ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

กะจะเอาที่เดิมแต่มาไม่ถึงค่ะพี่นุช เดี๋ยวต้องรอดู ลอนดอนไปอีกทีค่ะ

จะมีดีดขึ้นมาได้รึป่าว :unsure:

เพี้ยงงงง ขอให้ดีดมาเนาะ เอสเป็นเพื่อนกัน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ราตรีสวัสดิ์นะคะทุกคน

รวยๆๆๆๆๆ ค่ะ

พรุ่งนี้เช้าไปทำธุระ ขอกราฟเช้าๆหน่อยนะคะคุณญ่า จะแวะมาอ่านค่ะ

จกรบ ค่ะ

.

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

.

.

ขอบคุณที่คุยให้ป้าอ่าน ดีใจกับลำไยทุกท่านจ้า นานๆทีจะเห็นน้องญ่า กรี้ดๆ เสี่ยบอยหูแตกยังคะ อิอิิ

ราตรีสวัสดิ์นะคะทุกคน

รวยๆๆๆๆๆ ค่ะ

พรุ่งนี้เช้าไปทำธุระ ขอกราฟเช้าๆหน่อยนะคะคุณญ่า จะแวะมาอ่านค่ะ

จกรบ ค่ะ

ฝันดีค่ะ คุณดอด จะพยายามนะคะ :D

ขอบคุณที่คุยให้ป้าอ่าน ดีใจกับลำไยทุกท่านจ้า นานๆทีจะเห็นน้องญ่า กรี้ดๆ เสี่ยบอยหูแตกยังคะ อิอิิ

ยินดีกับเจ้าป้าด้วยเหมือนกันค่ะ ขอซักนิ๊ดดนึงเนาะ นานๆทีค่ะ ^_^

ฝันดีค่ะ พี่่บอย เจ้าป้า เพื่อนๆทุกคน hlMNA.gifhlMNA.gif ค่ะ

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

คุณขวดดดดดด 555555

เรียกให้ยาวไปงั้นน่ะค่ะ

ห้องนี้อายุน้อยๆกันทั้งนั้นค่ะ แต่พอเจ้าป้ามาละก็ ค่าเฉลี่ยอายุห้องพุ่งทันทีค่ะ

555 จานดอดฮาอ่ะ

บอยเพิ่งย้อนไปอ่านเจอเด๋วนี้นะคับ ช่วงเทรดมันไม่ว่างย้อนอ่านหน้าลึกๆ

นอนก่อนแร้วคับ นั่งดูหนังเพิ่งจบ

ดูไปปล่อยแอลรันไปเรื่อย เพลินจิงๆ

แอล 1286.470 ตอนนี้รันได้ระยะ 4 เหรียญแร้ว

ปล่อยรันไป จาวิ่งแข่งกับน้องญ่า

จุ๊ฟบายคับ

อ้อๆ ที่จานดอดถามว่าคนนั้นชื่อรัยที่เสียแอลจีเอฟ 10 ล้าน รอบสึนามิปีนู้น

บอยนึกออกแร้วนะคับ โพสไว้ลองเข้าไปอ่าน

แร้วก้อจ่ายค่าจำได้มาด้วยคับ :37 ห๊าววววววว..

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด มารอกราฟคุณญ่าค่ะ

มารอด้วยคน สงสัยนอนดึก เลยยังไม่ต่ืน

555 จานดอดฮาอ่ะ

บอยเพิ่งย้อนไปอ่านเจอเด๋วนี้นะคับ ช่วงเทรดมันไม่ว่างย้อนอ่านหน้าลึกๆ

นอนก่อนแร้วคับ นั่งดูหนังเพิ่งจบ

ดูไปปล่อยแอลรันไปเรื่อย เพลินจิงๆ

แอล 1286.470 ตอนนี้รันได้ระยะ 4 เหรียญแร้ว

ปล่อยรันไป จาวิ่งแข่งกับน้องญ่า

จุ๊ฟบายคับ

อ้อๆ ที่จานดอดถามว่าคนนั้นชื่อรัยที่เสียแอลจีเอฟ 10 ล้าน รอบสึนามิปีนู้น

บอยนึกออกแร้วนะคับ โพสไว้ลองเข้าไปอ่าน

แร้วก้อจ่ายค่าจำได้มาด้วยคับ :37 ห๊าววววววว..

สวัสดีค่ะ คุณบอย. เจเจ นะคะยินดีที่ได้รู้จักค่ะ. ฝากตัวด้วยนะคะ แต่หัวใจคุณบอยคงไม่รับฝากเพราะคงมีของน้องญ่าอยู่แล้ว

อ่านมานานแล้วไม่ได้ทักสักที. พอดีเห็นโพสมีคนเสีย. 10 ล้านจริงๆหรือคะเจเจ. คิดว่าเมษานรก เจเจ น่าจะโดนเยอะมีคนเยอะก่าอีก

ตอนนั้นเห็นแก่ความโลภ แท้ๆ อยากได้20-30 เฮ่ย. เปนกำลังใจให้เค้าด้วยความจริงใจ จริงๆ. สู้ๆๆๆๆ

bur3ss.jpg หวัดดีค่ะ เพื่อนๆ ทุกคน ^_^

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

สวัสดีค่ะ คุณบอย. เจเจ นะคะยินดีที่ได้รู้จักค่ะ. ฝากตัวด้วยนะคะ แต่หัวใจคุณบอยคงไม่รับฝากเพราะคงมีของน้องญ่าอยู่แล้ว

อ่านมานานแล้วไม่ได้ทักสักที. พอดีเห็นโพสมีคนเสีย. 10 ล้านจริงๆหรือคะเจเจ. คิดว่าเมษานรก เจเจ น่าจะโดนเยอะมีคนเยอะก่าอีก

ตอนนั้นเห็นแก่ความโลภ แท้ๆ อยากได้20-30 เฮ่ย. เปนกำลังใจให้เค้าด้วยความจริงใจ จริงๆ. สู้ๆๆๆๆ

หวัดดีค่ะ คุณเจเจ เป็นกำลังใจให้นะคะ ด่านแรก ต้องให้เค้าทะลุ 1300 1311 ให้ได้ก่อนค่ะ

ถ้าทะลุได้ ก้อมียังพอมีโอกาส กลับขึ้นไปเทส 1320 30 ได้ค่ะ เอาใจช่วยนะคะ :D

สวัสดีค่ะ

"จิ" นะคะ ฝากตัวเข้าห้องด้วยค่ะ

หวัดดีครับ จานดอดดดดดดด. คุณบอยยยยยย คุณญ่าาาาาาา. ยิ้มแฉ่งงงงงงงกันไม่หุบเลยนะ

อุ้ย คนสวยมาแล้วเมื่อคืนกินลำไยเยอะระวังร้อนในนะคะวันนี้นับเงินเสร็จรึยังเอ่ย.. แล้ววันนี้คุณญ่าจะเล่นอย่างงัยคะขอตามหน่อยค่ะ