ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

คืนนี้ เสียวสันหลังอีกแล้ว อ.ซีซาร์ กราฟมันดิ่งลงเลย

เดี๋ยว สี่ทุ่มมีประกาศของ FED ที่คาดว่าจะออกมาเหมือนเศรษฐกิจฟื้น งานเข้า ต้องไปเก็บมาทดแทน

ที่ขายไปวันนี้แน่ๆ เลยครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

+1ค่ะ อ.ซีซาร์ กราฟสวยจริงๆ กำลังเล็งหากำไรงามๆจากกราฟแต่ก็ดูไม่เป็นอยู่ดี ต้องให้อาจารย์ชี้แนะค่ะ !thk !10 !32

ใครเลียนแบบใคร บอกได้คำเดียว ว่าโคตรเหมือนเลย ตื่นเช้ามาเปิด Iphone ว่าราคาตอนนี้เป็นอย่างไร จะได้คาดการณ์ถูกว่า วันนี้ จะซื้อ หรือ ขายดี

นั่งในรถ กรณีจะไปซื้อไปขาย เดินแถวเยาวราช เดินไปเปิด Iphone ไป ไม่สนใจใคร มือขวานิ้วชี้กับนิ้วโป้ง

ก็ดึงออก ดึงออก ขยายใหญ่ให้เห็นชัดๆ เพิ่มเติม เด็กขายของมีแวะอ่าน นสพ.ต่างๆ กว่า 10 ฉบับที่ห้องสมุด ธอส. เพื่อเพิ่ม

ข้อมูลในเนื้อหา สงสัย ถ้าวันไหนทองขึ้นแรงๆ หรือ ทองลงแรงๆ ต้องสังเกตุรอบตัวแล้วว่า ใครทำเหมือนเด็กขายของมั่ง

จะได้รีบเดินแยกออกห่ง เดี๋ยวคุณ Nuchaba จะแย่งซื้อทองหมดร้าน หรือไม่ก็ แย่งขาย ทอง จน ร้านทองเงินไม่มี

กำไรเที่ยวนี้ถ้ามีเหลือ จะพก Ipad ไปเลย จะได้ไม่เหมือน คุณ Nuchaba555555555555

เดี๋ยวจะเลียนแบบอีก พก ipad ตาม เพราะทำตามเด็กขายของแล้วรู้สึกว่าจะรวยเร็วขึ้นอ่ะ 555555666666777777

คงไม่สงวนลิขสิทธิ์นะคะ

เดี๋ยวจะเลียนแบบอีก พก ipad ตาม เพราะทำตามเด็กขายของแล้วรู้สึกว่าจะรวยเร็วขึ้นอ่ะ 555555666666777777

คงไม่สงวนลิขสิทธิ์นะคะ

คิดว่ามีอาการเหมือนกัน ขอติดตามด้วย แต่ยังไม่มีทั้งสองอย่างเลย เพราะนั่งอยู่กับบ้าน วัน ๆ ไม่อยากออกไปไหน ออกอาการแบบติดอยู่กับข้อมูลในคอมพ์

กราฟราย 4 ชั่วโมงครับ

สั้นๆครับ

แนวต้าน 1359.87 1370.69

แนวรับ 1349.57 1334.53 1325.42 1321.07 1314.98

ความเห็นส่วนตัว

คงเห็นราคาแถวๆ 1314 ซักรอบครับ

อันนี้ฝากให้คนที่ชอบดูกราฟนี้ครับ

ขอบคุณครับอาจาร์ย รอ 1314 ขอให้มาตอนกลางวันด้วยนะครับ !21

อ.ขา กราฟขนมหวานที่อ. ให้load น่ะค่ะ ทำไมมันฟ้องเกี่ยวกับ key ว่าใช้ไม่ได้ล่ะคะ ว่าแต่ไอ้key น่ะมันใช้ทำอะไร

มันกวนจนหนูต้องลง template ของอ. ออกไปน่ะค่ะ

ช่วยหนูหน่อย :blink: :blink:

อ.ขา กราฟขนมหวานที่อ. ให้load น่ะค่ะ ทำไมมันฟ้องเกี่ยวกับ key ว่าใช้ไม่ได้ล่ะคะ ว่าแต่ไอ้key น่ะมันใช้ทำอะไร

มันกวนจนหนูต้องลง template ของอ. ออกไปน่ะค่ะ

ช่วยหนูหน่อย :blink: :blink:

โทร.มาก็แล้วกัน พิมพ์อธิบายไม่ถูกครับ 55555

!thk ..ลงอีกเก็บอีกครับปู่ !uu

1357 แว้ว อย่าเพิ่งขึ้นสิ ลงมารับกันก่อน

ถูกแก้ไข โดย toktak

เอากราฟมาฝากเพิ่มครับ

กราฟระยะสั้น ราย 4 ชัั่วโมง

กราฟนี้เท่าที่จำได้

ให้เริ่มเข้าซื้อเมื่อกลุ่มเส้นแดงเริ่มกลับตัวขึ้น และเข้าซื้อเพิ่มเมื่อกลุ่มเส้นแดงเปลี่ยนสีเป็นสีขาว

ให้เริ่มขายเมื่อกลุ่มเส้นขาวเริ่มกลับตัวลง และขายเพิ่มเมื่อกลุ่มเส้นขาวเปลี่ยนสีเป็นสีแดง

แนวต้าน 1345.59

แนวรับ 1308.79

กลับมายืนที่ 1354.27 กลับตัวเป็นขาขึ้นครับ

กราฟระยะกลาง รายวันครับ

แนวรับจะอยู่ที่ประมาณ 1306 - 1308 ถ้ารับไม่ได้ ก็มีแนวรับต่อไปที่ 1270 - 1266

เอากราฟมาให้ดูเพื่อเดากันครับ กราฟกำลังวัดดวงครับ

กลุ่มเส้น MA เปลี่ยนจากสีแดงเป็นสีขาว และกำลังหักขึ้น

แต่เส้นค่าเฉลี่ยสีฟ้าปลายสีเหลืองบอกว่ายังขึ้นไม่ได้ต้องลงก่อน

หุ หุ 50/50 ครับ

ถูกแก้ไข โดย ccczaa