ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

คุณวิภาดาขา....เจ้ๆเค้าแกล้งกัน...ไปอย่างงั้นเองค้าาาาาา....จริงๆแล้วไม่มีใครกล้าซบอกเฮียกัมซักคน....กร๊ากกกกกกก

สวัสดีค่ะคุณ punch ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ เผื่อเจ้ๆเค้าแกล้งหนู(น้องใหม่)หนูยังไม่กล้าคิดจะซบอกเฮียกัมหรอกค่ะ แค่เฮียกัมช่วยชี้แนะทิศทางค้าทองไม่ให้ตกรถหรือติดดอยก็ให้ความรู้สึกอบอุ่นใจ มีความเชื่อมั่นมากขึ้นกว่าเดิมแล้วค่ะ ซาบซึ้งในน้ำใจของทุกท่านค่ะ(ด้วยความจริงใจ) :wub:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ทำใจร่ม ๆ คือ ทำใจให้เหมือนร่ม หุบเข้า หุบออก ยุบหนอ พองหนอ ดอย ไม่ดอย ก็งานนี้ล่ะ

น้องปุยขา นอกจากเข้าถึงทางโลภ แล้วยังเข้าถึงทางธรรมอีกนะเนี่ย :lol: :lol: :lol:

ถูกแก้ไข โดย ปุยเมฆ

อิอิ...คุณ ginger ขา ....อย่าให้เจ๊แว่นคุยเลยคะ

แต่ขอโม้หน่อย ว่าคุณสามีไม่อยากทานอาหารนอกบ้านเลยคะ

แต่เขาซิคะโชคดี เจ๊แว่น เหมือนอีแจ๋ว ประจำบ้าน 5555

ใครเลยจะโชคดี เหมือนอาซ้อเฮียกัม ที่ได้ทั้งคนน่ารักใจกว้าง อ่อนโยน อบอุ่น

ดูเข้าอกเข้าใจคนอื่น เหมือนเฮียกัมเนอะ หุหุ

เจ๊แว่นก็โชคดีน้าาาาา....หนูว่าอาเฮียของแจ๊แว่นก็น่ารักไม่น้อยไปกว่าเฮีึยกัมหรอกจ้า.... :lol: :lol:

ปล.หนูยังใจแข็งอยู่เลยนะเนี่ย ชักเสียวเหมือนกันนึ...

ถูกแก้ไข โดย Thunny's Honey

น้อยปุยขา นอกจากเข้าถึงทางโลภ แล้วยังเข้าถึงทางธรรมอีกนะเนี่ย :lol: :lol: :lol:

กร๊ากกกกก ยัยนุ้ย แอบมาแซว ยัยปุย ได้เข้าถึงใจเจ๊แว่นจริงๆ

อิอิ....เจอแค่แป๊บเดียว รู้เลยน้าว่าอาเฮียเจ๊แว่นน่ารักพอๆ กับเฮียกัม หุหุ

น้อยปุยขา นอกจากเข้าถึงทางโลภ แล้วยังเข้าถึงทางธรรมอีกนะเนี่ย :lol: :lol: :lol:

ฮา ฮา พี่นุ้ย ออกโรงได้แล้ว หลังจากซุ่มเงียบ กอดไว้แน๊น แน่น เลยนะคะ

เมื่อไหร่เจอกัน จะหอบของที่ติดมือมา....ไปคืน

ต้องขอบคุณ ความ โลภ ที่ทำให้เรามาเจอกัน และเกิดรอยยิ้มและมิตรภาพดี ๆ 6f428754.gif

เจ๊แว่น ยอมหนูได้ไง ไม่ต้องอ่อนข้อให้ตายใจเลย 098eb4a5.gif07baa27a.gif

คุณวิภาดา เข้าอก เข้าใจเลยใช่ไหมคะ อารมณ์นี้ สัมผัสกันได้ทุกคนonion5003.gif

กร๊ากกกกก ยัยนุ้ย แอบมาแซว ยัยปุย ได้เข้าถึงใจเจ๊แว่นจริงๆ

อิอิ....เจอแค่แป๊บเดียว รู้เลยน้าว่าอาเฮียเจ๊แว่นน่ารักพอๆ กับเฮียกัม หุหุ

ว่าแล้วว่าเจ้แว่นเป็นคนน่ารัก อาเฮียเจ้แว่นต้องโชดดี เจ้แว่นคนดีเฮียของเจัแว่นได้โชคหลายชั้น555

