ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาบ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดียามบ่ายปู่พริ้ง

ติดตามวิเคราะห์ต่าง ๆ ของปู่พริ้ง นับว่าข้อมูลใช้ได้ ขอบคุณที่ให้ข้อมูลวิเคราะห์

เพื่อเป็นแนวทางการซื้อขาย ขอบคุณมาก แต่ผมสนใจระบบ system test ของปู่พริ้ง

ช่วยกรุณาส่งทาง e-mail ให้หน่อยครับ เพื่อศึกษาดู รบกวนส่งมาที่

zoonlight2000@hotmail.com

ขอบคุณล่วงหน้ามา ณ โอกาสนี้

zoonlight2000

ลุ้นด้วยคนจ้าพริ้ง !30

ถูกแก้ไข โดย ยายทองสุก

เพิ่งตื่นครับปู่ตกรถเลยไม่เป็นไรเข้ามันตรง 1366 นี่ละรอลุ้นด้วยคนครับ !023 :lol:

ขา GS เช้าวันนี้ให้เข้าเปิดL แถว 1363 ระยะสั้นรอออกเป้าหมาย $1368 -1373 -1377 ครับrolleyes.gif

ผมเข้าที่ 1362 ครับปู่สุดยอดมากๆ 1368 กำลังทดสอบ !gd

ขอขยับ take profitเป็น1371ละกาน (ความโลภเริ่มเข้าครอบงำ)5555

ขอบคุณค่ะคุณปู่ +1นะคะ ลงก็ได้ ไปต่อก็ดีค่ะ มีเล่นทั้ง2ทาง

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...