ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

แหมจะบอกว่าตัวเองเทขายเองจะโดนว่าไหมค่ะ คลายเครียดนะค่ะอยู่ดอยเหมือนกัน

ไม่โกรธครับ แต่แค่จำไว้อิอิ...........................เดี๋ยวรอซื้อกลับกันครับ .............ให้เค้าหมดแรงขายก่อนอิอิแต่เมื่อไหร่จะหมดcool.gifซะที

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไม่รู้หล่ะ ผมหลับหูหลับตา Long ไว้ที่ S3 ไปจึ๋งนึงละ อิๆ

พรุ่งนี้ซื้อจะได้เห็นราคา23600รึป่าวขอบคุณนะ :wub:

:wub: อยากได้ราคา23600จะมีโอกาสมั้ยหนอเป็นกำลังใจให้คนน้ำท่วมบ้านทุกคนนะ

อิๆ Long ไว้เล่นๆ มันขึ้นจิงๆ อ่ะคับจารย์ :lol:

อีกสองชั่วโมง ตาโป้งเหน่งจะออกมาพูด น้องทองจาเปงไงบ้างน้อ :rolleyes:

สรุป ราคาหยุดแล้วครบ 1628 .....................................มีแรงกลับซื้อขึ้นไปพอดี ....หมดแล้วนะ อย่าขายออกมาอีกเลยอิอิ

ตอนนี้ 1638 แล้วครับ รอราคา ทดสอบ 1646 ก่อน ครับ แล้ว รอดูว่าวันนี้จะปิดตลาดราคาที่เท่าไหร่ นะครับ สู้โว้ยcool.gif

ผม long ไว้ สามขายไปแล้ว สอง ถือไว้ 1 ครับ เพราะไม่รู้อีกสองชั่วโมงข้างหน้าจะเจอ สึนามิรึเปล่า เสียวไม่หายคับ

ผม long ไว้ สามขายไปแล้ว สอง ถือไว้ 1 ครับ เพราะไม่รู้อีกสองชั่วโมงข้างหน้าจะเจอ สึนามิรึเปล่า เสียวไม่หายคับ

อ่านะ ตาโป่งเหน่งออกมาอีกแล้วเหรอครับ.......................................อืม ดึกดึก ยังไงก้ไม่รุ้แต่ ขอ อย่างดียว อย่าทำร้ายทองคำก็พอ ครับ อิอิcool.gif

:wub: อยากได้ราคา23600จะมีโอกาสมั้ยหนอเป็นกำลังใจให้คนน้ำท่วมบ้านทุกคนนะ

วันนี้เหรอครับ.................อืม ทำไมรอตรงนัน้อ่า ราคา 15++ กว่าเลยนะ ครับ

แต่อาจจะได้เห้นก็ได้ แต่ คงใช้เวลา สักพัก ครับ อิอิ รอราคา ขึ้นไปก่อนมั้ง .......................................17++ แล้ว ลง ยาว อีกละมั้ง เฮ้อcool.gif

หากหลุด 1525 ผมมองไปแถวๆ 1470-1380 เลยครับ อาจารย์ ไม่รู้เว่อร์ไปเปล่า :wacko:

สัญญาณลงมันส่งมาเมื่อวานคับจารย์ และวันนี้ที่หลายท่านมารอรับที่บริเวณ 1640 ก็รอจังหวะกันตั้งแต่เช้า เพราะมั่นใจว่า 1660 เอาไม่อยู่คับ แต่ใครเทขายหรือเปล่าอันนี้ไม่ทราบเลยคับ แต่ Vol โหดระดับ Inter เลยคับพี่น้อง

สัญญาณอะไรค่ะ ดูจากที่ไหน ขอคำแนะนำด้วยค่ะ จะได้หนีทัน

:excl: :angry: :blink: :wacko: :( เวลาทองถูกจะไปซื้อที่ร้านก็ปิดการขายกว่าจะซื้อได้อีกทีก็ราคาขึ้นไปแล้วแถมมีค่าการตลาดอีกปวดใจแต่ขอให้พรุ่งนี้ใครอยากได้ราคาถูกก็ขอให้สมหวังนะครับ ถูกแก้ไข โดย เพชรพลอย

สัญญาณอะไรค่ะ ดูจากที่ไหน ขอคำแนะนำด้วยค่ะ จะได้หนีทัน

เมื่อวานมันหลุดเทรนขาขึ้นแล้วไม่สามารถตัดกลับเข้าไปได้ แล้วสัญญาณของวันนี้ที่ทำให้เทรดเดอร์พร้อมใจกัน SHOT คือ 1.ราคาอยู่ใต้ Pivot ระดับวัน 2. มีแนวโน้มลงเรื่อยๆ 3.เบรค Low ของเมื่อวานลงมา

เมื่อรวมกันแล้วผมคงไม่เข้า Long สวนแต่หัววันเป็นแน่ครับ อิๆ

เมื่อวานมันหลุดเทรนขาขึ้นแล้วไม่สามารถตัดกลับเข้าไปได้ แล้วสัญญาณของวันนี้ที่ทำให้เทรดเดอร์พร้อมใจกัน SHOT คือ 1.ราคาอยู่ใต้ Pivot ระดับวัน 2. มีแนวโน้มลงเรื่อยๆ 3.เบรค Low ของเมื่อวานลงมา

เมื่อรวมกันแล้วผมคงไม่เข้า Long สวนแต่หัววันเป็นแน่ครับ อิๆ

ขอขอบคุณจิตใจที่เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ ตอบละเอียดดีค่ะ

ขอถามอีกนิด Pivot ระดับวัน คืออะไรค่ะ (จะว่าโง่ก็ยอม)