ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พี่ส้มโอมือไม่สนใจจองเหรียญทองคำขัดเงารุ่น 240g มาไว้ให้น้องๆดูเป็นบุญตาบ้างหรือคะ...สวยดีนะคะ เชียร์ๆ :lol:

ห้ามovertradeทุกอย่าง รวมทั้งสะสมเหรียญด้วย โชคดีร่ำรวยเมื่อไหร่ซื้อแน่ครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ฮะๆ คุณส้มโอมือ นับถือ จริงๆ ห้าม Overtrade ทุกอย่าง ยึดมั่นตามระบบดีมากคะ

sarapao ใช้ความพยายาม อย่างมาก เพื่อหักห้ามใจ ให้เข้าและออกที่เขียวแรกและแดงแรก เท่านั้น อันนี้พอทำได้คะ

แต่ ให้ ลงทุนใน สัดส่วน ที่เท่ากันทุกครั้งนี่ซิคะ ทำใจยากมากๆ บางทีอยากเพิ่มเงิน หรือไม่บางทีเข้าไม่ทันเขียวแรก ต้องนั่งทำตาปริบๆ ทำใจนานเลย

บางทีก็ อยากลงเงินทุนเพิ่มอีก ก็ไม่ได้ ต้องยึดตามระบบ เหมือนฝึกตน ไป มือสั่นไปคะ นับถือๆ คุณส้มโอมือ

ขอให้ทุกคนที่ทำตามระบบ โชคดีร่ำรวย ตามคำคุณส้มโอมือ กัน ทุกคนเลยนะคะ

ห้ามovertradeทุกอย่าง รวมทั้งสะสมเหรียญด้วย โชคดีร่ำรวยเมื่อไหร่ซื้อแน่ครับ

ห้ามovertradeทุกอย่าง

เยี่ยมครับ

ขอบคุณสำหรับข่าวสารด้วยครับ คุณส้มโอมือ

:rolleyes: :rolleyes:

น้ำมันนิวยอร์กบวก-หุ้นสหรัฐฯพุ่งแรงหลังยูโรโซนบรรลุแนวทางช่วยกรีซ

โดย ASTVผู้จัดการออนไลน์ 22 กรกฎาคม 2554 05:06 น.

เอเอฟพี - ราคาน้ำมันปิดผสมผสานเมื่อวันพฤหัสบดี(21) หลังทบวงพลังงานระหว่างประเทศเผยไม่ระบายน้ำมันดิบจากคลังสำรองทางยุทธศาสตร์เพิ่มเติมและผู้นำยูโรโซนบรรลุข้อตกลงในการคลี่คลายวิกฤตหนี้กรีซ โดยปัจจัยหลังนี้ช่วยผ่อนคลายความวิตกในตลาดหุ้นสหรัฐฯ ส่งผลให้วอลล์สตรีทขยับขึ้นอย่างแรง

สัญญาล่วงหน้าน้ำมันดิบชนิดไลต์สวีตครูดของสหรัฐฯ งวดส่งมอบเดือนกันยายน เพิ่มขึ้น 73 เซนต์ ปิดที่ 99.53 ดอลลาร์ต่อบาร์เรล ส่วนเบรนท์ทะเลเหนือลอนดอน งวดส่งมอบเดือนเดียวกัน ลดลง 64 เซนต์ ปิดที่ 117.51 ดอลลาร์ต่อบาร์เรล

ราคาน้ำมันขยับขึ้นหลังจากที่ประชุมฉุกเฉินของผู้นำยูโรโซนในกรุงบรัสเซลล์ ประเทศเบลเยียม บรรลุข้อตกลงเพื่อช่วยเหลือประเทศต่างๆที่กำลังประสบปัญหาหนี้สินไม่ว่าจะเป็นกรีซ ไอร์แลนด์ และป้องกันไม่ให้ลุกลามสู่ชาติอื่นๆ

โดยระหว่างการประชุมเมื่อวันพฤหัสบดี(21) บรรดาผู้นำชาติยุโรปเห็นพ้องมอบเงินช่วยเหลือรอบใหม่แก่กรีซอีกเกือบ 1.59 แสนล้านยูโร ในจำนวนนั้นรวมไปถึงการมีส่วนร่วมของภาคเอกชนด้วย

