ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อ.ซีซาร์ ครับ สำหรับคืนนี้ เด็กขายของขอกำหนดแผน (แบบคิดเข้าข้างตัวเองมากๆ)

เฮ้ย You วันนี้นะ แผนที่ 1 พอร้านเปิด ทำให้ราคาดิ่งลง เพื่อให้ขา แอล ตกใจ ปิดสัญญาให้มากที่สุด

แล้วขา เอส ก็จะเข้ามาใหม่ คิดว่าลง พอหลังเที่ยงคืนไปแล้ว

แผนที่ 2 ตามมาเลยนะ ทำราคาให้ไปที่ 1,388 ให้ได้ใกล้เคียง กระซวก 2 ต่อเลย

กำลังขาดเงินอยู่ หลังเสียเงินไปเยอะตอนเลือกตั้ง จัดการเลย รู้ไหม

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะจารย์ซี คืนนี้จะรอต่ำ 1350 ค่ะ ขอฉกมาอีก 1 ก้อนค่ะ อิอิ !thk !thk !thk

ทิ้งระยะหน่อยเถอะครับ ด้วยความเป็นห่วง เรื่องจริงครับ

ราคาทองมันลงจนน่าเก็บ หมื่นเก้ากว่าๆ นะครับ มันพึ่งหมื่นเก้ากว่าๆ แค่เริ่มเดือนพฤศจิกายน 53

เองนะ

ขอบคุณมากครับอาจารย์ซีซ่าร์ :ph34r: :lol: ขออนุญาต +1 ให้อาจารย์นะครับ

ทิ้งระยะหน่อยเถอะครับ ด้วยความเป็นห่วง เรื่องจริงครับ

ราคาทองมันลงจนน่าเก็บ หมื่นเก้ากว่าๆ นะครับ มันพึ่งหมื่นเก้ากว่าๆ แค่เริ่มเดือนพฤศจิกายน 53

เองนะ

ขอบคุณก๊าาาาา แต่ว่ามันคันอ่ะค่ะ เก็บทีละนิดนะตะเอง ไม่ได้ถาโถมเข้าไป กันตกรถค่ะ เคยตกรถหลายหนแล้วความรู้สึกมันยังตราตรึงอยู่ไม่จางหาย

แต่ว่าดอยยังไม่เคยอยู่เลยค่ะ อยู่แถวเนินๆเท่านั้นเองก๊าาาาาา 55555 !thk !53 !57 !32 !K2

อ.ซีซาร์ ครับ สำหรับคืนนี้ เด็กขายของขอกำหนดแผน (แบบคิดเข้าข้างตัวเองมากๆ)

เฮ้ย You วันนี้นะ แผนที่ 1 พอร้านเปิด ทำให้ราคาดิ่งลง เพื่อให้ขา แอล ตกใจ ปิดสัญญาให้มากที่สุด

แล้วขา เอส ก็จะเข้ามาใหม่ คิดว่าลง พอหลังเที่ยงคืนไปแล้ว

แผนที่ 2 ตามมาเลยนะ ทำราคาให้ไปที่ 1,388 ให้ได้ใกล้เคียง กระซวก 2 ต่อเลย

กำลังขาดเงินอยู่ หลังเสียเงินไปเยอะตอนเลือกตั้ง จัดการเลย รู้ไหม

แหม รู้ลึก รู้จริง อย่างกะ ทีวีพูล คิคิ !53 แล้วเราจะวางแผนสู้กันยังไงดี !38

แหม รู้ลึก รู้จริง อย่างกะ ทีวีพูล คิคิ !53 แล้วเราจะวางแผนสู้กันยังไงดี !38

แหม ง่ายๆ พรุ่งนี้ก็เพ่นไปรอหน้าร้านทองแต่เช้า

ไปขายนะครับ ขอทุนคืนบวกกำไรนิดหน่อยก็ดีครับ เห็นไหม แผนง่ายมากเลย

เดี๋ยวรอต่ำกว่า 1,300 แล้วค่อยว่ากันใหม่ (ไม่รู้จะเห็นหรือเปล่า)

ขอบคุณก๊าาาาา แต่ว่ามันคันอ่ะค่ะ เก็บทีละนิดนะตะเอง ไม่ได้ถาโถมเข้าไป กันตกรถค่ะ เคยตกรถหลายหนแล้วความรู้สึกมันยังตราตรึงอยู่ไม่จางหาย

แต่ว่าดอยยังไม่เคยอยู่เลยค่ะ อยู่แถวเนินๆเท่านั้นเองก๊าาาาาา 55555 5fc0f220.gif 70bff581.gif cd08785a.gif em309.gif 20f27c58.gif

