ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับ

ขอให้คุณเน็กซ์ มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง ความสุขสมหวัง คิดหวังสิ่งใดก็สมหวังทุกประการด้วยครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สุขสันต์วันเกิดคะคุณ next ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะคะ สุขภาพร่างกายแข็งแรง และขอให้มีแต่สิ่งดีเข้ามาในชีวิตนะคะ

มีสุข มีสุข มีโชค มีโชค มีเงิน มีเงิน มีทอง มีทอง(เยอะเยอะ) สุขภาพแข็งแรง สุขสันต์วันเกิด คะ04a97f13.gif

สุขสันต์วันเกิดนะครับ สุขภาพแข็งแรง เงินทองไหลมาเทมา

สุขสรรค์วันเกิดครับคุณเน็ก

ขอให้ทำมาค้าขึ้น ราคาทองขึ้นเอาขึ้นเอา แบบไม่ลืมหูลืมตาครับ

ถูกแก้ไข โดย leo_attack

สุขสันต์ วันเกิด ครับ คุณเน็ก...

คิดสิ่งใด หวังสิ่งใด ก็ขอให้สมหวังนะครับ...

ถูกแก้ไข โดย VikingsX

ขอร่วมอวยพรวันเกิดด้วยคนครับ

ขอพระเจ้าอวยพรให้คุณ Next ประสบความสำเร็จ

เป็นที่รักใคร่ของทุกคน

และแคล้วคลาดจากเรื่องร้ายใดๆ ครับ

HBD ค่ะคุณเน็กซ์ ขอให้มีความสุขมากๆ ไม่เจ็บไม่ไข้ เงินทองไหลมาเทมานะคะ

สุขสันต์วันเกิดค่ะ สุขภาพแข็งแรง มีเงินมีทองเยอะๆนะคะ ส่วนตัวขอแบกทองขึ้นขบวนตามไปด้วยคนค่ะ :wub:

สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้คุณเน็กซ์มีสุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดสมปราถนาเงินทองไหลมาเทมานะคะ 5fc0f220.gifขอบคุณสำหรับทุกบทความด้วยค่ะ 5fc0f220.gif

ขอบพระคุณมากเลยครับ

คุณ next ฟังนะ เปิด ฟังนะ Happy B-day ค่ะ !Announce

ฟังจบแล้ว.. เพิ่งเคยได้ยินเลย เพราะดีครับ ขอบคุณมากๆครับผม

อวยพร คุณ Nexttonothingเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันเกิด

คิดหวังสิ่งใด..ให้ได้ดั่งใจคิดนะครับ

และสำคัญ เหนือสิ่งใด " สุขใจและสบายกาย " นะครับ

สุขกายสบายใจเช่นกันนะครับ ภาพดอกบัวถ่ายเองรึเปล่าครับ? สวย+ชัดมากๆ

สุขสันต์วันเกิดครับ คิดถึงคุณแม่มากๆนะครับ :)

ทานข้าวเย็นข้างนอกกันครับ กับญาติๆด้วยวันนี้

ขอบพระคุณนะครับ

สวัสดีครับ

ขอให้คุณเน็กซ์ มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง ความสุขสมหวัง คิดหวังสิ่งใดก็สมหวังทุกประการด้วยครับ

post-442-010720300 1300438720.jpgไม่เจ็บไม่จนแข็งแรงๆ ครับคุณเน็กซ์

สุขสันต์วันเกิดคะคุณ next ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะคะ สุขภาพร่างกายแข็งแรง และขอให้มีแต่สิ่งดีเข้ามาในชีวิตนะคะ

มีสุข มีสุข มีโชค มีโชค มีเงิน มีเงิน มีทอง มีทอง(เยอะเยอะ) สุขภาพแข็งแรง สุขสันต์วันเกิด คะ04a97f13.gif

สุขสันต์วันเกิดนะครับ สุขภาพแข็งแรง เงินทองไหลมาเทมา

สุขสรรค์วันเกิดครับคุณเน็ก

ขอให้ทำมาค้าขึ้น ราคาทองขึ้นเอาขึ้นเอา แบบไม่ลืมหูลืมตาครับ

สุขสันต์ วันเกิด ครับ คุณเน็ก...

คิดสิ่งใด หวังสิ่งใด ก็ขอให้สมหวังนะครับ...

:wub: :wub: :wub: :wub: :wub:

:wub: :wub: :wub: :wub: :wub:

:lol: :blush: ^_^ :P :D :

ขอให้สมความปรารถนาทุกประการค่ะ

ขอบพระคุณมากครับ สมหวัง ร่ำรวยเช่นกันนะครับ

วันเกิดของครู(เน็กช์)ผมขอพระเจ้าโปรดจงคุ้มครองครู/และพระสยามเทวาธิราชดลบันดาลให้ครู(เน็กช์)ได้เจอแต่สิ่งดีๆ :wub: :wub:เหมือนกับครูที่มอบสิ่งดีๆให้กับผมและสมาชิก(thaigold)ครับ :wub: :wub:

็Happy Birthday To You ขอให้สำหวังในทุกสิ่ง เป็นที่รักของทุกคน สุกกาย สบายใจ สุขภาพแข็งแรง ค่ะ