ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณอีกรอบสำหรับบทวิเคราะห์ราย H4 ค่ะมีเพลงมาฝากอาจารย์เช่นเคยจ้า !thk

http://www.youtube.com/watch?v=pOoHYQf99n4

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อาจารย์ครับทำไม EU GU Gold มันวิ่งไปในทิงทางเดียวกันละครับผมงงมากๆ ถ้าไม่สังเกตุก็ไม่รู้เลยครับปกติทองกับ EU มันจะไม่ถูกนี่ครับ

แล้วทองคำรอเข้าแถว 1194 พอไหวมะครับ :lol: :wacko:

ถูกแก้ไข โดย mama

ขอบคุณครับสำหรับบทวิเคราะห์ขั้นเทพผมถือต่อตามระบบก็แล้วกันครับ แดงมาก็ขายไม่ซีเรียสครับ..รักษาสุขภาพด้วยนะครับ+1

ขอบคุณครับสำหรับบทวิเคราะห์ขั้นเทพผมถือต่อตามระบบก็แล้วกันครับ แดงมาก็ขายไม่ซีเรียสครับ..รักษาสุขภาพด้วยนะครับ+1

post-828-088111300 1281415759.gif โป๊ก..โป๊ก..โป๊ก..จงลงไปที่ 1185..เดี๋ยวนี้....

ขอบคุณ...อาจารย์ปู่..พริ้ง..ครับ............ดีใจที่อาจารย์...กลับมาครับ :lol: :lol: :lol:

เอ๊ะ...เจ๊ soda หายตัวไปไหน... :unsure:

ตอนอาจารย์ไม่อยู่..เจ๊โซเข้ามาส่งกำลังใจให้อาจารย์ทุกวัน.....แต่พอาจารย์ปู่..กลับมา...เจ๊โซ..หายตัวไปซะงั้น

ทองคำแท่งระบบเขียว

มีหลายคนกำลังรอเข้าทองคำแท่งกันอยู่เยอะแต่ก็ต้อรอการย่อตัวของรายวันก่อนตามที่หลาน PrinkGold แนะนำเห็นระบบเขียวแบบนี้ไม่อยากรอช้าจะเข้าเลยก็กลัวกำไรหด

ต้องรอเข้าตามแนวรับที่หลานบอกก็แล้วกันเด้อ..ขอบใจมากๆ หลานรักชอบสีเขียวจริงๆ เก็นแล้วสดชื่น..วันนี้มองยังไงก็ลงแน่ๆ

ถูกแก้ไข โดย ยายทองสุก

post-828-088111300 1281415759.gif โป๊ก..โป๊ก..โป๊ก..จงลงไปที่ 1185..เดี๋ยวนี้....

ขอบคุณ...อาจารย์ปู่..พริ้ง..ครับ............ดีใจที่อาจารย์...กลับมาครับ :lol: :lol: :lol:

เอ๊ะ...เจ๊ soda หายตัวไปไหน... :unsure:

ตอนอาจารย์ไม่อยู่..เจ๊โซเข้ามาส่งกำลังใจให้อาจารย์ทุกวัน.....แต่พอาจารย์ปู่..กลับมา...เจ๊โซ..หายตัวไปซะงั้น

หลาน mama ยายว่ามันเร็วไปนะ 1194 วันนี้น่าจะแถว 1190 พอไหวอยู่นะยายว่า หรือรอตามที่คุณเซบอกก็ได้ 1185

ถูกแก้ไข โดย ยายทองสุก

หลาน mama ยายว่ามันเร็วไปนะ 1194 วันนี้น่าจะแถว 1190 พอไหวอยู่นะยายว่า หรือรอตามที่คุณเซบอกก็ได้ 1185

ขอบคุณครับยายที่แนะนำ..วันนี้จะลงจริงหรอครับถ้าลงก็จะได้รอเข้าเก็บทองคำแท่งไปเลยทีเดียว อิๆ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...