กราฟนี้ดูง่ายดี แอบไป Copy ของ Forex เขามาครับ

เป็นราย 4 ชั่วโมง

ดูตามกราฟ ราคาพึ่งเริ่มอาการหัวตกเอง ยังลงได้อีกมาก น่าจะแบ่งจังหวะการซื้อให้ดีๆครับ

แนวต้าน 1373.12

แนวรับ 1337.64

ขึ้นไปยืนที่ 1381.50 ได้ เปลี่ยนจากขาลง เป็น ขาขึ้นครับ

ถูกแก้ไข โดย ccczaa

เดี๋ยวนี้ ฝรั่งชอบพกแป๊ปไว้ในกระเป๋าครับ อ.ซี เมื่อไหร่ถึงจุดเป้าหมาย

ที่มันต้องการ มันควักออกมาใช้ทุกที ถึงเป้ามันหยิบแป๊ป ฟาดแป๊ป แป๊ปเดียวเปลี่ยนทิศทาง

ถ้าตามหลักไสยาศาสตร์

สงสัยต้องบนบานศาลกล่าว เข้าสู้ พระฯ เหนื่อยอีกแล้ว ฮิ ฮิ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

แหม ง่ายๆ พรุ่งนี้ก็เพ่นไปรอหน้าร้านทองแต่เช้า

ไปขายนะครับ ขอทุนคืนบวกกำไรนิดหน่อยก็ดีครับ เห็นไหม แผนง่ายมากเลย

เดี๋ยวรอต่ำกว่า 1,300 แล้วค่อยว่ากันใหม่ (ไม่รู้จะเห็นหรือเปล่า)

้อ้าว อย่างนี้ ก็เข้าทาง

น่าจะถือต่อไปก่อน (ถ้ารอไหว) เพราะยังไงก็น่าจะไปได้ต่อ จรวดรอเติมน้ำมันอยู่ พอน้ำมันราคาร่วงมากๆ ก็ได้เวลาซื้อน้ำมันมาเติม แล้วค่อยพุ่ง ดีมั้ยคะ !uu

กราฟนี้ดูง่ายดี แอบไป Copy ของ Forex เขามาครับ

เป็นราย 4 ชั่วโมง

ดูตามกราฟ ราคาพึ่งเริ่มอาการหัวตกเอง ยังลงได้อีกมาก น่าจะแบ่งจังหวะการซื้อให้ดีๆครับ

แนวต้าน 1373.12

แนวรับ 1337.64

ขึ้นไปยืนที่ 1381.50 ได้ เปลี่ยนจากขาลง เป็น ขาขึ้นครับ

ขอบคุณอาจารย์ซีมากๆค่ะ เมื่อกี๊กราฟลง1349 หนูกำลังเตรียมกด พอดีเป็นเวลาพัก 10 นาที ระบบล็อคไป เลยอดเลย มาอ่านเจอกราฟของอาจารย์พอดี

ถือว่าโชคดีมากๆค่ะ !thk !thk !thk

:rolleyes: มาซะแล้ว 1349 ตรงเผง เหมือนใบ้หวยเลยค่ะจารย์ !thk !gd ...แต่มดแดงสอยก่อนตั้งแต่ 1352 เพราะกำไรมากพอควรแล้ว แค่พอประมาณและกลัวเด้งที่ ma 200ค่ะ เพราะถ้าลงอีก มีอีกไม้ที่จะซื้อกลับ !53 !17

:blush: แต่จะมาหรือเปล่า ต่ำกว่า 19010 ราวๆ 132X ...พอเฝ้าทีไร น๊านนานกว่าจะมา พอไปทำอะไรนิดหน่อย มาดูอีกที มาซะแล้ว !065

S ไว้ตั้งกะ 1355 เมื่อตอนต้นเดือน กะว่าลงแล้วมันก็ลงจริงๆแต่ดันลงกลางคืนแล้วเด้งกลับมาที่เดิม!19

GF เลยได้แต่มองตาปริบๆ จากนั้นก็ขึ้นเอาๆ เมื่อวานเห็นว่าลงมาเยอะมาแล้ว กะว่าจะ cut แล้วเชียว

แต่เห็น อ.ซี ตอบคุณมดแดงว่าให้รอดีกว่าเลยเปลี่ยนใจรอต่อละกัน เพราะยังไงซะกว่าสัญญาจะหมดก็อีกหลายเดือน

ขอบคุณ อ.ซี มากๆเลยค่าาาาาา

!30 !gd !thk

ถูกแก้ไข โดย LittleBua