ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เอทำไมราคาพุ่งเอาๆ แต่ rsi min divergence กระจายเลย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

โทษทีครับ พอดีออกไปธุระ ไม่ได้ตอบเลย

แม่ ท.พ. ครับ เห็นหลายๆคนไม่ค่อยเอ่ยชื่อ เอาตัวย่อไปแล้วกันนะครับ ปรกติเค้าก็ไม่เคยให้มานานหลายปีแระ ผมซื้อกะเค้ามาตั้งแต่48-49อ่ะครับ

สองปีที่ผ่านมาก็หมั่นถาม ก็บอกไม่มี วันนี้ถามก็บอกไม่มีตอนแรก แต่สายหลุด โทรไปอีกทีเจออีกคนรับครับ คุ้นเคยกัน ถามย้ำไปเค้าเลยให้มา20 ปรกติเราก็บ่นเพราะลูกค้ารับไป เราไม่ได้อะไร แต่ที่มาโพสต์ถามเพราะผมสงสัยราคาที่เค้าเปิดไม่ตรงกะหน้าเวปสมาคมนะครับ

ปล. แต่เคสนี้ ยังไม่ได้ของนะครับ ต้องรออาทิตย์หน้า บางคนก็ว่าเสี่ยง เสียเปรียบเค้าเพราะจ่ายก่อนแล้ว แต่เป็นอย่างงี้มาหลายรอบแล้ว เริ่มจะชินและไว้ใจครับ

ขอบคุณคะ กดผิดไปลบแต่กด+ คืนแล้นะคะ

ใครใจแข็งหน่อย ก็ถือ จ้องไปเรื่อยๆ จนกว่ามันจะลงแบบมีนัย ก็หนีเอาตัวรอดกันเองนะครับ happy.gif

เฮียสั่งให้จ้อง มันคงกลัวการจ้องนะคะtongue.gif หนีเอาตัวรอดเดินเนิบ ๆ ขึ้นไปเรื่อย ๆ 26000 แล้ว happy.gif

ตอนนี้ 182ึ8 (ยังไม่มีทีท่าเหนื่อยเลย) เป้าหมาย 1831 สึนามิจะมา หรือ ขา 5 แน่แท้แล้วrolleyes.gif

เฮียครับได้คืนมา800000แล้วและก็หมดไปอีกแล้วเริ่มต้นใหม่เหลืออยู่อีก100000เฮ้อ เหนื่อยจริงๆเลยเฮียแต่ชิวิตต้องสู้ สู้ต่อไป

ช่ังเหมือนกันยังกะแกะ สู้ยังไม่หมดก็ยังหาคืนได้

เมื่อวานไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์ แต่ญาติผมที่เล่นอยู่บอกว่า ราคาเหวี่ยงมาก เดี๋ยวขึ้นเดี๋ยวลง จนเมาคลื่น จะอ้วก อยากจะอ้วกจริงๆ ไม่ได้พูดเปรียบเปรยเฉยๆ ต้องออกมาห่างๆจากจอเลย 555

มาออกตัวก่อน เพราะกลัวจะรอกัน วันนี้ อาจเข้ามาวิเคราะห์ไม่ทัน เพราะเมื่อคืนก็ไม่ได้ดู คงต้องใช้เวลาพิจารณาพอสมควร

วันนี้ ก็มีสิทธิ์ติดลูกค้า จนอาจเข้ามาไม่ได้อีก ส่วนเย็น + พรุ่งนี้ ก็มีธุระเช่นกัน ไม่แน่ใจว่าจะมีเวลามาดูให้เต็มๆตอนไหนนะครับ

ไม่ได้จริงๆ ก็คงเป็นดึกๆวันอาทิตย์หรือเช้าวันจันทร์โน่นเลย

ภาพรวม สั้นๆ ก็ต้องบอกว่า มันมาถึงสุดยอดคลื่น b ที่ผมคาดว่าเป็นไปได้นะครับ เลยจากนี้ได้ยากพอสมควร คงต้องปล่อยมันเล่นเลือกทิศก่อน แล้วเราค่อยพิจารณาเลือกทางกันใหม่

