ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

GS ไหมละถ้าเล่น GS ออกแถว 1177 รออกพร้อมกันครับว่าแต่คุณน้อง SoDa อยู่ไหนนี้wub.gif

มาแล้วคะ เห็นมานลงๆ เลยเดินหนีจอ กะว่าจะไปรอที่ 1175 แแต่คุณทองชมพูบอก 1177 ก็โอเค ค๊า ตามอาจารย์ ไม่เสียอยู่แล้ว

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เศร้าจาย มากมาย

ติด Long ไว้ 2 สัญญา ที่

19390 Serie V กับ 18590 Serie Q ทำไงดี เศร้าจัง :(

ไปต่อไม่ได้เลยอ่ะ มันจามีโอกาสขึ้นอีกมั้ยครับ

มาแล้วคะ เห็นมานลงๆ เลยเดินหนีจอ กะว่าจะไปรอที่ 1175 แแต่คุณทองชมพูบอก 1177 ก็โอเค ค๊า ตามอาจารย์ ไม่เสียอยู่แล้ว

มือใหม่อย่าเล่นเยอะนะการตัดสินใจเป็นสิ่งสสำคัญที่สุดขอบอก..อย่าทำให้ตัวเลขทำให้เราเกิดความโลภครับคุณ SODA

ลุ้นกันต่อว่าจะลงถึง 1177 ไหมแต่ว่าผมบวกราคาขายเข้าไปแล้วละอาจลงลากใส้นิดหน่อยwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 3

ดีแล้วครับกำไรไม่มากแต่เราได้ทุกวันวะลนิดละหน่อยหลาย วันเข้าก็เยอะเองละครับๆ เราเข้าต่ำไปวันนี้ไม่ถึง 1196 ดั่งที่ผมตั้งใจเอาไว้เลยครับ อย่าลืมว่าเราเล่น GS อยู่พอมีกำไรก็ให้ขายออกไปก่อนเพราะมันหนาว..มือใหม่ให้รอไปก่อนครับไม่เกิน2 วันได้เข้าเล่นแน่ช่วงสั้น ๆ ขา L ครับ

แถว 1166 1156 ครับลดลงมาละwub.gifafd371da.gif

ขอบพระคุณคุณพิ้งค่ะ เคยเทรดแต่ GF วันนี้พึ่งได้ลอง GS เป็นครั้งแรก ตื่นเต้นน่าดู ดีนะค่ะที่มีคุณพิ้งอยู่ข้าง ๆ ค่อยชี้แนะค่อยอุ่นใจหน่อย

!thk !thk !thk

ออกมาแล้วคะ น่าจะถึงนะคะเนี่ย 1177 อีกจิ๊ดเดียว กำไรวันละนิดจิตแจ่มใสคะ คุณทองชมพู โซดาจะท่องไว้คะ ไม่โลภๆ ขอบคุณคะ คุณทองชมพู

• ถูกใจ 1

ผมไปนอนก่อนนะครับอากาศมันดี..ขอไปนอนต่อก่อนนะครับเจอกันอีกทีวันพัร่งนี้..ส่วนป่าทองสุกแกก็หลับไปแล้วละแต่ผมแนะนำให้ตั้ง Stop loss ที่ 1177 ไว้แล้วครับ...ฝันดีครับทุกคนอย่าไปจ่องอะไรกับมันมากครอบทองจะทำให้เคลียดwub.gif

• ถูกใจ 1

-ขอบคุณมากๆคับ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

คุณ Little Casper ติด L ตัวเดียวกัน ราคาเดียวกัน เลยค่ะ แต่เราตัดใจปิดไปแล้ววันนี้ ไม่งั้นเดี๋ยวจะโดนหนักกว่านี้ :wacko: :wacko:

คุณ Little Casper ติด L ตัวเดียวกัน ราคาเดียวกัน เลยค่ะ แต่เราตัดใจปิดไปแล้ววันนี้ ไม่งั้นเดี๋ยวจะโดนหนักกว่านี้

ตัวไหนหรอครับ 19390 รึเปล่า โดนหนักเลย

ออกมาแล้วคะ น่าจะถึงนะคะเนี่ย 1177 อีกจิ๊ดเดียว กำไรวันละนิดจิตแจ่มใสคะ คุณทองชมพู โซดาจะท่องไว้คะ ไม่โลภๆ ขอบคุณคะ คุณทองชมพู

ลากมาแล้วคะ มันส์กันใหญ่เลยนะ ขา sg... :wub:

ฝันดีคะ คุณทองชมพู พบกันใหม่ในสนามพรุ่งนี้คะ

ลากมาแล้วคะ มันส์กันใหญ่เลยนะ ขา sg... :wub:

555555555555 ทำให้อะดีนาลีนหลั่งวันละนิดคะ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...