ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

CL-Oil น้ำมันระบบเขียวแนะนำขายทำกำไรออกไปบางส่วนครับเริ่มไม่ค่อยจะดีแล้ว US แข็งค่าขึ้นมานิดหน่อยกลัวมีผลกระทบครับ

SET50 ระบบแดงแท่งแรกมาแล้วแนะนำขายทำกำไรตามระบบครับ

ขอบคุณครับปู่ผมขาย SET50 เอากำไรมานั่งนับแล้วครับรอรอบใหม่ต่อไป น้ำมันขายทิ้งเหลือทองอย่างเดียวแล้วตอนนี้ลุ้นต่อ !01 !01 !01 !01 !01 !01

ถูกแก้ไข โดย LOSO

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

TFEX ปิดไปตามระบบขอนับกำไรด้วยคนรอขึ้นรถต่อค่ะคุณปู่ คนเราจะกินจะอยู่ต้องใช้เงินทั้งนั้นระบบแจ่มมากค่ะได้ตั้งค์ใช้เร็วดีไม่ต้องถือกันยาวๆนั่งลุ้นให้เหนื่อยใจ !10 !thk

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

แบบนี้แสดงว่าทองจะไม่มีวันย่อลงมาปรับฐานแล้วใช่ไหมเนี่ย

มันค่อยๆลงง่ะ เล่นSได้เป่าเนี่ยะ :blink: !38 ธรรมดาชอบแต่L คร้า คราวนี้Sไปแล้วที่ 1326.7 คืนนี้ก็รู้ อิอิ !21 !21 !21

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...