ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

นิดหน่อยครับพรุ่งนี้ขอตามอีกนะครับขอบคุณมากๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ใช่ค่ะ ตัว V ราคา 19390 ปิดที่ 18480 ขาดทุนเกือบ ห้าหมื่น คงต้องปิดค่ะ เพราะ รอบก่อน ติดเอสไว้ ราวๆ 1000 ต้นๆ ไม่ยอมปิดจนมันขึ้นมา 1200 กว่า ก็คิดว่ามันจะลงน่ะ ติดอยู๋เกือบ 3 เดือน ต้องรอมันปิดไปเอง เพราะหมดอายุสัญญา ขาดทุนกำไร 100,000 บาทพอดี เศร้าจัง

555555555555 ทำให้อะดีนาลีนหลั่งวันละนิดคะ

ลากกันเข้าไป จนใจจะวายอยู่แว้ว

ขอโทษนะคะ คุณโซดา ถ้าทำให้ไม่สบายใจ พอดีดิฉันไม่เคยเล่น GS แต่พอเข้าใจ GF บ้าง และกำลังตัดสินใจว่าจะเข้าตัวไหนดี

ทำให้มาขอข้อมูลในเวบค่ะ เพราะเห็นว่าคุณโซดากับคุณทองชมพูเล่นอยู่ อาจจะพอให้ข้อมูลกับมือใหม่ที่อยากเข้าบ้างค่ะ

ขอโทษนะคะ คุณโซดา ถ้าทำให้ไม่สบายใจ พอดีดิฉันไม่เคยเล่น GS แต่พอเข้าใจ GF บ้าง และกำลังตัดสินใจว่าจะเข้าตัวไหนดี

ทำให้มาขอข้อมูลในเวบค่ะ เพราะเห็นว่าคุณโซดากับคุณทองชมพูเล่นอยู่ อาจจะพอให้ข้อมูลกับมือใหม่ที่อยากเข้าบ้างค่ะ

3ca8b998.gif3ca8b998.gif3ca8b998.gif3ca8b998.gif3ca8b998.gifpm คะ

ใช่ค่ะ ตัว V ราคา 19390 ปิดที่ 18480 ขาดทุนเกือบ ห้าหมื่น คงต้องปิดค่ะ เพราะ รอบก่อน ติดเอสไว้ ราวๆ 1000 ต้นๆ ไม่ยอมปิดจนมันขึ้นมา 1200 กว่า ก็คิดว่ามันจะลงน่ะ ติดอยู๋เกือบ 3 เดือน ต้องรอมันปิดไปเอง เพราะหมดอายุสัญญา ขาดทุนกำไร 100,000 บาทพอดี เศร้าจัง

เริ่มกลัว แระ หมดสัญญาคงเศร้าจาย เหมือนกันครับ

ลากกันเข้าไป จนใจจะวายอยู่แว้ว

5555 ทำใจให้สนุกเข้าไว้คะ มีขึ้นย่อมมีลง มีลงย่อมมีขึ้น098eb4a5.gif098eb4a5.gif098eb4a5.gif098eb4a5.gif098eb4a5.gif

ดูลาดเลา ไม่มีอารายแระ ไปนอนดีกว่าจะได้เก็บแรงไว้ลุยพรุ่งนี้ ฝันดีทุกท่านคะonion19.gifonion19.gifonion19.gifonion19.gifonion19.gif

ดีแล้วครับกำไรไม่มากแต่เราได้ทุกวันวะลนิดละหน่อยหลาย วันเข้าก็เยอะเองละครับๆ เราเข้าต่ำไปวันนี้ไม่ถึง 1196 ดั่งที่ผมตั้งใจเอาไว้เลยครับ อย่าลืมว่าเราเล่น GS อยู่พอมีกำไรก็ให้ขายออกไปก่อนเพราะมันหนาว..มือใหม่ให้รอไปก่อนครับไม่เกิน2 วันได้เข้าเล่นแน่ช่วงสั้น ๆ ขา L ครับ

แถว 1166 1156 ครับลดลงมาละwub.gifafd371da.gif

สวัสดีเฮียprinkgold ทองแท่งนี่1166-1156 จะปลอดภัยหรือเปล่าเฮีย?

มอนิ่งคะคุณทองชมพู ดูๆไปแรงดีดก็มะมี แรงลงก็มิมี สงสัยจะคลานแถวนี้ม๊าง วันนี้งานเข้าเยอะมาก มะรู้จาได้ลงสนามอ่ะป่าว

สวัดดีครับทุกๆท่าน ผมขออณุญาติเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนครับ โดยเฉพาะ อ. ทองชมพู คงอาจต้องมีขอแบ่งปันความรู้ อ.ทองชมพู และท่านอื่นๆบ้าง

คุณ soda รบกวนนิดนึงครับผมอยากใด้ข้อมูลการเล่น GS หน่อยได้ป่าวครับ

ช่วงนี้ดูน้องทองจะลดลงประมาณวันละ10เหรียญ มีขึ้นก็ต้องมีลง ลงแล้วก็ขึ้นได้ !_09

ตอนนี้ก็รอสัญญานเขียวครับ !21 หรือถ้า1150มา อาจจะพิจรณาดูอีกที่ครับ !17

ไปไหนไปด้วย ช่วย 2 บาทครับ หวัดดีตอนเช้าคุณทองชมพู คุณโซดาและทุกท่านนะครัับ ตามอ่านมาพักนึงแล้วเพิ่งมาโพส ^^

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...