ทั้งนี้ปัจจัยดังกล่าวส่งผลให้ตลาดหุ้นสหรัฐฯปิดบวกแรงเมื่อวานนี้(21) หลังจากดิ่งลงอย่างต่อเนื่องในช่วงไม่กี่สัปดาห์ที่ผ่านมา จากความกังวลต่อวิกฤตหนี้สินที่กำลังลุกลามในชาติยุโรป

ดัชนีหุ้นดาวโจนส์ เพิ่มขึ้น 154.77 จุด (1.23 เปอร์เซ็นต์) ปิดที่ 12,726.68 จุด แนสแดค เพิ่มขึ้น 20.20 จุด (0.72 เปอร์เซ็นต์) ปิดที่ 2,824.43 จุด เอสแอนด์พี เพิ่มขึ้น 18.07 จุด (1.36 เปอร์เซ็นต์) ปิดที่ 1,343.91 จุด

ระบบยังเขียวนะครับ แต่ระวังจะลงไปปิดแก๊ปนะครับ

????เกิดไรขึ้นกับคุณเสมหรอครับ ไม่ได้เข้ามานานมากแล้ว

ขอบพระคุณมากครับ คุณ goldman ที่ช่วยตอบแทน

เจ็บจริงหรือมีเบื้องหลังกันแน่!! เชสตกเครื่องพลาดทริปเข้าแคมป์ที่เมืองเบียร์อีก

เชส ฟาเบรกาส กัปตันทีมของอาร์เซน่อล คาดว่าจะพลาดทริปเดินทางไปเก็บตัวฝึกซ้อมที่ประเทศเยอรมันนีในวันพฤหัสบดีนี้ ก่อนลงอุ่นเครื่องกับเอฟซี โคโลญจน์ ทีมในบุนเดสลีกา เยอรมันในวันเสาร์นี้

สื่อทั้งในอังกฤษ และสเปนยังคงประโคมข่าวการย้ายทีมของ ฟาเบรกาส สู่บาร์เซโลน่า ทีมในบ้านเกิด ที่มีข่าวกับฟาเบรกาสในทุกๆ ครั้งที่ตลาดซื้อ-ขายนักเตะเปิดตลอด 3 ปี ที่ผ่านมา ซึ่งการพลาดทริปครั้งนี้ นับเป็นครั้งที่สองของฟาเบรกาสแล้วในซัมเมอร์นี้ หลังจากก่อนหน้านี้เค้าก็พลาดการไปทัวร์เอเซียกับทีม

ซึ่งทางเวนเกอร์ให้เห็นผลว่าฟาเบรกาสยังคงมีปัญหาบาดเจ็บอยู่ แต่มีความเป็นไปได้ว่าทางอาร์เซน่อล กับบาร์เซโลน่ากำลังอยู่ระหว่างเจรจากันอยู่ ดังที่เป๊ป กวาดิโอล่า ได้ออกมาเปิดเผยผ่านเว็บไซด์สโมสร

ที่มา : gunnerthailand

:rolleyes: คุณ Goldman ช่วยเข้ามา update กราฟแดงเขียวให้พวกเราก็ดีนะ

อิอิ ซ้อกำลังหัดเรียนรู้ เดี๊ยวเก่งจะมาช่วยแชร์ให้เพื่อนๆๆ แต่คงอีกนาน ใช้ความพยามยามเยอะ :blush:

ขอบคุณ คุณ Goldman ล่วงหน้า :wub:

ขอบคุณมากครับคุณ goldman

โพสต์ เมื่อวานนี้, 07:08 PM

GoldMan, เมื่อ 21 July 2011 - 16:34, กล่าวว่า:

ระบบยังเขียวนะครับ แต่ระวังจะลงไปปิดแก๊ปนะครับ

????เกิดไรขึ้นกับคุณเสมหรอครับ ไม่ได้เข้ามานานมากแล้ว

ย่อลง 45% (เดิม 1567 x 730) - คลิกที่นี่เพื่อขยาย

ขอบคุณคุณ henry คุณส้มโอมือด้วยครับ

ถ้าเอาเป้าผมยาวแน่ ผมถือโลหะเงินเป็นหลัก เป้าโลหะเงินน้องเสมบอกว่าไปขายกิโลละแสน ส่งคุณใหญ่ถึงเป้าโบกมือลาเลย ขยับมาเป้าของผมหน่อยก็ไม่ได้ แค่โลละแสนเอง