ได้ภรรยาแสนดี เป็นแม่ของลูก เฮียของเจ้คงน่ารักจริงล่ะไม่งั้นเจ้แว่นคงไม่ร้ก555

สวัสดีค่ะ สาวสาว ทั้งหลาย

แหมคุยกันสนุกสนานจังเลย เสียดายอยู่นอกบ้านจะกดคุยจากมือถือก็แสนยาก ได้แต่อ่านแล้วก็ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่

เจ๊แว่นที่น่ารัก เป็นกุลสตรีจังเลย ทั้งจัดดอกไม้ ทำกับข้าว เอาอกเอาใจอาเฮีย สงสัยอาเฮียคงจะอยู่ติดบ้าน

เพราะมีศรีภรรยาอย่างเจ๊แว่น แถมยังมีอารมณ์ขัน ขนาดไม่เคยเจอ เห็นแต่ตัวหนังสือยังแอบหลงรักเลย จุ๊บๆ

แต่หนูคุยไม่ค่อยเก่งนะคะ ต้องเข้ามาฝึกฝีปากบ่อยๆ คริคริ

สงสัยตอนนี้เจ๊แว่นกำลังสวมวิญญาณแจ๋วเข้าครัวอยู่ ใกล้เวลาอาหารแล้วนิ

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

ขอบคุณมากครับ ศัพท์เฮียวัยรุ่นมัก ๆ ห้องนี้เลยกลายเป็นห้องแฟนคลับเฮียเลย:wub:

สวัสดีค่ะคุณ punch ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ เผื่อเจ้ๆเค้าแกล้งหนู(น้องใหม่)หนูยังไม่กล้าคิดจะซบอกเฮียกัมหรอกค่ะ แค่เฮียกัมช่วยชี้แนะทิศทางค้าทองไม่ให้ตกรถหรือติดดอยก็ให้ความรู้สึกอบอุ่นใจ มีความเชื่อมั่นมากขึ้นกว่าเดิมแล้วค่ะ ซาบซึ้งในน้ำใจของทุกท่านค่ะ(ด้วยความจริงใจ) :wub:

ยินดีต้อนรับค่ะคุณวิภาดา...พวกเราเป็นเพื่อน...เป็นพี่...เป็นน้อง...กันทั้งนั้นค่ะ...มาแซวกัน...เพื่อไม่ให้เกร็งกันมากจนเกินไปค่ะ....เนื้อหาผสมบันเทิงค่ะ...(เราเป็นแผนกบันเทิง)...ต้องขอบคุณเฮียกัมจริงๆค่ะ...ที่ทำให้พวกเรา...ไม่ตกรถ...ไม่ติดดอย...แต่กลายเป็น...ตกหลุมรักเฮียกัม...กันทั้งเวปไปแล้วค้าาาาาาาา :wub: :wub: :lol:

ยินดีต้อนรับค่ะคุณวิภาดา...พวกเราเป็นเพื่อน...เป็นพี่...เป็นน้อง...กันทั้งนั้นค่ะ...มาแซวกัน...เพื่อไม่ให้เกร็งกันมากจนเกินไปค่ะ....เนื้อหาผสมบันเทิงค่ะ...(เราเป็นแผนกบันเทิง)...ต้องขอบคุณเฮียกัมจริงๆค่ะ...ที่ทำให้พวกเรา...ไม่ตกรถ...ไม่ติดดอย...แต่กลายเป็น...ตกหลุมรักเฮียกัม...กันทั้งเวปไปแล้วค้าาาาาาาา :wub: :wub: :lol:

คุณPUNCHคะ...ทราบความในใจของหนูได้ไงเนี่ย ^_^อย่าบอกเจ๊แว่น...นะคะ...กร๊ากกกกก :lol: :wub:

คุณPUNCHคะ...ทราบความในใจของหนูได้ไงเนี่ย ^_^อย่าบอกเจ๊แว่น...นะคะ...กร๊ากกกกก :lol: :wub:

คุณวิภาดาขา....Punchไม่ต้องบอกหรอกค่ะ...ก็คุณวิภาดา...กระซิบซะดังแล้วอ่ะ.....คริ คริ :rolleyes:

จริงเหรอคะ...คุณพันช์ขา....

เอ.....แต่ทำไมเจ๊แว่น ตกรถ ติดดอย ขายหมูเป็นประจำ กร๊ากกกกกกก!ahh