ปล. อย่าลืมนะครับ ช่วงนี้ ขอความร่วมมือ โดยเฉพาะวันจันทร์ถึงศุกร์กลางวัน click ช้าลงคนละ 2 step โพสต์น้อยลงนิด เอาเฉพาะเนื้อๆ น้ำอย่าเพิ่ง

admin ช่วงนี้ รับศึกหนักจริงๆ ตามเคลียร์ให้ตลอด เพราะล่มทั้งวันจริงๆ ถ้าเป็นสมัยก่อนที่ admin เราไม่มีเวลาดูตลอด ป่านนี้ คงเซ็งกันมาก เพราะคงล่มหายไปเป็นวันวันเลย

เมื่อคืนนั่งลุ้นกราฟพร้อมกับที่บ้านเขาเปิดหนังแอกชั่นพร้อมกัน ช่วงที่มันเด้ง ๆ ดิ่ง ๆ ก็เป็นช่วงเดียวกันที่หนังมันกำลังระทึก กราฟทองก็ตื่นเต้นเลือดสูบฉีดไม่พอมีเสียงประกอบกราฟขึ้น ๆ ลง ๆ ด้วย ต้องตะโกนบอกคนทั้งบ้านว่าปิดหนัง ตื่นเต้นหัวใจจะวายอยู่แล้ว จึงได้เสียงตอบมาว่าปิดกราฟ ไปหัวใจวายที่เดียวตอนเช้า ......... เช้ามานึกว่าจะมีแต่ซากศพ ปรากฎว่ารบศึกชนะซะงัน

อยากจะร้อง เวลาคิดถูกไม่กล้าเล่น เวลาเล่นคืดผิดตลอด

มีของไว้ในมือแล้ว สบายใจเพราะว่าตกรถมา2เที่ยวแล้ว555 ขึ้นถึงตัวเลขที่พอใจก็ปล่อย ลงมาถึงเลขที่ถูกใจก็ซื้อ :D

จริงค่ะ เฮีย เมื่อวานรู้สึกจะอ้วกเหมือนกัน ตอนเย็น ๆ 5-6 โมง พยายามจะฝ่าด่าน 1792 ให้ได้หลายรอบ ไม่ผ่าน ตอนทุ่มครึ่ง แท่งแดงรวดเดียวลง 1766 แล้วเด้งแรงเขียวแท่งเดียวอีก 1794 วิ่งวน เร็ว ๆ อยู่ 3 รอบได้ มีโอกาสทำกำไรรอบ แต่ได้แต่ดูเวียนหัวมาก ไม่กล้าทำอะไร เดาเกมส์ไม่ออก จนสุดท้าย มันเลือกทางเดินเนิบ ๆ มุ่งสู้ 1828 ตลอดทั้งคืนเลย wacko.gif

เมื่อวานได้ปล่อยของไป 20 % ที่ 1782 ตามที่ตั้งใจไว้ และเพิ่งมาเห็นเฮียทักทีหลัง ว่า C อาจจะกุด ปล่อยเพราะแม่สั่ง บอกแท่งเขียวแรง ๆ แบบนี้ไปได้ต่อ ก็ต้องยอมให้เขากลัวพาเขาติดดอย เขาเพียงพอกำไรแค่นี้ ตอน 26900 ไม่ปล่อยให้เขา หูชาไปรอบ ของตัวเอง ก็กดพ่วงไปด้วย ตอน 1766 ราคาต่ำกว่าที่ซื้อ คิดว่าจะลงอีกเลยไม่ได้กด

ถ้ามันเป็น B จริง ก็ต้องมีลง C แต่นาทีนี้ 50 50 จุดวัดใจจริง ๆ มาแถว 1831 ขอเลือกเก็บส่วนที่เหลือแล้วกันค่ะ กลัวตกรถมากกว่า ถ้า C มาค่อยเอาส่วนนั้น แต่คงลดพอร์ต เพราะเงินเริ่มร้อนแล้ว เดี๋ยวไ้ด้ต้มทองกินแทนมาม่าที่กะตุนตอนคิดว่าจะอยู่ดอยซักหน่อย

