ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

:P แหมเจ้าสัวก็ ไม่แพ้กันหรอก วันนี้สงสัยนั่งยิ้มคนเดียวทั้งวันแน่เลย คิคิคิ

จะอารมณ์ดีกว่านี้มากๆๆๆ ตอนที่ DJIA:GOLD = 1:1 ค่ะ ถึงตอนนั้นจะถอย benz sport มาไว้ปลูกสะระแหน่ที่บ้านซักคัน (เว่อร์เนอะ คิคิคิ)

!gd !gd !gd

LuckyOliver-1159236-blog-garden_car.jpg !gd !gd !gd

ถูกแก้ไข โดย leo_attack

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อีกไม่กี่วันแล้ว จะได้เจอตัวเป็นๆ ผมมีจองหนังสือในงานไว้ด้วยครับ

เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ คิดว่าอาจจะมีประโยชน์สำหรับสมาชิกบางท่าน

พอดีเมื่อวานมีคนพาไปซื้อเม็ดเงินที่แถวถนนอินทรพิทักษ์(วงเวียนใหญ่) จำซอยไม่ได้ จากวงเวียนใหญ่วิ่งไปจะอยู่ซ้ายมือ ในซอยนั้นมีร้านแบบเดียวกันมากกว่าสิบร้าน เม็ดเงินสวยกว่าที่เพชรบุรีซอย 12 (เม็ดเงินนอก ??) และราคาเมื่อวานนี้ 33128 บาทต่อหนึ่งกิโลกรัม (ถามที่เพชรบุรีซอย 12 บอกว่า 33500 บาทต่อหนึ่งกิโลกรัม)(เมื่อสองวันก่อนเพิ่งไปซื้อที่เพชรบุรีีซอย 12 มาหนึ่งกิโลกรัม)

ปล1 ถ้าไม่เหมาะสมหรือรู้กันอยู่แล้วก็สามารถลบความเห็นได้นะครับ

ปล2 ขอโทษด้วยที่ไม่มีข้อมูลละเอียด (เช่นชื่อซอย เบอร์โทรศัพท์) (ถ้าใครมีข้อมูลเพิ่มเติมสามารถเพิ่มข้อมูลได้ครับ)

เหมาะไม่เหมาะไม่ทราบ !54 !54 แต่อยากรู้เพิ่มด้วยว่าร้านเปิดวันเสาร์ อาทิตย์มั้ยครับ สินค้าเป็นเงินไทยเงินนอกครับ แล้วมี vat มั้ยครับ เวลาขายคิดส่วนต่างเท่าไหร่ครับ ถ้าใครรู้ชื่อร้านด้วยจะดีมากครับ !thk !thk

ยิงคำถามเป็นชุดเลยแฮะ !_087 !_087

เงินหาซื้อย้ากยาก ขอแชร์ข้อมูลด้วยครับ !10 !10

อยากรู้เหมือนกันๆครับ เล่าให้ฟังอีกจิคับ

!gd !gd !gd

LuckyOliver-1159236-blog-garden_car.jpg !gd !gd !gd

โห รูปนี้ท่านเจ้าสัว ถ่ายมาจากหลังคฤหาสน๋เหรอค่ะ สงสัยซื้อตั้งแต่ทองบาทละ 400 บาท เลยถอย VW มาปลูกไม้ประดับ นับถือ นับถือ ผู้น้อยขอคารวะ ค่ะ คิคิคิ :wub:

โห รูปนี้ท่านเจ้าสัว ถ่ายมาจากหลังคฤหาสน๋เหรอค่ะ สงสัยซื้อตั้งแต่ทองบาทละ 400 บาท เลยถอย VW มาปลูกไม้ประดับ นับถือ นับถือ ผู้น้อยขอคารวะ ค่ะ คิคิคิ :wub:

สาธุงามๆซัก 3 ที่ครับ !01 !01

ไว้ราคาเป็น 1:1 แล้วค่อยมาเล่นอย่างงี้กัน ตอนนี้มองไปก่อน !_09 !_09

รอ อ.kunghdy จัดให้ดูเป็นตัวอย่างซักคันอยู่ครับ !gd

ตกรถเงินอย่างแรงง ว่าจะซื้อเมื่อวันศุก น่าให้คุณเน๊กเขกกะโหลกสักที โทษฐานสอนไม่จำ เฮ้ออ !034

ผมไปสอยเงินเมื่อวันศุกร์มา10โล

:huh: อยากรู้แหล่งอื่นที่ไม่ใช่เพชรบุรี 12 เหมือนกันอ่ะ

แบบว่าเค้าไม่ซีลถุงแล้วเซ็นต์กำกับถุงว่าซื้อจากร้านเค้าให้...เลยไม่เอาอ่ะ

ผมไปสอยเงินเมื่อวันศุกร์มา10โล

อิจฉาจังเล๊ย ทั้งไม่มีตังค์แล้วก็ไม่มีที่ซื้อด้วยhuh.gif

แง่ ๆๆๆ ขายปั๊ป ขึ้นปุ๊ป เลยยย อ่ะ หือ ๆๆ ขายหมูไปตัวเป้ง ๆ เลยครับ...

เลยได้กำไร นิดเดียวเอง ....

ตกรถแล้ว อีกวัน สองวัน ยังพอขี้นรถทันมัยครับ... เพราะขายกองทุน เงินยังไม่เข้า ครับ

เงินเข้า วันที่ 4 ครับ

ถูกแก้ไข โดย VikingsX

หาซื้อเม็ดเงินที่ไหนดี และร้านที่ว่านั้นรับซื้อให้ได้หรือเปล่า

อยู่บ้านนอกก็งี้แหละ เซ็งแมวจริงๆ <_<

แล้วราคา(เม็ดเงิน)จะทราบและรู้ได้จากทางไหนครับ

อยากให้น้าเน็กพูดถึงแร่แพลเลเดียมบ้างครับ

http://www.thechartstore.com/default.aspx?act=Newsletter.aspx&category=Weekly+Chart+Blog+Sample&newsletterid=400&menugroup=Commodity+Markets+Public&AspxAutoDetectCookieSupport=1

ดู chart 1 ปี ขึ้นมากกว่าเงินอีก

ถูกแก้ไข โดย ee16053

ตกรถเงินอย่างแรงง ว่าจะซื้อเมื่อวันศุก น่าให้คุณเน๊กเขกกะโหลกสักที โทษฐานสอนไม่จำ เฮ้ออ !034

ตกรถเล็กน้อยครับ :rolleyes:

เพราะจริงๆแล้ว ใครที่เข้าซื้อ Silver ในตอนนี้ผมถือว่าเป็นกลุ่มแรกๆแล้วล่ะครับ

เดี๋ยว Silver Future + Silver Bar เข้ามาเปิดตลาดคนคงจะเข้ามาเทรดกันมากขึ้น

มีโอกาสก็หาจังหวะเข้าซื้อนะครับ เดี๋ยวจะตกจรวด :lol:

อีกไม่กี่วันแล้ว จะได้เจอตัวเป็นๆ ผมมีจองหนังสือในงานไว้ด้วยครับ

เจอตัวเป็นๆ แล้วอย่าตกใจนะ (ฮาา) :lol: