ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

เย้ คุณทองชมพูบอกว่าสัญญานมาแล้ว เอ้าพวกเร พร้อมยังไปด้วยกันเลยค๊า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เย้ คุณทองชมพูบอกว่าสัญญานมาแล้ว เอ้าพวกเร พร้อมยังไปด้วยกันเลยค๊า

ดูท่าไม่ค่อยจะดีครับคุณ Soda ตั้ง cut loss หรือยังตอนนี้ลงชนแนวรับแล้วครับ 1207 รับอยู่เด้งยาวรับไม่อยู่หนาวครับafd371da.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 3

ตั้งเรียบร้อยแล้วคะ คิดเช่นกันคะ เห็นชนสองสามที ใจไม่ค่อยดีเช่นกันคะ

ตายดีใจได้นิดเดียวเอง 1218 มันทำเส้นแล้วครับ Soda รอดูไปก่อนอยู่ในเส้นเทรอยู่ยังไม่หลุดลงมาครับlaugh.gif

• ถูกใจ 1

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอบคุณคะ คุณทองชมพู แหม ลุ้นมันส์ระทึกจริงๆนะคะ ร่วงลากเชียว แดงซ้าาาาา แต่อยู่ในเทรนด์ก็อุ่นใจ แถมมีกูรูใจดีคอยแนะ สนุกดีคะ

ถ้าหลุดจาก 1203 เนี่ย ไป 1199 1193 เลย ชิมิคะem308.gifem308.gifem308.gifem308.gif

1218 มันขึ้นมา 3 รอบแล้วไม่ผ่านก็คงแย่แล้วครับแข็งจริงๆ รอดูไปก่อนครับอาจจะได้เห็นอะไรดีๆแปลก ๆหวังไว้ลึกๆ ถ้าดีดกลับอีกรอบออกแถว 1214 เลยครับกำไรไว้ก่อนมันหนาวๆ wub.gif

• ถูกใจ 1

Soda อยู่ไหมนี่เตรียมตัวออกกันยัง 1214 1218 Cut loss ตามหลังไปเลยอย่าเพิ่งขายออกเลยนะ ตั้งCut loss ทำกำไรตาหลังไปก่อนทีละ10$ เป้าหมาย 1218 ที่เหลือปล่อยมันไปครับลุ้นให้ขึ้นสูงๆ แล้วเปิด short ตามลงมาเลยไว้ลุ้นวันจันทร์ต่อ รอเปิดแถว 1222 1224 ครับ

โอเชค๊า คุณทองชมพู ขอบคุณค๊า ตามหลังคุณทองชมพูไป

สวัสดีค่ะ คุณทองชมพู

เป็นน้องใหม่เพิ่งเข้ามา ติดตามดูกระทู้ของคุณทองชมพูแล้วสนใจเล่น GF นะคะ แต่ไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่

เห็นคุณทองชมพูเล่นตอนกลางคืน แล้วก็เล่นเป็น $ ได้ ไม่ทราบว่าเล่นที่ไหน แล้วจะดูราคาซ์อขาย GF ได้ที่ไหน

ควรเปิดพอร์ตกับที่ไหนดีคะ รบกวนหลายคำถามนะคะ หรือถ้าคุณทองชมพูไม่ค่อยมีเวลา รบกวนขอ link website

ที่ให้ข้อมูลเกี่ยวกับเรื่อง GF ด้วยนะคะ

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

เพิ่งกลับมา

พี่พิงค์กะพี่โซดา มันส์กันใหญ่

พี่โซดา เล่นแท่งcutloss สั่งเค้างัยอะคะ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...