ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

จานอ้้นว่า ถอนกำลังตอนยังไม่ขาดทุนดีกว่าไหมคะ !_09

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้ รอปักธงรบด้วยคนครับ :-)

จานอ้้นว่า ถอนกำลังตอนยังไม่ขาดทุนดีกว่าไหมคะ 098eb4a5.gif

ถ้ากำไรก็ควรถอนดีกว่า.................................ยากมากก็เสมอแต่อย่าขาดทุนดีกว่าครับcool.gifเล่นทองควรได้กำไรนะ...อิอิexcl.gif

แต่ขอถามหน่อยนะครับ ..................ว่าจะถอนทนตัวไหนกันอ่าจะได้บอกถูกว่าจะทำยังไง

ถ้าถอนทุนแถวราคา 24300-24600 ก็มิควรครับ

ถ้ามากกลัวนัน้ต้องลองหาแนวทางกันอีกทีครับ

นักรบท้ั้ังหลายช่วยต่อสู้อย่าให้ฐาน 1640 แตกนะคะ f60952e1.gif ceb85dec.gif

ถ้าแตกละก็...................................ต้องสร้างป้อมและปืนใหญ่ รอยิงไว้เลยcool.gif

น้องทองชักเหมือนผีพุ่งใต้เข้าทุกวันละ :lol:

555555555555555

วันนี้เตรียมตัวไปทางไหนยังครบ คุณ 'Harnsin ครับ.....หมายถึงราคาทองนะครับ อิอิ

เปิดมาก็เจอแต่คนให้กำลังใจ ซึ้งเลย ขอบคุณมากค่ะ ขอบคุณอ.อั๋น ใบตอง harnsin เดี๋ยวตั้งหลักใหม่

rolleyes.gifก็พวกเราชาว THai gold นี่หน่า ย่อมช่วยเหลือกันเป็นธรรมดาอยู่แล้วครับ คนกันเองนะคับcool.gif

ว่าวันนี้เตรียมตัวปักธง...........หรือยัง

555555555555555

วันนี้เตรียมตัวไปทางไหนยังครบ คุณ 'Harnsin ครับ.....หมายถึงราคาทองนะครับ อิอิ

ขอดูครับอาจารย์ แค่ Pivot มันยังไม่มีแรงเลยครับ Vol ก็น้อยจัง :blink:

หากวันนี้กราฟลง ด่าน 1640 คงเอาไม่อยู่ แต่ 1628 ยังพอได้ลุ้นครับ แต่ขอลุ้นขึ้นดีกว่าครับ B)

ถ้ากำไรก็ควรถอนดีกว่า.................................ยากมากก็เสมอแต่อย่าขาดทุนดีกว่าครับcool.gifเล่นทองควรได้กำไรนะ...อิอิexcl.gif

แต่ขอถามหน่อยนะครับ ..................ว่าจะถอนทนตัวไหนกันอ่าจะได้บอกถูกว่าจะทำยังไง

ถ้าถอนทุนแถวราคา 24300-24600 ก็มิควรครับ

ถ้ามากกลัวนัน้ต้องลองหาแนวทางกันอีกทีครับ

24050 เท่าทุนคะ เอะ มันเริ่มขึ้นมาให้ใจชี่นบ้างแล้ว ตอนไหลลง 1640 ใจจะวาย !ghost

หากวันนี้กราฟลง ด่าน 1640 คงเอาไม่อยู่ แต่ 1628 ยังพอได้ลุ้นครับ แต่ขอลุ้นขึ้นดีกว่าครับ B)

อืมครับ ขอลุ้นให้ขึ้นก่อนเหมือนกัน ..ครับ cool.gif

24050 เท่าทุนคะ เอะ มันเริ่มขึ้นมาให้ใจชี่นบ้างแล้ว ตอนไหลลง 1640 ใจจะวาย 3070242c.gif

อ่านะ นึกว่า อยุ่ตรง 24200-24400 ใจเย็นนะครับ ราคายังคงวิ่งอยุ่ในกรอบ ที่ 1648-1654 ครับ ยังไม่มีวี่แวว ว่าจะไปทางไหนเลย อิอิ ใจเย็นครับ

แล้วตั้งจุดทำกำไว้หรือยังครับ ว่าอยากจะได้กำไรที่เท่าไหร่ หาจุดทำกำไรที่เหมาะสมสำหรับตัวเองก่อนนะครับ ............กำไรยังไงก้คือกำไรครับ

ขอให้คิดถึงตอนที่จะ ตัดขาดทุนดีกว่านะครับ จะได้ไม่เสียดายหากราคา ขึ้นไปสูงกว่าที่เราตั้งเป้าหมายในการทำกำไรไว้

เมื่อกี้ข่าวออก กราฟ eu พุ่งขึ้น แต่ทองพุ่งลง :(

อ่านะ นึกว่า อยุ่ตรง 24200-24400 ใจเย็นนะครับ ราคายังคงวิ่งอยุ่ในกรอบ ที่ 1648-1654 ครับ ยังไม่มีวี่แวว ว่าจะไปทางไหนเลย อิอิ ใจเย็นครับ

แล้วตั้งจุดทำกำไว้หรือยังครับ ว่าอยากจะได้กำไรที่เท่าไหร่ หาจุดทำกำไรที่เหมาะสมสำหรับตัวเองก่อนนะครับ ............กำไรยังไงก้คือกำไรครับ

ขอให้คิดถึงตอนที่จะ ตัดขาดทุนดีกว่านะครับ จะได้ไม่เสียดายหากราคา ขึ้นไปสูงกว่าที่เราตั้งเป้าหมายในการทำกำไรไว้

ขอบคุณคะจะรอต่อไป เพราะติด ดอย 26300 มาตั้งแต่ สค ยังรอ !Wt !_18d

เหมือนกันเลย เกี้ยมอี๋ หัวอกเดียวกัน ปรับทุกข์

เหมือนกันเลย เกี้ยมอี๋ หัวอกเดียวกัน ปรับทุกข์

ดอยที่มีอยู่มีหลายระดับลดหลั่นกันไปเป็นทิวแถวยังกับเทือกเขาตะนาวศรี !17