ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

นึกว่าหายไปไหน ดูกราฟค่อยเป็นแร้วคะ แต่ไม่รู้ถูกป่าวนะท่านหารซิ่น

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะคุณ Harnsin. ห่วงใยตลอดเลย น่ารักจิงๆๆ.

แนะนำว่าซื้อได้แล้วค่ะ ราย day ยังดูดีอยู่ h4 ตัดขึ้นแล้ว เป้า 1630 เป็นอย่างน้อย ตามเฮียกัมต้องได้เห็น

แนะนำว่าซื้อได้แล้วค่ะ ราย day ยังดูดีอยู่ h4 ตัดขึ้นแล้ว เป้า 1630 เป็นอย่างน้อย ตามเฮียกัมต้องได้เห็น

หุๆ หาแนวร่วมก่อน ขอบคุณครับ

จำ BB 200 ได้มั้ยเอ่ย ที่เป้าเฮียกัมให้ไว้ มันพอดีกันกับเป้า BB ขอบบนพอดีเลย หากราคาไม่หลุดเส้นกลางลงไป แนวโน้มวิ่งไปชนเส้นบนสูงมากๆครับ วิธีใช้ BB200 หากราคาอยู่ Zone ครึ่งบน ห้าม SHOT ครับ ลองย้อนอดีตไปดูข้างๆสิ ตอนมันอยู่ใต้เส้นล่าง หาก SHOT ไปนี่พอมีเงินซื้อโอเลี้ยงกินเลย

ถูกแก้ไข โดย Harnsin

หุๆ หาแนวร่วมก่อน ขอบคุณครับ

บอกแล้วก็เครียดเลย เหงื่อตก เข้าใจเลย 5555 คุณ harnsin ไม่น่าถาม ในกลุ่มบอกให้เพื่อนเก็บกันไปก่อนปีใหม่แล้ว ตอนช่วงที่มันหล่นต่ำสุด บอกแถวนี้แล้วหวาดเสียว แต่เมื่อค่ำได้โทรคุยกับเจ๊แว่นกันก็มองว่าไปได้ ยังไม่ได้ปล่อยกันทั้งคู่ค่ะ แต่ก็มองว่าไปได้ไม่ไกลนะ ยังต้องรับมือว่า ขา 5 ลง ยังจะมีไหม

ขอบคุณมากค่ะ คุณHarnsin คุณปุยเมฆ

ตกลงเข้าได้แล้วนะ เป้าหมาย 1630+ใช่ไม๊คะ

บอกแล้วก็เครียดเลย เหงื่อตก เข้าใจเลย 5555 คุณ harnsin ไม่น่าถาม ในกลุ่มบอกให้เพื่อนเก็บกันไปก่อนปีใหม่แล้ว ตอนช่วงที่มันหล่นต่ำสุด บอกแถวนี้แล้วหวาดเสียว แต่เมื่อค่ำได้โทรคุยกับเจ๊แว่นกันก็มองว่าไปได้ ยังไม่ได้ปล่อยกันทั้งคู่ค่ะ แต่ก็มองว่าไปได้ไม่ไกลนะ ยังต้องรับมือว่า ขา 5 ลง ยังจะมีไหม

งั้นต้องรบกวนคุณปุยเมฆอีกครั้งค่ะ ว่ามันจะไปได้ไกลแค่ไหน

ขอบคุณมากค่ะ คุณHarnsin คุณปุยเมฆ

ตกลงเข้าได้แล้วนะ เป้าหมาย 1630+ใช่ไม๊คะ

เป้าแรกครับ แต่หากสามารถผ่านไปได้ จะคอยดูเรื่องการ let profit run ให้อีกทีนะ

ปกติไม่เคยอ่านกระทู้นี้ครับ วันนี้อ่านแล้วชอบความมีน้ำใจของคุณHarnsin ช่วงนี้ข่าวสารไม่เยอะขอสมัครเป็นแฟนคลับด้วยคนครับ ช่วงข่าวสารเยอะอาจต้องบายนะครับ

ปกติไม่เคยอ่านกระทู้นี้ครับ วันนี้อ่านแล้วชอบความมีน้ำใจของคุณHarnsin ช่วงนี้ข่าวสารไม่เยอะขอสมัครเป็นแฟนคลับด้วยคนครับ ช่วงข่าวสารเยอะอาจต้องบายนะครับ

ขอบคุณครับ ผมยังขาดประสบการณ์เรื่องการข่าวอยู่มากโยงใยเรื่องต่างๆก็ ไม่ค่อยถูก บางทีอ่านแล้วก็งงๆ ครับ ถามตัวเองว่า เอ...แล้วมันจะเกี่ยวกับอะไรบ้าง นึกๆไป ก็ยังติดๆขัดๆ คงต้องฝึกไปเรื่อยๆครับ

เป้าแรกครับ แต่หากสามารถผ่านไปได้ จะคอยดูเรื่องการ let profit run ให้อีกทีนะ

ขอบคุณมากๆที่สุดเลยค่ะ ขอรบกวนด้วยนะคะ

ซี้งน้ำใจจริงๆเลย ขอบคุณค่ะ

ขอขอบคุณในน้ำใจของเพื่อนๆในห้องนี้ทุกๆคน

รวมถึงชาวไทยโกลด์ทุกๆท่านนะคะ

ทั้งๆที่ไม่รู้จักกันเลย แต่ก็มีน้ำใจไมตรี

เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่กัน ขอบคุณจริงๆเลยค่ะ

ความรู้สึกผมนะ เวลากราฟมันมาได้ไกลขนาดนี้แต่มันยังไม่มีแท่งที่มันขึ้น ปรี้ด โหดๆ เนี่ยมันเหมือนมันยังไม่น่าจะลงง่ายๆ แต่ถ้ามีแท่งที่ปรี้ดโหดๆ มาแล้วนะ หากมันมาพร้อมกับ Divergence อันนี้น่ากลัว

ถูกแก้ไข โดย Harnsin

คุณกระต่ายทอง(ขาdance) กับ คุณnuchaba(แม่เสือปืนไว) เป็นไงบ้าง