ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณเฮียกัมมากๆครับ ได้กำไรจาก GF เพราะอ่านการวิเคราะห์จากเฮียเลยครับ !_087 !_087

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

โอบามาเตรียมแถลงมาตรการใหม่ในวันที่ 5 กันยายน 2554 ซึ่งคาดการณ์กันว่าจะมีผลดีทองเศรษฐกิจอเมริกาและคาดว่าจะเป็นการเปลี่ยนแปลงโครงสร้างทางการเงินและอุตสาหกรรมครั้งใหญ่ของอเมริกาค่ะ เหตุผลนี้หรือเปล่าที่ฝรั่งคนนั้นบอกทองจะสึนามิอีกรอบ

เอามาจากบทวิเคราะห์ของคุณพ่อน้องเอมค่ะ ขออนุญาติแปะlink http://www.gold2gold.com/webboard/index.php/topic,83.2175.html

ถูกแก้ไข โดย please

สวัสดีครับเฮียกัม แล้วจะมีสอนอบรมเรื่องทอง การดู วิเคราะเบื้องต้นไหมครับ อ่านจากในนี้แล้วยัง งงอยู่มากครับ

หรือผมควรไปเริมต้นจากที่ไหนครับ เพิ่งเริ่มศึกษาครับ เห็นเฮียกัมวิเคราะห์แบบสั่้งได้เลย แต่อ่านกราฟของเฮียแล้วไม่เข้าใจ

จึงอยากศึกษาเพิ่มเติมบ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล.ที่ไหนเค้าสอนก็วฝากเพื่่่อน ๆ แนะนำด้วยนะครับ

ว่าจะไม่โพส แต่อดใจไม่ไหว ขอขำเฮียกัม หน้า 931 หลายคำตอบเลย นั่งหัวเราะจนน้ำตาไหล

งานนี้ น่าจะขอตัวเฮียทั้งตัวดีกว่านะคะ แบบว่านอกจากมีอินดิเคเตอร์เยอะ แล้ว ยังมีอารมณ์ขัน ไว้แก้เครียด ได้เยอะเลยคะ

เฮียกัม ประโยชน์เยอะ เหมือนใบย่านางเลยคะ

!53 !53 !53 !53

สวัสดีครับเฮียกัม แล้วจะมีสอนอบรมเรื่องทอง การดู วิเคราะเบื้องต้นไหมครับ อ่านจากในนี้แล้วยัง งงอยู่มากครับ

หรือผมควรไปเริมต้นจากที่ไหนครับ เพิ่งเริ่มศึกษาครับ เห็นเฮียกัมวิเคราะห์แบบสั่้งได้เลย แต่อ่านกราฟของเฮียแล้วไม่เข้าใจ

จึงอยากศึกษาเพิ่มเติมบ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล.ที่ไหนเค้าสอนก็วฝากเพื่่่อน ๆ แนะนำด้วยนะครับ

http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/7-%E0%B8%84%E0%B8%B1%E0%B8%A1%E0%B8%A0%E0%B8%B5%E0%B8%A3%E0%B9%8C%E0%B8%A5%E0%B8%87%E0%B8%97%E0%B8%B8%E0%B8%99%E0%B8%97%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B8%84%E0%B8%B3%E0%B8%89%E0%B8%9A%E0%B8%B1%E0%B8%9A%E0%B9%84%E0%B8%97%E0%B8%A2%E0%B9%82%E0%B8%81%E0%B8%A5/

http://www.thaigold.info/Board/index.php?/forum/12-%E0%B8%9A%E0%B8%97%E0%B9%80%E0%B8%A3%E0%B8%B5%E0%B8%A2%E0%B8%99%E0%B9%80%E0%B8%81%E0%B8%B5%E0%B9%88%E0%B8%A2%E0%B8%A7%E0%B8%81%E0%B8%B1%E0%B8%9A%E0%B8%97%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B8%84%E0%B8%B3/

ขอบคุณครับคุณปุยเมฆ วันนี้คงได้อ่านฟอรั่มตาแฉะแน่ ขอบคุณครับ :) :)

ขอบคุณครับเอียกำพลที่คอยให้ข้อมูลตลอดเวลา

เฮียกัม ประโยชน์เยอะ เหมือนใบย่านางเลยคะ

เป็นคำชมที่เข้าใจเปรียบจริงๆ ครับ 555 :lol:

อ้างถึง

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

ผมเพิ่งลองเล่นก็เจอดีเลยครับรบกวนเฮียช่วยชี้แนะเส้นทางคืนทุนให้ด้วยครับขอบคุญอย่างสูงครับเฮีย

ขอปรึกษาด้วยครับ จะเล่นแบบออนไลน์ ที่ไหนดี พอดีบ้านอยู่ต่างจังหวัด นอกเมืองอีกต่างหาก แนะนำด้วยครับ

ขอบคุณมาก

พรุ่งนี้ก็ออกศึกลุ้นกับน้องทองกันต่อละ !57

ตอนนี้1799วันนี้จะแล่นยังไงต่อดีค่ะ

ตอนนี้1799วันนี้จะแล่นยังไงต่อดีค่ะ

เมื่อกี้ลงทดสอบ 1814 เวลา 07.10 น. แล้วขึ้นมายืน 1816 เวลา 07.16.น ครับ ขณะนี้ อยู่ที่ 1811 เวลา07.20 น.มาลุ้นกันต่อครับ

ถูกแก้ไข โดย จากร้อยสู่ล้าน