ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ตอนนี้กราฟ M1 ทะลุ Bolinger บนแล้วครับ แต่กราฟ EURO ร่วงกระจาย

ถูกแก้ไข โดย Harnsin

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตอนนี้ 1660 แล้วครับ เอาละ.................เริ่มเดินเครื่องละครบ

!_06 ลุ้นด้วยคนอย่าเพิงตกนะ !061 สู้โว้ย

ไม่ขึ้นก็อย่าทะลุมาอยู่ใต้ 1651 ก็ดีใจแล้ว

สงสัยเครื่อง จะยังไม่ร้อน..........

เมื่อกี่คงจะลองเครื่องก่อนรอบแรก..............

ตกใจหมดนึกว่าเริ่มเดินครื่องแล้วหลอกกันอีกละ....................สงสัยคงลองเครื่องก่อนcool.gif

มันสับขาหลอกครับ EU ขึ้น Gold ลง EU ลง ทองพุ่ง แต่ขึ้นรอบนี้มีลุ้นครับ

ขอบคุณคะจะรอต่อไป เพราะติด ดอย 26300 มาตั้งแต่ สค ยังรอ !Wt !_18d

สวัสดีครับทุกคน ดอยเหมือนกันครับ GF(Z)27330 ครับตัดทิ้งไปบ้างแล้ว S ช่วยครับตอนนี้แบ่งพอร์ตมาเล่นครับ อ.ชี้แนะด้วย

อาจารย์คับวันนี้ ถอยไปตั้งหลักก่อนดีมั้ย รู้สึกตะหงิดๆ :excl:

เฮ้อ เอาอีกรอบ ละ 1646 แล้ว อีกละ หนังรอบเดิมเหรอปล่าว

แท่งเเดง เต็มรูปแบบ เลยครับ แล จะ ลง ยาว แน่ๆๆๆมั้งครับ

สมัยตอนหัดเทรดใหม่ๆ ไม่เคยโดดเลยครับดอยเนี่ย เล่นล้างพอร์ตไปซะสบายกระเป๋าเลย มีอยู่วันนึงนั่งร้องไห้กับกราฟ ด่ามันอยู่นาน วันนั้นกำลังจะล้างพอร์ตอีกครั้ง ผมเหลือเงินแค่ $12 จำได้แม่นเลย แล้วปาฏิหาริย์เกิดครับ ไอ้เงินแค่ $12 นั่นแหละครับ มันทำให้ผมมีเงินใช้ตราบจนทุกวันนี้ (เพราะผมยอม CUTLOSS) ครับ :lol:

แผนของผมตอนนั้นนะครับ ผมจะเทรดเอาเงินโดยใช้ล้อตน้อยๆ ให้บวกสัก $20 ก่อน หลังจากนั้นผมจะแบ่งออกเป็น 2 กองครับ กองละ $10 แล้วผมก็เทรดล้อตใหญ่ขึ้นโดยตั้งลิมิตความเสี่ยงไว้แค่ $10 เท่านั้น หากถึงผมคัตลอสทันทีแล้วเทรดล้อตน้อยๆต่อ ให้บวก $20 ใหม่อีกครัง (เหมือนยืมเงินคนอื่นมาเส่ยงครับ) หลังจากนั้น ผมก็เทรดล้อตใหญ่อีกโดย มี ลิมิต $20 เป็นเดิมพัน หากชนะ ผมก็จะเทรดจนกว่าจะแพ้ ผมโตมากับ ตลาด Spot นะครับ เพราะผมมีเงินไม่มากครับ

ที่ผมยกตัวอย่างนี้เพื่อเป็นกำลังใจให้นะครับ ไม่ว่าเงินมากน้อยขอเพียงอย่างเดียวครับ อย่าสิ้นหวัง อย่าท้อแท้ อย่าหมดกำลังใจ ล้มได้แต่ต้องไม่ยอมแพ้ ลุกขึ้นใหม่พร้อมกับประสบการณ์ที่มากขึ้น อย่ากลัวเพราะมันจะทำให้คุณพัง!!!

แผนของผมคือ เทรดโดยใช้ความพยายามและความสามารถเพื่อเป้าหมายเล็กๆ จากนั้นผมก็จะเสี่ยงเพื่อเป้าหมายใหญ่ แต่ที่สำคัญหากแพ้ต้องยอมมอบตัวทันที และใช้ความพยายามไปยืมเงินคนอื่นมารวยต่อครับ อิๆ

ขออภัยท่านอื่นๆนะครับที่มาพล่ามให้อ่าน B) :lol:

เป็นแนวทางที่น่าสนใจดีครับ

แท่งเเดง เต็มรูปแบบ เลยครับ แล จะ ลง ยาว แน่ๆๆๆมั้งครับ

มาไวทันใจจริง :) :)

ขอบคุณมากกกกมายยยครับ !Announce :sidewaydown:

เฮ้อโดนหลอกอีกรอบแล้วเรา 1642 อย่อิอิ มาถึงแนวรบแรกก่อน มีใครเริ่ม ปักธง กันยังครับcool.gif