ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

+1ค่ะ คุณปู่ ปล่อยแท่งเมื่อวานได้ราคาสูงสุดไปครึ่งนึง กำไรอื้อเหมือนกัน เหลือไว้ครึ่งนึงรอลุ้นต่อตามคุณปู่

ขอบคุณคุณปู่มากๆเลยนะคะ !thk !30 !La !La

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอถามคุณ Prinkgold ครับ โปรแกรมเขียวแดงที่แจกมานะครับ Set50 ของผมบบทำไมยังไม่เขียวครับ ผมต้องแก้ไขอย่างไรครับจะได้ตรงกันครับ ต้องยอมรับว่าระบบดีมากเลยครับ

อ๋อเรื่องของระบบผมเขียนสูตรขึ้นมาเองครับทุกสูตรคนที่อ่านกระทู้ผมเค้าจะรู้ครับ ซึ่งจะไม่เกี่ยวกับสูตรของ CDC นะครับมีหลายท่าน PM ถามมาบ่อยระบบของผมกับ CDC มันคนละเรื่องเลยครับซึ่งผมจะไม่เอาสูตรของคนอื่นที่ไม่ใช่ของตัวเอง

มาเล่นแน่นอนครับ เงินของเราสูตรของเราเล่นตามแล้วจะมั่นใจกว่าครับคนที่เขียนระบบเขาจะรู้ดีสูตรใครก็สูตรมัน เรื่องของ SET50 ระบบผมค่อนข้างจะเร็วเหมาะกับการเล่นระยะสั้นนะครับ สูตรในโปรแกรม MetaStock ตัวนี้ไม่มีแจกนะครับ

ยังไงแนะนำให้เข้ามาดูกราฟรายวันที่ผมอัพให้ดูกันแบบฟรีๆ เอาน่าจะดีกว่าครับถ้าคุณคิดว่าระบบผมพอมีกำไรก็เล่นตามได้ครับ แต่ก็ไม่ได้แนะนำให้เชื่อระบบของผมนะครับ อยู่ที่ดุลพินิจการตัดสินใจด้วยวิจารณญาณของตัวท่านเอง

ส่วนตัวที่แจกไปเป็นอินดิ้ของตระกูล MT4 ใช้ได้ร่วมกันหมดแต่ถ้าไม่ใช้ตระกูล MT4 จะใช้ร่วมกันไม่ได้ ซึ่งอินดิ้ระบบสัญญาณไม่ค่อยจะนิ่งสักเท่าไรแต่ด็โอเคครับ เอาไว้ดูเป็นแนวทางน่าจะเหมาะกว่า..เจอกันอีกทีวันจันทร์ครับrolleyes.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 9

ขอบคุณครับอาจารย์น้ำมันรวยอีกแย้วๆ +2 ให้กำลังใจอ.PG ครับ:lol:

ขอบคุณค่ะอาจารย์อ่านทุกวันบวกทุกวันเป็นกำลังใจให้อาจารย์ต่อไปค่ะ ดูแลสุขภาพตัวเองด้วยนะค่ะ !thk

ขอบคุณคุณพริ้งคะ เมื่อวานเปิด s เพิ่มตามที่คุณพริ้งบอกด้วยคะ ตอนนี้ถือรอปล่อยตามคุณพริ้งคะ

ส่วนน้ำมันรอเขียวแท่งแรกแล้วค่อยเข้าซื้อคะ :lol:

ขอบคุณคุณพริ้งคะ เมื่อวานเปิด s เพิ่มตามที่คุณพริ้งบอกด้วยคะ ตอนนี้ถือรอปล่อยตามคุณพริ้งคะ

ส่วนน้ำมันรอเขียวแท่งแรกแล้วค่อยเข้าซื้อคะ :lol:

สวัสดีจ้าพริ้งยายสุกไม่ขอคิดอะไรมากเปิด S ตามไว้แล้วรอแดงแท่งนี้มาก็ขายออกตามระบบจ้า ส่วน L ก็บวกไปเยอะเลยรอบนี้ไม่เสียแรงที่อดใจรอและทำตามคำแนะนำเสมอมา ร่ำซำจริงๆ :lol:

