ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

เชิญผู้สนใจ ร่วมงาน เทคนิคการลงทุนทองคำ สไตล์ ThaiGOLD ครั้งที่ 4

โพสต์แนะนำ

ว๊าววววว... :57 ได้ทั้งความรู้ ได้ทั้งของที่ระลึกอย่างงี้ คุ้มสุดคุ้มจริงๆครับ

ยังไงผมจะชวนพี่ๆที่รู้จักไปด้วยนะครับ เหมารถบัสจากโคราชไปไม่จำกัด เต็มออก เต็มออก 555+ :53

(เหมือนไปชุมนุมทางการเมืองยังไงชอบกล) :gd

ขนคนมาแบบนี้ สงสัยต้องจัดงานที่ สนามหลวง ถึงจะพอ 555

(ซึ่งเขาไม่ให้จัดการชุมนุมกันแล้วนะครับ)

• ถูกใจ 1

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สำหรับท่านที่จะนำหนังสือไปบริจาค

อยากรบกวนให้แพค หีบห่อ รัดเชือกมาด้วยก็ดีนะครับ

จะได้สะดวกในการขนย้ายหนังสือครับ

สรุปรายชื่อสมาชิกที่ลงทะเบียนเข้าร่วมสัมมนากับเรา ณ วันที่ 13 ม.ค. 55 เวลา (17.46 น.)

รวมทั้งหมด 357 ท่านแล้วค่ะ

ตรวจสอบรายชื่อ .. คลิกที่รูปเลยค่ะ ^^

ยังทันครับ ระฆังยังไม่ตี

เป้าหมายอยู่ที่ไม่เกิน 500 ท่าน ครับ

ถูกแก้ไข โดย Namchiang

คนทานเจ 8 ท่าน บวกผม ก็ครบโต๊ะพอดี ^_^ ใครจะทานเจ แล้วลืมแจ้ง ก็แจ้งเข้าไปด้วยนะครับ เขาจะได้เตรียมให้

ยังไม่เต็มครับ ยังสามารถจองเข้ามาได้อยู่ครับ

ส่วนการเดินทางไปต่างจังหวัด คงต้องถามเฮียกัมพลว่าอยากไปเที่ยว จังหวัดไหน ซะแล้วมั้งครับนี่

มี update ว่าทุกท่านที่มาในงานสัมมนาจะได้รับแจกปฎิทินทอง

(ขอขยายความหมายว่า เป็น ปฎิทินรูปทองนะครับ)

ขอนำภาพมาอวด ในแต่ละเดือนจะมีภาพทองคำแท่ง

และทองรูปพรรณของร้านผู้ถือหุ้น GT Gold Bullion 8 ราย

ภาพทองคำ ในปฎิทิน สวยประทับใจนะครับ

รับรองว่าไปร่วมงานสัมมนาครั้งนี้คุ้มจริงๆนะครับ

ไปทานบุฟเฟ่ต์ตามโรงแรมก็ท่านละ 500++ อยู่แล้ว

ไปงานนี้ได้ทั้งความรู้ ได้ของที่ระลึก คุ้มจริงๆครับ

อย่างนี้ใครอยู่ปฏิทินเดือนมกราคม ก็น้อยใจแต่เลยครับเฮีย เพราะสัมนาเสร็จ อีก 2 วันก็เปลี่ยนหน้าเป็นเดือนกุมภาพันธ์ แล้วเนอะ 555+

แต่ไม่เป็นไร ด้วยจะเปิดโชว์ป๊าม๊าที่บ้านแค่เดือนมกราจนกว่าจะถึงวันที่ 14 กุมภา ห้างทองที่อยู่เดือนมกราจะได้ไม่น้อยใจ เอิ๊ก ๆ ๆ (แซวนะครับ อย่าซีเรียส) :53

ไม่ต้องน้อยใจเลย จะเปิดเดือนมกรา คาให้อีกครึ่งเดือน วันนี้ได้รับพัสดุ เราก็เซ็นด้วยความแปลกใจ ใครส่งอะไรมา ที่แท้ก็ปฏิทินหน้าตาแบบนี้ กำลังอยากได้ ประทับใจไปเลย ขอบคุณนะคะ เฮียเน๊าท์

:065 โหเส้นใหญ่อ่ะ พี่ปุยเมฆ ได้ก่อนเลยด้วย ชิชิ งอนละ

:065 โหเส้นใหญ่อ่ะ พี่ปุยเมฆ ได้ก่อนเลยด้วย ชิชิ งอนละ

งอนอะไรคิก ลูกค้าทุกคนน่าได้หมดแหละ ไม่ได้ใช้เส้นนะ

อย่างนี้ใครอยู่ปฏิทินเดือนมกราคม ก็น้อยใจแต่เลยครับเฮีย เพราะสัมนาเสร็จ อีก 2 วันก็เปลี่ยนหน้าเป็นเดือนกุมภาพันธ์ แล้วเนอะ 555+

แต่ไม่เป็นไร ด้วยจะเปิดโชว์ป๊าม๊าที่บ้านแค่เดือนมกราจนกว่าจะถึงวันที่ 14 กุมภา ห้างทองที่อยู่เดือนมกราจะได้ไม่น้อยใจ เอิ๊ก ๆ ๆ (แซวนะครับ อย่าซีเรียส) :53

ไม่ต้องกลัวน้อยใจไปเลยคิก ลองเปิดดู หน้าแรก ก็ gt หน้า 2 ก็ gt นู่น ยังมีเวลาแจกได้ถึงเดือน เมษานู่แหนะ ถึงจะเปลี่ยนเจ้า 55555 :_ee :_ee

คนทานเจ 8 ท่าน บวกผม ก็ครบโต๊ะพอดี ^_^ ใครจะทานเจ แล้วลืมแจ้ง ก็แจ้งเข้าไปด้วยนะครับ เขาจะได้เตรียมให้

เจ้แว่นแจ้งทานเจยัง จะได้นั่งทานข้าวที่นั่งติดคุณกัมพลสุดหล่อไง

แปลกใจจัง ทำไมยังไม่มีคนแสดงเจตจำนงค์จะมาบริจาคหนังสือกัน

มีแต่ยอดผู้จองเข้าสัมมนามีมาก

ถูกแก้ไข โดย Namchiang

อัพเดทรายชื่อสมาชิก ณ วันที่ 17 ม.ค. เวลา 9.00 น. รวมแล้ว 387 ท่านแล้วค่ะ

คลิกที่รูปได้เลยค่ะ ^^

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...