ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับทุกคน :10 สวัสดีตอนเย็น ของวันที่ 2/4/2555 เวลา 18.44

โชคชะตาฟ้าลิขิต ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะคน

การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือการให้ต่อไปไม่รู้จบ :gd

ขอบคุณค่ะR จานอั๋น

จะไปเล่นสงกรานต์ที่ไหนเอ่ย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

look like love ka r jarn ขอบคุณกระดานหมากรุก ของrจานนะคะอ่าน ขำๆ นะคะ

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ตอนนี้ราคาทองคำ มาแล้วนะครับ 1678-1679 แล้วนะครับ ................

ดีใจด้วยนะครับ ผมเชือ่ว่าคงมีคนแอบยิ้ม อยุ่ในใจ อยุ่หลาย คน นะครับ 1683-1686 ลุ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ต่อไปครับ :57

ตอนนี้ราคาทองคำ มาแล้วนะครับ 1678-1679 แล้วนะครับ ................

ดีใจด้วยนะครับ ผมเชือ่ว่าคงมีคนแอบยิ้ม อยุ่ในใจ อยุ่หลาย คน นะครับ 1683-1686 ลุ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ต่อไปครับ :57

:047 จานอั๋นรู้ด้ายงัยคะเนี้ยะ ว่าแต่ส่วนแบ่งเก็บไว้ให้แร้วนะคะจานอั๋น ฝากไว้นานคิดดอกเบี้ยนะคะ :57

:37 กำไรดีกว่าขาดทุน ขายหมูดีกว่าติดดอย เสียโอกาสดีกว่าไม่มีโอกาสนะคะเพื่อนๆที่น่ารัก :bye

:047 จานอั๋นรู้ด้ายงัยคะเนี้ยะ ว่าแต่ส่วนแบ่งเก็บไว้ให้แร้วนะคะจานอั๋น ฝากไว้นานคิดดอกเบี้ยนะคะ :57

:37 กำไรดีกว่าขาดทุน ขายหมูดีกว่าติดดอย เสียโอกาสดีกว่าไม่มีโอกาสนะคะเพื่อนๆที่น่ารัก :bye

กำไรดีกว่าขาดทุน ขายหมูดีกว่าติดดอย เสียโอกาสดีกว่าไม่มีโอกาสนะคะเพื่อนๆที่น่ารัก <<<< คุณกระต่ายทอง พูดได้โดนมาก

ขอบคุณ อาจารย์ กับ คุณกระต่ายทองมากครับ

สวัสดีและขอบคุณค่ะ จานอั๋น กระต่ายทองและทุกคน

ลุ้นขึ้นไปยาวๆเลยนะคะ

โชคดีมีกำไรกันทุกคนค่ะ

สวัสดีและขอบคุณค่ะ จานอั๋น กระต่ายทองและทุกคน

ลุ้นขึ้นไปยาวๆเลยนะคะ

โชคดีมีกำไรกันทุกคนค่ะ

บายดีนะพวงชมพู :32

กำไรดีกว่าขาดทุน ขายหมูดีกว่าติดดอย เสียโอกาสดีกว่าไม่มีโอกาสนะคะเพื่อนๆที่น่ารัก <<<< คุณกระต่ายทอง พูดได้โดนมาก

ขอบคุณ อาจารย์ กับ คุณกระต่ายทองมากครับ

ขอบคุณคะ :bye

บายดีนะพวงชมพู :32

ขอบคุณคะ :bye

ขอบคุณจ้า กระต่าย บายมั่งไม่บายมั่งค่ะ

กระต่ายสบายดีนะคะ เห็นส่งกำลังใจให้ใครต่อใครตลอด

น่ารักจริงๆ ขอบคุณในน้ำใจไมตรีที่มีให้ทุกๆคนเลยนะ

หวัดดีค่ะอาจานอั๋น พี่กระต่าย เมอื่วานนี้ไปฟังผลเลือดมะยม แม่มะยมลมแทบจับ เป็นเพิ่มอีกโรค พยาธิในเม็ดเลือด เกล็ดเลือดต่ำมากถึงมากที่สุดแล้ว จากแสนเหลือหมื่นเดียว

ไม่มีโอกาสได้แว๊บเข้ามาดูเท่าไหร่ เลยมาส่งข่าวบอกคุณพี่กระต่ายนะคะ คิดถึงค่ะ :ahh :ahh :ahh

หวัดดีค่ะอาจานอั๋น พี่กระต่าย เมอื่วานนี้ไปฟังผลเลือดมะยม แม่มะยมลมแทบจับ เป็นเพิ่มอีกโรค พยาธิในเม็ดเลือด เกล็ดเลือดต่ำมากถึงมากที่สุดแล้ว จากแสนเหลือหมื่นเดียว

ไม่มีโอกาสได้แว๊บเข้ามาดูเท่าไหร่ เลยมาส่งข่าวบอกคุณพี่กระต่ายนะคะ คิดถึงค่ะ :ahh :ahh :ahh

เป็นทุกกำลังใจให้นะ อย่าคิดมากนะรู้อยู่ว่าทำได้ยากแต่เราต้องทำให้ได้ เกิด แก่ เจ็บ ตาย เป็นเรื่องที่ทุกสรรพสิ่งในโลกนี้หนีไม่พ้นนะ ฝากเยี่ยมมะยมด้วยนะแม่มะยม :87

:Hi หวัดดีคะจานอั๋น และเพื่อนๆที่น่ารัก มีความสุขมีกำไรทุกการลงทุนนะคะ :01

ทุกข์เพราะ...

คนทุกคนในโลกนี้ ไม่ใช่ทุกข์เพราะเสือกิน ไม่ใช่ทุกข์เพราะ

งูร้ายกัด ไม่ใช่ทุกข์เพราะช้างฆ่า .....

แต่ทุกข์เพราะความโลภ ความโกรธ ความหลงของตน...

จะทุกข์เพราะสิ่งใดๆ ก็ตามตัวความโลภ ความโกรธ ความหลง

นี่แหละเป็นผู้ฆ่า

ความโลภ..

ความโกรธ..

ความหลง..

3 สิ่งนี้ร้ายกาจกว่าสิ่งอะไรทั้งหมด...

ร้ายกว่าผีร้าย ร้ายกว่าเสือร้าย ร้ายกว่างูร้าย...

ไม่มีสิ่งไหนจะร้ายกว่าตัวความโลภ ความโกรธ ความหลง...

เพราะฉะนั้น..ให้ระวังที่สุดในเรื่องของความโลภ ความโกรธ ความหลง

3 ประการนี้มันสามารถทำให้ผู้รู้แจ้งเป็นคนมืดก็ได้...

ฤทธิ์ของมันน่ะ มันอยู่เหนือทุกคนในโลกที่ได้เกิดมาในโลกนี้ :excl: