ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

ส่ายนมเต็มที่เลยค่ะ โย้ววว!!!

เจ้ซีหนิช่างทามปายด้ายเน๊าะ5555..........

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

นั่นแน่ น้องเล็กตุ๊ด เอ๊ย เล็กติ๊ด...ย่องเข้าร้านเค้าตอนดึก ๆ มะกลัวผี.......เร้อ.... :lol: :lol: :lol: :lol:

!54กลางวันเป็นร้านกาแฟ กลางคืนเป็นคาเฟ่เหรอค๊าาา !57

สวัสดีค่ะ คุณพี่อ้อย คุณซีซี คุณหมอเล็ก คุณงูดิน Khun LEXSTUDIO คุณดักแด้ และเพื่อนๆ คอกาแฟยามดึกทุกท่าน

สงสัยพี่น้องรี คงพลาดอีกละ ชี้โพรงให้กระรอก (ทั้งฝูง) แบบนี้เข้าข่ายมั่วสุ่ม ฮะปะเนี้ย (ไม่ไช่ มั่วทองซะแล้นนนน) !033

ออกไปทำงานแป๊ดเดี๋ยว คุณหมอเล็ก กลายร่างเป็น เสี่ยเล็ก อุปการะเด็กๆ น่าสงสารซะละ !87 น.18+++

คำเตือน เวลาเพื่อนๆ แวะมาที่ร้านโปรด !21 !21 !21 เพื่อตั้งสติก่อนจิบกาแฟ (แอบใส่..ให้หลงได้ง่าย) !17

ถูกแก้ไข โดย NongRee

ต้องขอขอบคุณ คุณซีซี ค่ะ สอนจนใส่รูปแทนตัวได้แล้ว :lol: ดีใจมากเลยค่ะ อยู่มาตั้ง 4 ปี พึ่งทำเป็น :D

ส่วนน้องทอง มองแง่ดีคิดว่าช่วงนี้ปรับฐาน คือ ลง 31 , 24 และลงอีกคง 15 หรือเลขสุดท้ายอาจไม่มา เด้งเป็นขึ้นแทน (คงวนเวียนให้งง กันอีกหลายวัน) :lol:

หวัดดีค่า น้องรี และคอกาแฟทุกท่าน วันนี้เด็กเสิร์ฟมารายงานตัว ช่วงเช้า แล้วหายแว๊บ สักพักใหญ่นะค้า บ่ายๆค่อยมาดูแลแขกต่อ ฝากคุณศรี..ผู้ช่วยเด็กเสิร์ฟ ดูแลแขกด้วยน๊า ...แว๊บบบ........

แวะมาทานโอเลี้ยง อีกแล้วครับ เมื่อคืนนั่งลุ้นใจหายใจควำ่

ว่าลงไปแค่ไหน แล้วจะขยับขึ้นได้มากเท่าไหร่ สุดท้าย

+-50 บาทมั่ง สำหรับราคาไทยๆ ถ้าไม่มีข้ออ้างของสมาคมฯ

ผมคิดถูกไหมคุณพี่น้องรีขา

ขอผมไปจุดธูป บนก่อนละกันครับ อาการน่ากัวมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เอาเบื้องหลังภาพยนต์มาฝากครับ ผมชอบดารารับเชิญ ชาวเวียดนามมากๆๆ หนุ่มๆคิดเหมือนผมมั้ยคลายเครียด ช่วง 3ทุ่มนิดๆครับ

สาวแว่นคนนี้นี่เองเธอชื่อ Elly Tran Ha (อิอิ เรียกลูกค้าแต่เช้าอีกแล้ว) :lol: :lol: :lol:

คุณน้องรี คุณseasea คุณอารายา กาแฟร้านนี้เน้นใส่นมเยอะจิง มิน่าคุณหมอเล็กติดอกติดใจเข้ามาทุกวัน 3เวลาเช้า กลางวัน เย็น :o

ทุกวันต้องมาร้านกาแฟ มีเรื่องตื่นเต้นทุกวัน อิอิ ชอบจริงๆ :ph34r: :lol:

มีรูปดีๆ ซ่อนอยู่ที่นี่ ถ้ามีรูปดีๆ จะมาบ่อยๆนะ :lol:

ขอเบียร์ที่นึงซิ นั่งจิบเบียดูสาวๆ

เอากาแฟดำน๊ะเดี๋ยวนมจะไปดูดมาพ่นใส่เอง อิอิ ไม่ต้องตีฟองเลย วุ๊ย เปรี้ยวปาก อยากกินกาแฟ

เจ้าประคุณเอ๊ย ชาติที่แล้วสงสัยใส่บาตรด้วยนมกล่อง07baa27a.gif

!Announce มาดามงูขา..พี่หมอเล็กต้องการนมด่วนค่าาา..รีบมาหั้ยดูดโดยด่วน

!_cdสวัสดีค่ะคุณพี่คุณน้องทุก ๆ ท่าน วันนี้คนมีทองคงหนักใจอีกวัน คืนนี้จะออกหัวหรือก้อย ตัวไหนมีกำไรดึงออกก่อนน่าจะดี

สวัสดีค่ะ คุณพี่อ้อย คุณซีซี คุณหมอเล็ก คุณงูดิน คุณปุณณ์ น้องเรืองริน คุณออสการ์ และสองหนุ่มหลังสุด (สงสัยคอเบียร์) :lol: หลัง 3 ทุ่มบาร์เปิดค่ะ :P

ยามเช้า ยามบ่าย ยามเย็น จิบกาแฟเรียกเงิน เรียกทอง กันก่อนนะค่ะ พี่น้อง :lol:

นสพ.เฮียกัมพลวิเคราะห์ข่าวเสริฟ์ Link กางหน้าให้แล้วค่ะ http://www.thaigold2.info/Board/index.php?/topic/143-%E0%B8%97%E0%B8%B4%E0%B8%A8%E0%B8%97%E0%B8%B2%E0%B8%87%E0%B8%A3%E0%B8%B2%E0%B8%84%E0%B8%B2%E0%B8%97%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B8%84%E0%B8%B3-%E0%B9%82%E0%B8%94%E0%B8%A2-kumponys/page__st__630

นสพ.เฮียทองใหม่ ข่าวเสริฟ์ http://www.thaigold2.info/Board/index.php?/topic/120-%E0%B8%97%E0%B8%B4%E0%B8%A8%E0%B8%97%E0%B8%B2%E0%B8%87%E0%B8%97%E0%B8%AD%E0%B8%87-%E0%B8%95%E0%B8%AD%E0%B8%99-thaigold2/page__st__255 อ่านแล้วแวะไปขอบคุณเฮียด้วยน๊า :wub:

ยามดึกค่อยคลายเคลียร์ สนุก และพักผ่อนกันตามอัธยาศัย !17

สุ่มดูน้องทองอยู่ 1 ชม. คาดว่าพยายามพาลูกขึ้นหน้า ผ่ากองหลังมา วิ่งกลางสนามบริเวณเส้นแบ่ง 1235 - 1239 เชียร์ให้ผ่าให้ได้นะค่ะ 1245 อีกครั้ง

หลังจากเมื่อวานมีเสี่ยว กำลังส่งลูกงามแท้ๆ ขึ้นมาถึง 1247 แต่ดันโดนดัก แล้วเกี่ยวลูกโยนยาวไป 1223 (ใจหายวาบ.. !ghost ) นึกว่าจะเสียประตูซะแล้ว

โชคดีน้องทองสามารถตั้งรับแล้ววิ่งกลับมาได้ 1236-------> 1245 ---------> 1263 วันนี้เท่านั้น !La !La สู้ทาเคชิ