ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ใบตองเคยโดดลงจากดอยมาแล้ว ดอยสูงมาก หนาวมาก มองไม่เห็นเนินเลยค่ะ ทั้งเจ็บทั้งปวด แผลแหวะทั้งตัว มองไม่เห็นทางลงเลย ตัดสินใจหลับตาโดดมาแล้วค่ะ

ไม่เป็นไรครับ คุณ ใบตอง ..............................การเริ่มต้นที่ความเจ็บปวดก่อน ย่อมดีกว่ามีจุดจบ จบที่ความเจ็บปวดครับอิอิ

อาจจะงง แต่ก็เป็นกำลังใจให้คุณใบตองครับ สิ่งไหนถ้าผม ช่วยได้ ผมยินดีและอาสาช่วยนะครับ...................cool.gifเพียงแต่ขอให้บอกมาคนไทยไม่ทิ้งกัน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

5555 อ่านะครับ แล้วเมื่อวานได้เข้าซื้อที่ แถว ราคา 1628-1631 กับเค้าไหมนะครับ ....จะได้ยิ้มได้นาน อิอิ

เมื่อวานเข้าตอน :blink: 1639 นึกว่าตำ่แล้วเชียว

ค่า ขอบคุณ อาจานอั๋น มากๆค่ะ...จัดไปตามนั้นค่ะ ติดตามกระทู้อาจานอั๋นมา ช่วยเปนแนวทางในการลงทุนได้ดีเรยค่ะ ^^ จะมาอ่านบ่อยๆๆน่ะคร๊า

อ อั๋น พรุ่งนี้ช่วยชี้ทางคนติดดอยอย่างแบมด้วยนะคะ หลายดอยเหลือเกิน/

ต้องขอถามก่อนนิดหนึ่งครับ ว่าวันนี้ คุณ แบม จะเตรียม รบ เอ้ยเตรียม ซื้อ ไหมครับถ้าเตรียมซื้อ งั้น เดี๋ยวเรามารอดูสถาการณ์กันครับ ..

.เดี๋ยวผม จะช่วยเป็น ถ่าน ไฟฉาย ส่วนตัวคุณเเบม ต้องเป็นคนใส่ถ่านและเปิดสวิต ส่องทางนะครับ.....cool.gif

เมื่อวานเข้าตอน :blink: 1639 นึกว่าตำ่แล้วเชียว

อืม ยังไม่จบมากกว่า เมือ่วานอ่า แต่ก็ OK ครับ ยังไงก็ได้ ราคา ที่เหมาะสม ครับ

ส่วนผม..........1628 อิอิ เป้าหมายตรงนัน้มากกว่่า ครับ ที่ผมจะปักธงรบ อิอิ

ส่วนวันนี้ รอดู 1640-46 กันดีกว่านะ ถ้าหลุด รอดูอีกรอบยาวครับ อิอิ ยังไงเดี๋ยว ถ้ามีเหตุการณ์ อะไรที่มัน่าตื่นเต้นแบบ เมื่อวาน ผม จะรายงาน ให้ทราบ ทุก 30 นาที ครับ

จะได้ รู้สถาการณ์และปักธงรบกันได้ทัน ครับ

หากหลุด 1525 ผมมองไปแถวๆ 1470-1380 เลยครับ อาจารย์ ไม่รู้เว่อร์ไปเปล่า :wacko:

ราคานี้ไม่เวอร์ครับ แต่ ผมไม่อยากให้ถึงอ่า สงสาร คนที่อยุ่บน ดอย ครับ

คงต้องขอให้ราคา ดีด กลับ 1930 ก่อนแล้วกัน ครับ จะได้ช่วยทุกคนบนดอยออกมาก่อนแล้ว ค่อยดิ่งลงเหว ลึกไปด้วยกันcool.gif

อืม ยังไม่จบมากกว่า เมือ่วานอ่า แต่ก็ OK ครับ ยังไงก็ได้ ราคา ที่เหมาะสม ครับ

ส่วนผม..........1628 อิอิ เป้าหมายตรงนัน้มากกว่่า ครับ ที่ผมจะปักธงรบ อิอิ

ส่วนวันนี้ รอดู 1640-46 กันดีกว่านะ ถ้าหลุด รอดูอีกรอบยาวครับ อิอิ ยังไงเดี๋ยว ถ้ามีเหตุการณ์ อะไรที่มัน่าตื่นเต้นแบบ เมื่อวาน ผม จะรายงาน ให้ทราบ ทุก 30 นาที ครับ

จะได้ รู้สถาการณ์และปักธงรบกันได้ทัน ครับ

ขอบคุณคะจะได้รีบอาบน้ำ้อาบท่าตั้งท่ารอคะ

ขอบคุณคะจะได้รีบอาบน้ำ้อาบท่าตั้งท่ารอคะ

อย่าลืมสบู่นะครับ

ราคานี้ไม่เวอร์ครับ แต่ ผมไม่อยากให้ถึงอ่า สงสาร คนที่อยุ่บน ดอย ครับ

คงต้องขอให้ราคา ดีด กลับ 1930 ก่อนแล้วกัน ครับ จะได้ช่วยทุกคนบนดอยออกมาก่อนแล้ว ค่อยดิ่งลงเหว ลึกไปด้วยกันcool.gif

น่านจิ เปนคนนึงที่อยู่บนดอย คงต้องสู้กันต่อไปนะคะ....ส่วนวันนี้ เข้าช่วงไหนดี อาจานอั๋นสะกิดหน่อยนะคะ ขอบคุณค่า อิอิ

ที่ตั้งท่ารอนี้จะรอขายคะ กระสุนหมดแล้ว เมื่อวันก่อนขึ้นไป 1691 เห็นราคา แล้วทำใจนานไปหน่อย เพราะเคยขายได้ 24576 เลยไม่ได้ขาย ( ดันลืมไปว่าขายไปเดี๋ยวก็ซื้อกลับมาได้ เลยอดค่ากับข้าวเลย )

ที่ตั้งท่ารอนี้จะรอขายคะ กระสุนหมดแล้ว เมื่อวันก่อนขึ้นไป 1691 เห็นราคา แล้วทำใจนานไปหน่อย เพราะเคยขายได้ 24576 เลยไม่ได้ขาย ( ดันลืมไปว่าขายไปเดี๋ยวก็ซื้อกลับมาได้ เลยอดค่ากับข้าวเลย )

อ่านะสงสัยคงจะเป็นขี้ลืม......................บ่อยๆๆแน่เลย อิอิ

แต่ไม่เป็นไรครับ ยังไง เดี๋ยววันนี้เริ่มใหม่ได้ ครับ รอดูจุดขายที่เหมาะสมกับตัวเอง และก็อย่าลืม หาจุดซื้อ ด้วยละกัน ...........เด๊่ยว จะส่งเข็มทิศ ไปให้ จะได้หาทางถูกครับอิอิcool.gif

นักรบท้ั้ังหลายช่วยต่อสู้อย่าให้ฐาน 1640 แตกนะคะ !065 !21

น้องทองชักเหมือนผีพุ่งใต้เข้าทุกวันละ :lol:

เปิดมาก็เจอแต่คนให้กำลังใจ ซึ้งเลย ขอบคุณมากค่ะ ขอบคุณอ.อั๋น ใบตอง harnsin เดี๋ยวตั้งหลักใหม่