

บายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆcool.gifฝันดีครับ

:wub: จานอั๋นใกล้กลับบ้านแล้วดิ ซื้อเพิ่มตอน1734 จะขายแล้วนะ ราตรีสวัสดิ์พรุ่งนี้มารายงานตัวเร็วนะ บ้ายบาย :wub: +1เพิ่มให้จานอั๋น

ฝันดีครับ คณกระต่่ายทอง........................................cool.gifพรุ่งนี้จะมารายงานตัวให้เร็วตามคำสั่งครับผม +1+1++1+1+1+1+ ขอบคุณครับ บาย

คุณกระต่ายทองเก่งจัง. ช่วยบอกเคล็ดลับได้มั้ยค่ะว่าทำไมเข้าซื้อได้ตรงที่ลงไป. Low สุดทุกที. เยี่ยม

วันนี้ขอตัวกลับบ้านก่อนละครับทุกคน

พรุ่งนี้เจอกันใหม่นะครั บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

บายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆcool.gifฝันดีครับ

เมื่อก่อน ก่อนเล่น gf ไม่เชื่อนะครับว่าจะมีคนขายบ้าน ขายรถ มาอุดทอง

ตอนนี้เริ่มจะเชื่อเเล้วคร้าาบบบบบบบ โดนกะตัวเอง

เปิด long ไว้ซะเยอะ ตอน 1775 แมะ เปิดอีกตอน 1745 ยังเสียดายที่เปิดน้อยไปหน่อย

โพล่มาอีกที ไหง รูดซะขนาดนี้ 5555+

ถ้าเมียรู้หูชา เจ็บตัวแน่เลยก๊าบบบบบบบบ

ใครมันมือบอนทุบราคาทองลงมาก๊าบบบบบบ เจอตัวจะดีดหูซะให้เข็ด

เปิดตลาดมา เอาไงดีครับ จาน cut loss เเล้วตั้ง short ดีไหม หรือ cut เเล้วออกมาอยู่เฉยๆ หรือ ถือ long ยาวเลยครับ

คือลึกๆๆๆๆๆๆมากๆๆๆๆ ของผมเชื่อว่า ยังไง เดือน ธันวา มันน่าจะ 1800 เพราะอะไรก็ไม่รู้ สงสัยเพราะตูโลภ :lol: :lol:

ร่วงอีกแย้ววว คุณเกี้ยมอี๋ สงสัยจะได้ขยายปอดอีก เดี๋ยวค่อยขายรวดเดียวเลย สู้ๆ

ปอดแตกยังคะลงมาตั้งเยอะ เมื่อคืนกดไปตอน 1715 อีกก้อน ( เที่ยงคืนหว่าๆ )

หัวค่ำอุตสาห็ลั่นล้าที่ 1742 แล้วคิดว่าดีดขึ้นไปนอนตอน ห้าทุ่มภาวนาว่าได้กำไรแน่

ของเก่าราคา 25350 ยังไม่ได้ขายกะหันกาไรท่วมท้นตอน 1800 !_02 ดอยอีกแล้ว( ความโลภ ไม่เข้าใรออกใคร ) !21

ตั้งใจไว้แน่วแน่ว่า 1700 ค่อยซื้อ แต่ก็เข้าไปตอน 1736 เหมือนกันครับ ใจไม่นิ่งพอ :lol:

คราวนี้จะรออย่างเดียว ทองขึ้นอย่างรวดเร็วจาก 1650 ไป 1800 ภายใน 2-3 อาทิตย์ ผมว่าสมควรลงมาได้แล้ว :lol:

ปอดแตกยังคะลงมาตั้งเยอะ เมื่อคืนกดไปตอน 1715 อีกก้อน ( เที่ยงคืนหว่าๆ )

หัวค่ำอุตสาห็ลั่นล้าที่ 1742 แล้วคิดว่าดีดขึ้นไปนอนตอน ห้าทุ่มภาวนาว่าได้กำไรแน่

ของเก่าราคา 25350 ยังไม่ได้ขายกะหันกาไรท่วมท้นตอน 1800 !_02 ดอยอีกแล้ว( ความโลภ ไม่เข้าใรออกใคร ) !21

เมื่อคืนตั้งซื้อไว้ 1708.23 ดันลงมาแค่ 1710.40 เลยไม่ได้ราคาสวยๆ

ม่ายง้าน เช้านี้คงขายเอากำไรงามๆไปก่อนแล้ว ไม่เป็นไร อาทิตย์หน้า 1820+ สู้ๆ !57 !_06

จานอั๋น ... หลุด 1730 แย้ว จะไป 1680-1660 ป่าว เศร้า ! ได้ดอยใหญ่ๆ มา 1 ดอย

คุณกระต่ายทองเก่งจัง. ช่วยบอกเคล็ดลับได้มั้ยค่ะว่าทำไมเข้าซื้อได้ตรงที่ลงไป. Low สุดทุกที. เยี่ยม

:blush: คุณกบจ๊าต้องใจเย็นๆ มีสมาธิคิดบวก เข้าซื้อขายแต่ละครั้งต้องห่างกันประมาณ12-15เหรียญ พอมันดีดกลับห้ามโลภต้องขายแล้วจะมีกำลังใจให้เล่นต่อเพราะเราจะมีตังค่าขนมทุกวันคะ อารมณ์จะดี ข้อสำคัญอย่าลืมออกกำลังกาย ห้ามโทษตัวเองและต้องไม่หมกหมุ่นนะคะ ที่สำคัญต้องมีเวลาให้เค้าตอนที่ตลาดแต่ละที่จะเปิดรึปิดนะคะลองดูนะคะ ผิดถูกไม่ว่ากันนะคะอิอิ :D เพิ่มให้อีกนิดอ่านบทวิเคราะห์แต่ละคนแล้วหาจุดสรุปของมันให้ได้อะคะ ขอให้โชคดีนะคะ

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ถ้าอย่างนั้น รบกวน คุณกระต่ายทอง ช่วยบอกเวลาตอนที่ ตลาดแต่ละที่ เปิด ปิด ให้หน่อย ได้มั้ย ครับ ขอบคุณครับ

คุณ เกี๋ยมอี๋ที่รัก ใบตองบอกแล้วไงเคยโดดลงจากดอยมานานแย้วๆๆๆ วันนี้พึ่งคิดถึงดอยเมื่อเช้าติดแล้วค่ะ คราวนี้นิ่งไม่กลัว สักวัน 1800 ต้องมาง้อเราลงจากดอย กลัวแต่ว่าใบตองจะโลภไม่ยอมลงรอต่อ 1900 ฮิๆๆๆๆๆ เสียใจและดีใจเป็นของคู่กัน ความสงบคือบ่อเกิดความสุข ร้องเพลงวันที่ฉันรอคอย ไปพลางๆก่อนกับใบตองนะคะ 55555555

ตั้งใจไว้แน่วแน่ว่า 1700 ค่อยซื้อ แต่ก็เข้าไปตอน 1736 เหมือนกันครับ ใจไม่นิ่งพอ :lol:

คราวนี้จะรออย่างเดียว ทองขึ้นอย่างรวดเร็วจาก 1650 ไป 1800 ภายใน 2-3 อาทิตย์ ผมว่าสมควรลงมาได้แล้ว :lol: