ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เฮียกัมแม่นจริงไรจริง 1742 ปุ๊บ เด้งยังกะติดสปริง

แต่....ทุกอย่างเกิดในช่วง Intermission :ph34r:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ช่วยบอกได้มั๊ยคะ ว่าวันนี้ควรซื้อดีมั๊ยคะั

เฮียครับสมมุติว่าถ้ามันหลุด 1700 แนวรับถัดไปเป็นเท่าไหร่ครับ?

ขอบคุณครับ

ช่วยบอกได้มั๊ยคะ ว่าวันนี้ควรซื้อดีมั๊ยคะั

เข้าได้นะครับ แต่ไม่น่าถือยาว

เล่นสั้นปลอดภัยสุด เข้าตรงแนวรับคับ

ถ้าใครยังไม่ mania รอซื้อปลายเดือนครับ วันที่ปิดสัญญา GF ซีรีย์ปัจจุบันน่าจะได้ราคาถูกสุด

หรือรอค่าเงินแข็งแตะหลัก 28 ก็เข้าซื้อ

ส่วนใครซื้อตอนนี้มีความเสี่ยงไม่เกิน 1500 บาทถ้ารับความเสี่ยงตรงนี้ได้ก็ซื้อครับ

อีกหน่อยเราจะได้เห็นราคาทองในราคาไม่น่าเชื่อ

คลังหลวงก็จะรับซื้อขายแทนร้านทอง

If they have training please tell me know

because My friend want to study with you

thanks a lot

เฮียกัมพลครับ จรวดมาอีกแล้ว ผมรอเข้าซื้ออยู่อะครับ อยากได้ของถูก ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่จรวดจะลงมารับผมสักทีครับ รอ 1700-1720 (ตอนกลางวันนะครับ จะเก็บแท่งจริง) แต่ที่เห็นมาแต่กลางคืนพอเช้ามาก็พุ่งกระฉูดเลย ไม่ได้เก็บสักที รอเฮียวิเคราะห์ดีกว่าครับ ว่าอย่างไรต่อไปดี อยากได้ราคาถูกกว่านี้อะครับ อยากได้กำไรเนื้อๆ ทุนน้อยครับ แต่ใจรักเล่นทอง ขอบคุณครับ

เฮียกัมพลครับ จรวดมาอีกแล้ว ผมรอเข้าซื้ออยู่อะครับ อยากได้ของถูก ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่จรวดจะลงมารับผมสักทีครับ รอ 1700-1720 (ตอนกลางวันนะครับ จะเก็บแท่งจริง) แต่ที่เห็นมาแต่กลางคืนพอเช้ามาก็พุ่งกระฉูดเลย ไม่ได้เก็บสักที รอเฮียวิเคราะห์ดีกว่าครับ ว่าอย่างไรต่อไปดี อยากได้ราคาถูกกว่านี้อะครับ อยากได้กำไรเนื้อๆ ทุนน้อยครับ แต่ใจรักเล่นทอง ขอบคุณครับ

อยากซื้อได้ของถูก ก็ต้องแลกกับความเสี่ยงตกขบวน ไม่มีอะไรได้มาฟรี ทุกอย่างล้วนมีความเสี่ยงครับ

อย่างที่คุณคิด มันก็เหมาะกับเล่นแท่งแหละครับ แท่งมันต้องเล่นยาวๆ จะเก็บ ก็ต้องเลือกตอนถอยเยอะหน่อย ความเสี่ยงจะได้ต่ำลง กำไรต่อรอบจะได้สูง หรือบางที กว่าจะต้องปล่อยของ ก็มีต้นทุนที่ต้องรอจนแน่ใจแล้วว่ามันจะลงจริง อย่างตอนนี้ คนถือของจริง ยังหาตำแหน่งปล่อยของไม่เจอเลย

ที่เราจะต้องทำ คือทำใจนะครับ ทำใจร่มๆ เย็นๆเข้าไว้ รอโอกาสเหมาะๆ รอบนี้ ดูเขาไปก่อน happy.gif

รอผมวิเคราะห์ อย่าลืมว่า ผมก็เดาเหมือนกันนะครับ

รอบสั้นๆ ถือว่าเป็นไปตามความคาดหมายคือลง 1720 ไปประมาณ 1760 แล้วลงประมาณ 1740 ก่อนจะดีดขึ้นมาอีกครั้ง

จริงๆไม่ได้คาดว่า มันจะผ่าน 1766 เหรียญในคืนนี้หรอกนะครับ มันดูจะเร็วไปหน่อย คาดว่าอย่างมาก มันคงจะป้วนเปี้ยนแถว 1750-1760 อีกสักวัน แต่เมื่อผ่านได้ มันก็ดีดไป high ใหม่ต่อที่เป้าต่อไปแถว 1795 เหรียญทันที ซึ่งผมคาดว่า 2 ตำแหน่งนี้ (1795-1816) น่าจะเป็นโซนปลายทางคลื่น 5 ย่อยของขา 3 รอบนี้ รอกาีรปรับฐานขา 4 ครับ

ขา 4 ก็เล็งไว้ืที่เก่านั่นแหละ 1700 ต้นๆ ส่วนจะเป็นจริงตามนั้นหรือเปล่า ต้องไปถามฟ้า ph34r.gif

กราฟขี้เกียจทำ ไว้รอเช้าละกันนะครับ blush.gif