ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับ

และเราก็ต้องหวังว่าเมื่องานเลี้ยงจบลง เราพร้อมที่จะรับกับโลกใหม่หลังจากนั้น

เอ หมายความว่าไงหว่า -โลกใหม่

ถูกแก้ไข โดย milo

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

!_10 !_10 แล้ว set จะเป็นไงคะเนี่ย ต้องรีบปล่อยออกก่อนมั๊ยคะคุณเสม !_cd !_cd

รัฐบาลของเราเพิ่งจะขึ้นเงินเดือนให้แก่นักการเมือง เป็นค่าจ้างในการไม่มาประชุมสภาและค่าจ้างทำลายชาติ ขึ้นเงินเดือนให้แก่ อบต อีกเท่าตัว ขึ้นเงินเดือนให้ข้าราชการ ขึ้นค่าแรงขั้นต่ำ แจกเงินครั้งใหญ่ให้แก่ทุกคนเพื่อซื้อคะแนนนิยม เตรียมตัวหาเสียงเลือกตั้ง ประเทศของเราก็ไม่ต่างจากประเทศทุนนิยมสามานย์อื่นๆทั่วๆไป ที่นักการเมืองทำทุกอย่างเพื่อผลประโยชน์ของพรรคพวก ทำลายประเทศชาติ สร้างหนี้สินให้ประชาชนทั้งชาติรับเคราะห์กรรมไปในที่สุด น่าเสียดายที่เราไม่สามารถแก้ไขความเลวของนักการเมืองได้ เราต้องอยู่กับโลก จึงต้องรู้เท่าทันโลก โลกกำลังจะวุ่นวายครั้งใหญ่ เมื่อเกิดการ Panic ทุกคนจะขายทุกอย่างแล้วถือ Cash ขอให้สมาชิกเตรียมตัวรับการเกิด Correction ในต้นปีหน้า ก่อนที่ตลาดทุกตลาดจะมีราคาสูงขึ้นอีกในปีต่อๆไป

จาก เวปลุงโฉลกค่ะ

คุณ ลุงโฉลก บอกให้สมาชิกเตรียวตัวให้พร้อมครับ

ตอนนี้ SET GOLD ระบบเขียวอยู่ครับ ใช้ Pnt 1.1

เมื่อ ระบบ แดง ก็ ขายตามระบบครับ

ไม่มีใครรู้อนาคตครับ ทำตามระบบ จะดีที่สุดครับ

จากบทความ ไม่มีใครซื้อทองคำ คุณลุง คาดว่า

เราอาจได้เห็นทองคำลงมาต่ำกว่า $1,350 อีกครั้งหนึ่ง ก่อนที่จะพุ่งขึ้นต่อไปเพื่อไปทำ New All-Time High ใน First Quarter ของปี 2011

e90bc4075379a7ff3c98b5af26036493.jpgผมต้นทุนต่ำไม่กลัว ขอรอจุดแรก1600$ครับ ถูกแก้ไข โดย Yai Carmungwed

ราคาPrevious low ของPSอยู่ที่เท่าไหร่ครับ ดูPrevious low Previous highเป็น แต่ไม่มีกราฟรายตัวให้ดู ตอนกดหาราคาปัจจุบันของPSยังกดหาตั้งนั้นกว่าจะหาเจอ

ตอนนี้อาการไม่ค่อยดีแล้วทั้ง S5o และ Gold เอาไงดีครับคูณ Seam คืนนี้นอนไม่หลับแน่เลย !21

ทองคำ correction เเลว้นะครับ เป้าเเรก $1350 ตามด้วย $1300 , $1250 เเลว้เเต่จะเลือก

เเล้วจะทะยานไป $1600 ในต้นปีหน้าครับ

เป้าที่น่าเก็บที่สุดคือไรอะครับ

คุณเสม

ต่างกันเป็น๑๐๐เหรียญเลยครับ

ถูกแก้ไข โดย mtts

ขอบคุณครับคุณเสม ผมมักน้อยขอ 1300 ก็พอครับ

เป้าที่น่าเก็บที่สุดคือไรอะครับ

คุณเสม

ต่างกันเป็น๑๐๐เหรียญเลยครับ

เเล้วเเต่จะเลือกเลยครับ 555 ชอบราคาไหน เเต่สุดท้ายเป้า $1600 เช่นเดิมครับ

เเล้วเเต่จะเลือกเลยครับ 555 ชอบราคาไหน เเต่สุดท้ายเป้า $1600 เช่นเดิมครับ

ขอบคุงครับ ทยอยเข้าทุกอัีนดีก่าเลือกยากดีนัก

ถูกแก้ไข โดย mtts

รอเก็บทุกด่านค่ะ คุณเสม ขอบคุณมากนะคะ