ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ว้า วันนี้กะมะวาน เหตุการณ์เหมือนกันเลย ไปนอนดีก่า ฝันดีนะคะ คุณทองชมพู และทุกๆท่านคะonion19.gifonion19.gifonion19.gifonion19.gifonion19.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ว้า วันนี้กะมะวาน เหตุการณ์เหมือนกันเลย ไปนอนดีก่า ฝันดีนะคะ คุณทองชมพู และทุกๆท่านคะonion19.gifonion19.gifonion19.gifonion19.gifonion19.gif

ฝันดีครับทุกคนวันนี้หมดรอบแล้วครับขอตัวไปนอนก่อนนะครับกะปิดที่ 1214 ซะหน่อยตายได้แค่ 1212 ไม้เดียวเอง

พอละวันนี้ลุ้นต่ออีกไม้วันจันทร์จะเป็นยังไงยังมองไม่ออกเลยครับwub.gif

• ถูกใจ 2

มอนิ่งคะ คุณทองชมพู และทุกท่าน หลับไปตื่นมา น้องทองเธอยังวนเวียนอยู่ที่เดิม สงสัย น้องทองไม่ได้รับยาบ้าเป็นอาหารเสริมแน่เลย อืมม แบบนี้หาจังหวะออก แล้ววันจันทร์ว่าใหม่ดีป่าวคะ คุณทองชมพู5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif

GC Comex Gold & Gold Spot ทองคำระบบเขียวถือต่อครับ

ราคาทองคำโลกทรงตัวที่ระดับ US$1,210.50 ต่อออนซ์ต่อเนื่องมาสองสัปดาห์ สัญญาณทางเทคนิคราคาทองคำในตลาดโลกมีแนวโน้มอ่อนตัวมีมากขึ้น

โดยราคาไม่สามารถปรับตัวขึ้นเหนือระดับ US$1,215 ในการขึ้นไปทดสอบอีกครั้ง อย่างไรก็ตามมีสัญญาณบวกที่ราคาต่ำสุดในแต่ละวันยกตัวขึ้นเรื่อยๆ

ทำให้ระยะสั้นยังคงมองว่าราคาทองจะปรับตัวขึ้นได้ต่อ โดยมีแนวต้านที่ระดับ US$1,215 แนวรับ US$1,210 โดยการเคลื่อนไหวระหว่างวันอยู่ในกรอบ

US$1,210-1,215 GT แนะนำ Long ในสัญญาสิ้นสุดเดือนสิงหาคม (GFQ10) รอลุ้นที่ระดับ US$1,215 ถ้าผ่านปิดทำกำไรเหนือระดับ US$1,225

โดยเคลื่อนไหวแบบ รอเบรก GT แนะนำ •สำหรับนักลงทุนที่ยังไม่มีสถานะใด แนะนำให้รอดู •นักลงทุนที่ถือ Long อาจจะถือลุ้นต่อ รอราคาผ่าน US$1,215

เปิด Short เพิ่มเมื่อราคาแตะระดับ 1,225 – 1,230 ข้อมูล GTW

สำหรับวันนี้แนะนำหาจังหวะเปิด S (Short) เมื่อราคายืนเหนือแนวต้านที่ระดับ 1214 1218 1222 1224 1228 ไม่ได้ตามลงมา

เลยครับ อาจจะมีการดิ่งเหวถ้าราคาไม่ผ่านระวังด้วยครับแต่ต้องรอดูราคาการดีดตัวก่อนนะครับถ้าคิดว่าสูงแล้วก็เปิด S ตามลงมาได้

ใครที่พอมีกำไรแนะนำขายออกไปก่อนบางส่วนครับสถานการณ์ไม่ค่อยจะดีวันนี้

ดูแล้วกดเครื่องหมายบวก + ใต้กราฟหรือโหวตให้ด้วยนะครับกำลังใจจะได้สู้กันต่อไปwub.gif GC-COMEXGOLDcopy.jpg

CL น้ำมันระบบเขียว ถือต่อตามระบบ

DJ Dow Jones ระบบบเขียว ถือต่อตามระบบ

Silver ระบบเขียว ถือต่อตามระบบ

SET50&TFEX ระบบเขียวแท่งแรกมาแล้วครับ อย่าเพิ่งเข้าซื้อครับสัญญาณมาไม่ค่อยเต็มรอไปก่อนSET.jpg

CL Oil, DJ Dow jones, Silver, SET50, ระบบหุ้น เรียลไทม์ สัญญาณสีแดงของวันนนี้ไม่นับนะครับเพราะระบบกำลังทำงานอยู่

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 18

ว่าแต่ คุณPrinkGoldคะ

ตัวเลขมันแปลกๆนะคะ น่าจะขึ้นด้วย 12xx

เห็น 11xx แล้วใจไม่ค่อยดี ยังไงไม่รู้คะ !033

875328cc.gif 875328cc.gif d5f02ecd.gif d5f02ecd.gif 875328cc.gif 875328cc.gif

หไฟแถวบ้านดับตั้ง 2 รอบเลยครับฝนก็ไม่ตกมาต่อกราฟรอแบบนึงนะครับ wacko.gif

เมื่อคืนเล่นภาคสนามได้ลุ้นกันแบบเสียวๆ ใจแทบขาดlaugh.gif ยังดีมีดีดกลับให้ออกแถว 1212 ไปก่อน 1 ไม้ วันนี้ลุ้นต่ออีก 1 ไม้

วันนี้แนะนำหาจังหวะเปิด S (Short) เมื่อราคายืนเหนือแนวต้านที่ระดับ 1214 1218 1222 1224 1228 ไม่ได้ตามลงมาเลยครับ

วันนี้ราคาแถว 1207 ก็หน้าเข้านะครับทองเราเริ่มออกอาการไม่ค่อยจะดีแล้วwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 2

ค่ะ คุณพิงค์โกลด์ ง้านรออยู่ตรงนี้นะค่ะ อิอิ :D

+1 !01

ขอบคุณครับสำหรับคำชี้แนะดีดีในทุกทุกวัน

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...