ถูกแก้ไข โดย ยายทองสุก

ระบบของคุณพริ้งคงไม่ใช่แค่พอมีกำไรครับ กำไรเยอะเลยแหละครับ แค่ขาขึ้นรอบนี้กำไรไปประมาณ 60-70 เหรียญ ถ้าเงินบาทนิ่งๆก็กำไรประมาณ 7 พันบาทต่อ GF10 1 สัญญา(คร่าวๆ) ถ้าวางเงิน 2 หมื่นต่อ 1 สัญญา ก็เท่ากับ 35% ให้ผมเล่นเองคงยากเพราะใจไม่นิ่งพอแล้วก็เครียดมากด้วยกับราคาที่สวิงไปมา

แล้วที่คุณพริ้งบอกว่า Real time อินดี้ระบบสัญญานไม่นิ่งคือมันยังไงครับ หมายความว่ามันสามารถเปลี่ยนไปมาเองได้ในแท่งเดียวกันเหรอครับ

ขอบคุณมากครับสำหรับความเมตตา เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ ของคุณ

ระบบของคุณพริ้งคงไม่ใช่แค่พอมีกำไรครับ กำไรเยอะเลยแหละครับ แค่ขาขึ้นรอบนี้กำไรไปประมาณ 60-70 เหรียญ ถ้าเงินบาทนิ่งๆก็กำไรประมาณ 7 พันบาทต่อ GF10 1 สัญญา(คร่าวๆ) ถ้าวางเงิน 2 หมื่นต่อ 1 สัญญา ก็เท่ากับ 35% ให้ผมเล่นเองคงยากเพราะใจไม่นิ่งพอแล้วก็เครียดมากด้วยกับราคาที่สวิงไปมา

แล้วที่คุณพริ้งบอกว่า Real time อินดี้ระบบสัญญานไม่นิ่งคือมันยังไงครับ หมายความว่ามันสามารถเปลี่ยนไปมาเองได้ในแท่งเดียวกันเหรอครับ

ขอบคุณมากครับสำหรับความเมตตา เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ ของคุณ

ดิฉันเห็นด้วยจริงๆ ค่ะเมื่อก่อนวิ่งไปเว็บนั้นทีเว็บนี้ทีเล่นตามเสียมากกว่าได้ แต่พอมาเจอระบบอาจารย์พริ้งตอนแรกก็ไม่เชื่ออะไรหรอกค่ะตามประสาคนเสียวหัวกับการลงทุน

แค่ติดตามและแอบเล่นอยู่เงียบๆ ไม่มากเท่าที่เล่นอยู่แต่ไม่นึกว่าทุนที่หายไปตอนนั้นกลับคืนมาจนหมดแล้วและตอนนี้ก็กำลังทำกำไรรอบที่ 3 ตามระบบอาจาย์อยู่ค่ะบวกให้หมดใจเลยจ้า

ดิฉันเองคงไม่ไปไหนอีกแล้วขอตามระบบอาจรย์ตลอดไปจ้า !thk !_087 !_087

ถูกแก้ไข โดย ปูเป้

เวลาเป็นเครื่องพิสูจน์ยอมรับว่าระบบโอเคครับ..เพราะอาจารย์พริ้งมีความจริงใจที่จะมาแบ่งปันตรงส่วนนี้ให้ เพราะอาจารย์ไม่มีส่วนได้เสียกับใครทั้งนั้น

เท่าที่ติดตามมาไม่เคยเห็นอาจรย์เรียกร้องอะไรเลย ไม่เคยพาคนไปเข้าเรียนและขายระบบให้เหมือนใครบางคน ที่ชอบหาผลประโยชน์เข้าหาตัวเองและพวกพ้อง

เวรกำมีจริงครับและมันติดจรวจเร็วด้วย ผมยังเชื่อและศรัธทาในตัวอาจารย์อยู่เสมอดูแลสุขภาพด้วยนะครับอาจารย์ปู่ !_087 !_087 !_087

ถูกแก้ไข โดย >---ราชาดอย--->

ระบบเป็นแค่แนวทางนะครับ อย่าลืมที่อาจารย์พริ้งบอกกันด้วยละใครเชื่อและศรัธทาในระบบอาจารย์ปู่ก็ลองเล่นตามได้

ถ้าใครไม่เชื่อก็อยู่ที่ตัวของทานเองละครับเงินทองเป็นของหายากจะลงทุนอะไรต้องคิดให้ดีๆก่อนก็แล้วกันครับ ส่วนผมเองก็ถือต่อไปตามระบบ !54 !01

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...