ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อรุณสวัสดิ์คับเฮียกัม

ทำไมตลาดทองไม่เปิดโอกาสให้ตลาดไทยเข้าร่วมบ้างหนอ

ขึ้นลง แบบ ทำให้นั่งเหงาเหมือนไม่อะไรเกิดขึ้น

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณกัมพลเห็นอันนี้เหรอยังคะ

http://www.youtube.com/watch?v=nm9l9DmBhUk

ฝากคลิปขอบคุณทุกท่านไว้ที่กระทู้น้าโป๊ะ

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย ดลบันดาลให้ อจ.ทุกท่านในเว็บไทยโกลด์มีสุขภาพ พลานามัยแข็งแรงสมบูรณ์

เพื่อพวกเราชาวเว็บจะได้มีที่ปรึกษาคอยให้คำชี้แนะไปอีกนานๆนะคะ !thk

ขอให้ปีใหม่นี้เป็นปีทองของอาจารย์และเพื่อนๆทุกคนนะคะ และขอให้สุขภาพแข็งแรงค่ะ

!thk !thk !thk !10 !10 !10

:D :D ขอพระขอบคุณเฮียกัมพลมากๆ ค่ะสำหรับข้อชี้แนะดีๆ ที่มีให้โดยตลอด และขอพรอันประเสริฐทั้งปวงจงมีแด่เฮียกัมพล ทีมงาน และกูรูทุกท่านในเว็บไทยโกลด์แห่งนี้ค่ะ สวัสดีปีใหม่ 2554 !thk !thk !thk

ในวาระดิถีวันขึ้นปีใหม่ 2011 นี้ขอให้อาจาร์ย และเพื่อน thaigold ทุก ๆ ท่าน จงมีแต่ความสุขความเจริญ คิดสิ่งใดขอให้สมหวังสมปรารถนาทุกประการ สาธุ :P

อรุณสวัสดิ์คับเฮียกัม

ทำไมตลาดทองไม่เปิดโอกาสให้ตลาดไทยเข้าร่วมบ้างหนอ

ขึ้นลง แบบ ทำให้นั่งเหงาเหมือนไม่อะไรเกิดขึ้น

ตลาดไทยไม่ปิดนิครับ ให้เข้าร่วมได้ตลอดเวลา

แหมคุณ จิก็ ก็มันอยากรู้นี่ มดแดงก็แอบๆจำๆ มาน่ะค่ะ อยากรู้ว่าการลงสุดของกราฟมันพิจารณาจากอะไรบ้าง ส่วนเจ้าอินดิเคเตอร์ที่บอกไว้มันก็มี แต่มันใช่หรือเปล่า เพราะบางครั้งมันก็เขยิบลงอีก ลูกศรหรือเครื่องหมายมันก็เขยิบลงตาม คือมันไม่คิดจะซื้องัยคะ ถ้าจะซื้อก็คงไม่ดูอะไรมากหลอก นอกจากเรามีแผนการเดินทางของเราไว้แล้ว ขอให้มาต่ำก็คว้าแล้ว เพราะมันเป็นทองแท่งอ่ะค่ะ

แหม..อาจารย์กัมพลไม่ตอบมดแดงซะที ไม่เป็นไรค่ะ อาจารย์ ขา มดแดงมองว่า macd กำลังจะสวยขึ้นค่ะ เพราะตัวอื่นๆ มันดีอยู่แล้วค่ะ

คุณ จิ รอบนี้ผ่านได้วุฒิบัตรจากอาจารย์แน่เลย...

!thk สวัสดีปีใหม่ค่ะเฮียกัมพล มาขอบคุณเฮียที่ให้แนวทางและข้อคิดมากมายทุก ๆ วันค่ะ ขอให้เฮียมีทุกอย่างที่มีอยู่แล้วในด้านดี เพิ่มพูนขึ้นอีก เป็น 100 เท่า 1,000 เท่าค่ะ และมาบวกคะแนนให้คุณ มดแดง เพราะความช่างซักช่างถามทำให้ใครต่อใครได้ความรู้ไปด้วย เพราะอาจจะมีคนสงสัยเหมือนกันแต่ไม่กล้าถาม 555 !gd

ถูกแก้ไข โดย a-dang

คุณกัมพลเห็นอันนี้เหรอยังคะ

http://www.youtube.com/watch?v=nm9l9DmBhUk

ฝากคลิปขอบคุณทุกท่านไว้ที่กระทู้น้าโป๊ะ

ขอขอบคุณ คุณ ohani และคุณ พิพพา ด้วยค่ะ....สุดยอดจริงๆ

ตลาดไทยไม่ปิดนิครับ ให้เข้าร่วมได้ตลอดเวลา

อ๋อหมายถึงเมื่อเช้าอ่ะคับ

ก่อนตลาดไทยเปิด มั่นดิ่งลงไปเยอะ พอตลาดไทยเปิดมันก็กลับขึ้นมานิ่งที่ราคาเดิม

ได้แต่นั่งจ๋อยดู เหงาๆ : :o

ถูกแก้ไข โดย shinning

ขอให้เฮียกัมพล กูรูทุกท่านและครอบครัวรวมทั้งเพื่อนๆ ทุกคน มีความสุข สุขภาพแข็งแรงและรวยๆค่ะ :lol: :lol: :lol:

ขอบคุณครับคุณมดแดง ขยันถามจนเฮียกัมต้องเปิดเผยเคล็ดลับแบบไม่กลัวว่าขาใหญ่จะมาอ่านเจอแล้วทำราคาย้อนทางกิน stop loss เฮียกัม อิอิ

:ph34r:

ขอบคุณครับคุณมดแดง ขยันถามจนเฮียกัมต้องเปิดเผยเคล็ดลับแบบไม่กลัวว่าขาใหญ่จะมาอ่านเจอแล้วทำราคาย้อนทางกิน stop loss เฮียกัม อิอิ

:ph34r:

เห็นคุณงูดินขอบคุณ เลยตามมาขอบคุณบ้าง แต่แอบ copy ไปนั่งคิดว่ามันคือจุดไหนกะจุดไหน จะให้ดี ถ้ามีใครมาวาดกราฟไหนดูหน่อยน่าจะดีนะ จะเป็นพระคุณยิ่งเลยค่ะ :lol: :lol: :lol:

หวัดดีปีใหม่ล่วงหน้าคับเฮียกัมพล !01