ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

หวัดดีค่ะเฮียกัมพล แล้วน้องแท่งที่อยู่บนดอย ควรกอดไว้ก่อนใช่มั๊ย แล้วถ้าจะช้อนซื้ออีกควรจะเข้าช้อนเมื่อไรดี

แต่ตอนนี้บนดอยหนาวมากเลย ฮือ ๆๆๆๆๆๆ ช่วยด้วยค๊า ตอนนี้เห็นเม่คะนิ้งเต็มไปหมดแย้ว :blink: :blink: :blink: :blink:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อรุณสวัสดิ์ค่ะ !Hi พี่-น้องไทยโกลทุกคน ต้องขอบคุณ !thk คุณ itums,คุณ chez และเฮียกัมพลมากๆนะคะ

ที่ช่วยตอบข้อสงสัย (แต่ IE เวอร์ชั่น 6 คือ ? คะ)จะบอกว่าปัญหานี้มันเกิดเมื่อมาอยู่บ้านใหม่นี่แหล่ะ !17 ที่บ้านเก่าไม่เป็น(จิงๆนะ)

ปล.พี่ปุงปังก็ต้องคลิก3ครั้งเหมือนกัน แต่ก็ไม่หวั่น แม้มันจะมาทุกหน้า

ช่วยด้วย....ผมติดดอยไปเรียบร้อยแล้วครับ

แต่รู้สึกว่ามีเพื่อนอยู่บนดอยเยอะ ไม่เหงาครับ

รอเฮียกัมพลครับ... !45 !45 !45

อยู่บนดอยหนาวมากค่ะ

พ่อผมบอกว่า กราฟ astro เค้าใช้ fibonacci time zone นะครับ

ขาว ----- > ลง

เขียว ----- > ขึ้น ครับ

(กราฟหุ้นทองคำกระดาษ : GLD ของ SPDR ETF แนวโน้มระยะสั้น ราย 10 นาที ครับ)

* http://astrocycle.net/Gold.php

และพ่อผมยังบอกอีกว่า ใช้กราฟที่ update ในตอนเช้า ของแต่ละวัน

ของ "Stockcharts" มาเป็น "Road map" ได้ครับ

* http://stockcharts.com/def/servlet/Favorites.CServlet?obj=ID1209336&cmd=show[s49725940]&disp=P

ถูกแก้ไข โดย s.k.134

ขอบคุณครับ คุณ s.k.134

ว่าแต่ผมสงสัยอย่างที่เฮียพงษ์เกียรต์ว่านั่นแหล่ะครับ ถ้า s.k. เดียวกับผม

คุณ s.k.134 น่าจะอายุแค่ 12-14 ปีนะครับ (เก่งจริง ๆ นับถือ ทั้งคุณพ่อและคุณลูก)

เฮียพงษ์เกียรติ อยู่รุ่นไหนครับ ผมรุ่น 114 ครับ (ขออนุญาตลำดับรุ่นหน่อยครับ)

:D :D

s.k.134 ( รุ่นใหม่ล่าสุด) รุ่น "รำลึกตึกยาว 99 ปี" ครับ

กราบสวัสดี รุ่นพี่ๆ และรุ่นอายุคุณพ่อด้วยครับ

สวัสดียามเช้าค่ะ ทุกคน

มาเข้าแถวรอเฮียค่า

ใจไม่ดีเลยทองลงเยอะจังงงงง :o

ขอบคุณครับ คุณ s.k.134

ว่าแต่ผมสงสัยอย่างที่เฮียพงษ์เกียรต์ว่านั่นแหล่ะครับ ถ้า s.k. เดียวกับผม

คุณ s.k.134 น่าจะอายุแค่ 12-14 ปีนะครับ (เก่งจริง ๆ นับถือ ทั้งคุณพ่อและคุณลูก)

เฮียพงษ์เกียรติ อยู่รุ่นไหนครับ ผมรุ่น 114 ครับ (ขออนุญาตลำดับรุ่นหน่อยครับ)

:D :D

ยินดีกับเฮียกัมครับ ที่มีคนรุ่นใหม่มาช่วยเฮียวิเคราะห์ และเปลี่ยนมุมมองกัน !gd

ขอบคุณค่ะ เข้าได้มั้ยคะวันนี้ จะลงอีกมั้ยเนี่ย