อยากได้คำแนะนำในการเล่นบ้างครับ

แบบซื้อ __ขายด้วยตัวเองเลย ในระหว่างวันแบบหุ้น สามารถที่จะได้ป่าวครับ แบบว่าสั่งซื้อ สั่งขายเองจาก network. เลย

ไม่ทราบจริงๆ แต่สนใจลงทุน มีงบอยู่ประมาณครึ่งล้านครับ

ขอบคุณทุกท่าน

หรือท่านใดแนะนำได้ ผมรบกวนขอโทรฯ ไปคุยด้วยจะเป็นไปได้ไหมครับ

หัดเล่น___แถมมือใหม่ ไม่มีประสบการณ์ และพื้นฐานคร้าบบบบบ

Thx

เมื่อวานไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์ แต่ญาติผมที่เล่นอยู่บอกว่า ราคาเหวี่ยงมาก เดี๋ยวขึ้นเดี๋ยวลง จนเมาคลื่น จะอ้วก อยากจะอ้วกจริงๆ ไม่ได้พูดเปรียบเปรยเฉยๆ ต้องออกมาห่างๆจากจอเลย 555

ภาพรวม สั้นๆ ก็ต้องบอกว่า มันมาถึงสุดยอดคลื่น b ที่ผมคาดว่าเป็นไปได้นะครับ เลยจากนี้ได้ยากพอสมควร คงต้องปล่อยมันเล่นเลือกทิศก่อน แล้วเราค่อยพิจารณาเลือกทางกันใหม่

ขอบคุณครูกัมคะ เมื่อคืนก็อ้วกด้วยคน แต่ห้าทุ่มก็ปิด คอมพ์ดีก่า รับไม่ได้แล้ว เช้าตื่นขึ้นมาไม่เชื่อสายตาตัวเองเลยแหละ ทั้งดีใจและเสียใจ แต่ดีใจมากว่าค่ะ ติดตามต่อปาย

อยากได้คำแนะนำในการเล่นบ้างครับ

แบบซื้อ __ขายด้วยตัวเองเลย ในระหว่างวันแบบหุ้น สามารถที่จะได้ป่าวครับ แบบว่าสั่งซื้อ สั่งขายเองจาก network. เลย

ไม่ทราบจริงๆ แต่สนใจลงทุน มีงบอยู่ประมาณครึ่งล้านครับ

ขอบคุณทุกท่าน

หรือท่านใดแนะนำได้ ผมรบกวนขอโทรฯ ไปคุยด้วยจะเป็นไปได้ไหมครับ

หัดเล่น___แถมมือใหม่ ไม่มีประสบการณ์ และพื้นฐานคร้าบบบบบ

Thx

หน้าเวปไง http://www.gtgoldonline.com/ ไม่มีประสบการณ์ บทวิเคราะห์แม่นๆของคุณกัมพลก็มี ที่ดีที่สุดต้องอ่านและศึกษามีข้อมูลให้ศึกษาเยอะแยะ

http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/18-%e0%b8%a7%e0%b8%b4%e0%b8%98%e0%b8%b5%e0%b8%81%e0%b8%b2%e0%b8%a3%e0%b8%a5%e0%b8%87-mt4-%e0%b9%81%e0%b8%a5%e0%b8%b0%e0%b8%ad%e0%b8%b4%e0%b8%99%e0%b8%94%e0%b8%b5%e0%b9%89%e0%b9%80%e0%b8%9a%e0%b8%b7%e0%b9%89%e0%b8%ad%e0%b8%87%e0%b8%95%e0%b9%89%e0%b8%99/page__st__45

http://www.thaigold.info/Board/index.php?/forum/16-metatrader4-mt4/

^

^

พิมพ์แบบนี้ระวังโดนหลอกจากผู้ต้องการเงินคุณ เตือนด้วยความหวังดีค่ะ

ถูกแก้ไข โดย please