อิอิ มาแล้วครับ ความท้าทายใหม่(ของผมด้วย) เงินโลละแสน

ถูกแก้ไข โดย milo

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกผู้มีน้ำใจงามทุกท่านค่ะ น่ารักกันจริงจริงเลย :)

มีโปรกแกรมฟุตบอลมาฝากครับเพื่อน ๆ (เครียดนักก็พักดูบอลบ้างนะครับ)

อาทิตย์ 24 กรกฎาคม 2554

โคปา อเมริกา นัดชิงชนะเลิศ

02.00 น. อุรุกวัย - ปารากวัย ช่อง 7

ฟุตบอลกระชับมิตร

18.00 น. ทีพีเเอลออลสตาร์ - เชลซี ช่อง 3

บอลคู่ชิง โคปา อเมริกา ปีนี้น่าดูกว่าทุกปีครับ น่าดู น่าเชียร์กว่าทุกทีที่ บราซิล หรือ อาร์เจนฯ เข้าชิงซะอีกครับ

และผมเชื่อว่า ผู้ชาย 100% ทั่วโลกเชียร์ให้ ปารากวัย ชนะครับ ไม่ใช่เพราะปราบ บราซิล มานะครับ แต่เป็นเพราะว่า

นางแบบสาว นามว่า " ลาริสซา ริเกลเม " เธอลั่นวาจาไว้ว่า หากทีมชาติของเธอนั้นชนะเลิศในครั้งนี้ เธอจะเปลือยกายเดินในสนามฟุตบอลครับ :lol: :lol: :lol: :lol:

ผมเชียร์ปารากวัยครับ

ผมเชียร์ปารากวัยครับ

เชียร์ปารากวัย หรือสาวปารากวัยครับ biggrin.gif (ขำ ขำ นะครับ คุณส้มโอมือ)

post-3237-010267000 1311334857.jpg

ถูกแก้ไข โดย GoldofCourse

ลงทุนตามระบบ เป็นการลงทุนแบบสบายๆ วันๆไม่ต้องเครียดไม่ต้องตามข่าวก็ได้(ยกเว้นคนชอบอ่านข่าวเพราะชอบแต่อย่าเอาข่าวเป็นสาระในการเข้าซื้อหรือขาย)) วันๆก็เอาเวลาไปทำงาน นั่งเล่นคุยเล่น ดูหนังฟังเพลง แค่ตรวจดูระบบทุกวันว่าแดงหรือเขียวก็พอ

ส่วนคนที่ไม่เก่งคอมเชื่อมต่อระบบไม่เป็น ก็รอเพื่อนมาลงกราฟให้ดูหรือถ้าเวลาไม่พอแค่บอกว่าแดงแรกหรือเขียวแรกมายังก็พอแล้ว

คนที่เข้าsetตอนเขียวแรกไปแล้วคงนั่งยิ้ม ช่วงมีกำไรก็อย่ามือคันรีบขายนะ รอระบบมีแดงแรกค่อยขาย ว่างๆไม่รู้จะทำอะไรก็ฟังเพลงเล่นไปก่อน

เพลง"อี้เจี่ยนเหมย" ฟังแล้วอย่ามือคันขายก่อนระบบแดงนะ

http://www.manager.co.th/China/ViewNews.aspx?NewsID=9540000084098

เชียร์ปารากวัย หรือสาวปารากวัยครับ biggrin.gif (ขำ ขำ นะครับ คุณส้มโอมือ)

โดนรู้ทันอีกแล้ว ทีมอุรุกวัยถ้าครั้งนี้แพ้ อาจเป็นครั้งแรกก็ได้ที่เดินทางกลับบ้านแล้วโดนต่อว่าน้อยอย่างน่าแปลกใจ

ถูกแก้ไข โดย ส้มโอมือ