ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

:_Rd Rจารอั่นครับสอนวิธีการดู indicator ตัวไหนครับถึงรู้ว่า ทองจะ ขึ้น-ลง ทีละ 5-10 เหรีญนครับ ช่วยแนะนำมือใหม่ด้วยครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เมือ่คืน ราคาทองคำ ดีดกลับขึ้นมาปิดตลาด ได้ที่ 1661 นั้นหมายความว่า ราคาที่ลงไป 1645 เมือ่คืนนั้น แค่ลงไปทดสอบ ดูครับ ว่าแนวรับ

แถว 1640 นัน้ เป้นแนวรับ ที่แข็งแกร่งจริงไหม เมื่อลง มา แถว 1640-1650 แล้ว ตลาด สนใจเข้ามาซือ้-ขายหรือเก็งกำไร ไหม ผลก็อย่างที่บอกครับ

ว่า ราคาดีดได้ถึง 1660 อืม เปนแนวรับที่แข็งแกร่งจริง ถ้าลงมาเมื่อไหร่ หรือลงไปต้ำกว่า 1640 เมือ่ไหร่ จะมีแรงซือ้จากตลาดแน่นอน นี้คือ แนวคิด ของการตลาด ช่วงนี้ ครับ

วันนี้ 30/3/2555 เวลา 06.03น อาจจะได้เห็นราคาทองคำ ขึ้นทดสอบ แนวต้าน แทนบางก็ได้ครับ แนวต้าน รอทดสอบและผ่าน1664-1666 ***********1676 วัดใจ อีกครั้ง

1683-1686 **1696**เป้าหมาย 1700

แนวรับ เช่นเดิม คับ 1656-1652ไม่ควรหลุดอีก *** 1647-1645 ดูว่าหลุดหรือไม่ **1642-1639**1633 พักตัว**1622***********

ฝากไว้เท่านี้ก่อนนะครับ ทุกคน ขอตัว นอนต่ออีกรอบ ละครับ พอดีแวะมาตอบ ให้คุณ Yos476 และคุณ mr.sell99 สักหน่อย

หวังว่า คำถามและคำตอบนี้ จะพอ ช่วยเหลือทุกคน ได้ในเบื่้องต้น นะครับ

อรุณสวัส ตอนเช้า และก็ฝันดี นะครับ ขอให้ วันนี้ ได้กำไร กันเยอะ ๆ นะครับ โชคดีครับ ผม บาย ...............

:37

:bye

ขอบคุณครับ อาจารย์ :01 :01

ขอบคุณครับ อ.อั๋น มาแต่เช้าเลย :gd

:Hi หวัดดีคะจานอั๋นและเพื่อนๆที่น่ารัก มีความสุขมีกำไรทุกการลงทุนนะคะ :32

:wub: ใจที่พอใจที่มีความสุข นั่นคือ กำไร :wub:

หวัดดีค่ะคุณกระต่าย

เมื่อวานมัวแต่ งก งก ก็เลยได้กำไรมานิดเดียว เสียดายจริงๆ

แอบโมโหตัวเองมากมาย หงุดหงิดด้วย เฮ้อ

วันนี้เริ่มใหม่ ไม่ต้องคิดไรมาก คงจะดีนะ

ขอบคุณอาจานอั๋นมากๆค่ะ ใจดีและน่ารักสุดๆๆๆ อุตส่าห์ตื่นมาชี้แนวให้แต่เช้า

หวัดดีครับคุณกระต่ายทองไม่ได้เข้ามาหลายวันคิดถึงคุณจัง :54 คุณมีอะไรมาให้อ่านเยอะและมีสาระขอบคุณครับ :Announce