ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

จานอั๋น. คิดว่าแนวต้านที่จะไปได้คืนนี้เท่าไหร่ค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:wub: จานอั๋น+1ให้นะ ถูกล๊อตเตอร์รี่เลขท้าย2ตัว 57 จานอั๋นอยากกินอะรายเดี๋ยวพาไปเลี้ยง :blush:

ดีใจด้วยนะครับ เก่งจังครับ ว่าแต่ไปได้ตัวเลขที่ไหนมาอ่า เห็นงวดนี้คน บ่นกันเยอะอ่า อิอิ

ว่าวันนี้อยาก กิน สเต็กหมูได้ปะ อิอิcool.gif

ขอบคุณครับที่ให้แนวทาง 5fc0f220.gif

ไม่เปนไรครับ คนกันเองcool.gif

ราคากั๊กมากเลยลงก็ไม่สุดขึ้นก็ไม่สุด หวยกินอีก หะหะ

แบบนี้ต้องบอกว่า โดน สองเด้งอ่าดิ อิอิcool.gif

จานอั๋น. คิดว่าแนวต้านที่จะไปได้คืนนี้เท่าไหร่ค่ะ

ประเมินเบื้องต้นไว้ ในกรอบแคบๆๆ 1784 ขึ้นไป ครับ

ส่วนแนวรับ คงต้อง ดูอีกที ตรง 1766 ครับ cool.gif

จานอั๋น. Lowเริ่มยกสูงขึ้น. แสดงว่าราคาจะเริ่มไต่ขึ้นๆไปเพื่อทดสอบ1800ไม่ทราบเข้าใจถูกต้องมั้ยค่ะ

:wub: สเต็กหมูจัดให้จานอั๋นได้อยู่แล้ว เลขทะเบียนรถ ซื้อปุ๊บถูกปั๊บสงสัยเป็นเพราะรู้จักจานอั๋นเฮงตลอด ว่าแต่ตอนนี้อยากซื้อที่เท่าไหร่ดีอยากเฮงทั้งวัน ว่าแต่อย่าลืมแวะมากินหล่ะเดี๋ยวเซ็งหมดไม่รู้นาจะบอกให้อิอิ :blush: +1ให้ทุกๆๆๆๆวันเจอกัน แถมกาแฟให้อีกถ้วยจะได้หายง่วง ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

:wub: จานอั๋นซื้อไปแล้วที่ 1754 นอนแล้วนะราตรีสวัสดิ์ ฝันดีนะจานอั๋นเดินทางกลับบ้านดีๆหล่ะเป็นห่วงจิงจิง :wub:พรุ่งนี้เจอกันนะบ้านบาย+1เพิ่มให้จานอั่นนะ ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

จานอั๋น. Lowเริ่มยกสูงขึ้น. แสดงว่าราคาจะเริ่มไต่ขึ้นๆไปเพื่อทดสอบ1800ไม่ทราบเข้าใจถูกต้องมั้ยค่ะ

จริง ผม มอง ในกรอบมากกว่า ราคา เปิดและปิด ตลาดนะครับ (โดยผมตีกรอบขึ้นมาเองนะครับ )

และในความเห็นคิดของผม การเปิดและปิดตลาดนัน้ แสดง ให้เห็น ถึง ทิศทางของตลาดในแต่ละวันมากว่าครับ

:wub: สเต็กหมูจัดให้จานอั๋นได้อยู่แล้ว เลขทะเบียนรถ ซื้อปุ๊บถูกปั๊บสงสัยเป็นเพราะรู้จักจานอั๋นเฮงตลอด ว่าแต่ตอนนี้อยากซื้อที่เท่าไหร่ดีอยากเฮงทั้งวัน ว่าแต่อย่าลืมแวะมากินหล่ะเดี๋ยวเซ็งหมดไม่รู้นาจะบอกให้อิอิ :blush: +1ให้ทุกๆๆๆๆวันเจอกัน แถมกาแฟให้อีกถ้วยจะได้หายง่วง

อืม เฮง จริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะครับ นึกว่า ซือ้เลขทะเบียน นายก นั้ง รถเมล์ เห็นข่าว ออกมา อ่าครับอิอิอ

ขอบคุณครับจานอั๋น :P

ขอบคุณเช่นกันครับ cool.gif

:wub: จานอั๋นซื้อไปแล้วที่ 1754 นอนแล้วนะราตรีสวัสดิ์ ฝันดีนะจานอั๋นเดินทางกลับบ้านดีๆหล่ะเป็นห่วงจิงจิง :wub:พรุ่งนี้เจอกันนะบ้านบาย+1เพิ่มให้จานอั่นนะ

อืม โชคดีเลยนะครับ ยังไงวันนี้ก็นอนหลับฝันดีนะครับ บายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆcool.gif

:wub: จานอั๋นซื้อไปแล้วที่ 1754 นอนแล้วนะราตรีสวัสดิ์ ฝันดีนะจานอั๋นเดินทางกลับบ้านดีๆหล่ะเป็นห่วงจิงจิง :wub:พรุ่งนี้เจอกันนะบ้านบาย+1เพิ่มให้จานอั่นนะ

เหมือนกันซื้อคืนที่ 1756 กะจะกดที่ราคา1754 เหมือนกันนึกว่าจะลึกกว่านี้ดันไม่ลึก ดีใจที่ขายไปตอน 1782 แล้วซื้อคืนตอน 1756 ได้ตังค์ แถมทองอยู่ครบ !La

พรุ่งนี้ไปเอาตังค์ดีกว่าหลับฝันดีนะคะ

ถูกแก้ไข โดย เกี้ยมอีํ

ทุกคนวันนี้ขอตัวกลับบ้านก่อนละกันนะครับ .................

บายครับcool.gif พรุ่งนี้เจอกันใหม่นะครับ

วันนี้เหนื่อยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆตามราคา ทอง เลย นะครับ อิอิcool.gif