ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ฝันดีครับทุกคนวันนี้หมดรอบแล้วครับขอตัวไปนอนก่อนนะครับกะปิดที่ 1214 ซะหน่อยตายได้แค่ 1212 ไม้เดียวเอง

พอละวันนี้ลุ้นต่ออีกไม้วันจันทร์จะเป็นยังไงยังมองไม่ออกเลยครับwub.gif

คุณsodaกะคุณprinkgold เล่นGFสนุกจังเลยค่ะ เหมือนสอนคนอื่นไปด้วยนะคะ คืนนี้มีอีกมั้ยคะจะรอดูค่ะ เพราะคืนนี้น่าจะสนุกมากมากเลย ตัวเองไม่ได้เล่นGFค่ะ เล่นแต่ซื้อขายธรรมดาไมค่อยเสี่ยง แค่ยอมติดดอยเท่านั้นค่ะ แหะแหะ :wub: :rolleyes: :D

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณsodaกะคุณprinkgold เล่นGFสนุกจังเลยค่ะ เหมือนสอนคนอื่นไปด้วยนะคะ คืนนี้มีอีกมั้ยคะจะรอดูค่ะ เพราะคืนนี้น่าจะสนุกมากมากเลย ตัวเองไม่ได้เล่นGFค่ะ เล่นแต่ซื้อขายธรรมดาไมค่อยเสี่ยง แค่ยอมติดดอยเท่านั้นค่ะ แหะแหะ :wub: :rolleyes: :D

ผมเองไม่ได้เล่น GF หรอกครับเล่น GS เพราะ GF แป๊ะกั๊กครับเล่นแล้วปวดหัวwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold

ทำอย่างไรจึงจะโหวตคะแนนได้วันละหลายครั้งกร๊าบบบบบ

ผมเองไม่ได้เล่น GF หรอกครับเล่น GS เพราะ GF แป๊ะกั๊กครับเล่นแล้วปวดหัวwub.gif

:blink: :o :blink: !_10 GSมีไว้เฉพาะชั้นเซียนเล่นนี่คะ ยากกว่าGFใช่มั้ยคะ เสี่ยงกว่าด้วยใช่มั้ย

ขอโทษครับ สอบถามคุณ prinkgokd เล่นgs ที่ไหนครับ

:blink: :o :blink: 8c460310.gif GSมีไว้เฉพาะชั้นเซียนเล่นนี่คะ ยากกว่าGFใช่มั้ยคะ เสี่ยงกว่าด้วยใช่มั้ย

ผมเองไม่ใช่เซียนเล่นหรอกครับหมูน้อยตัวนึงในตลาด GS เท่านั้นครับอาศัยระบบและประสบการณ์เอาครับ.. การเล่น GS มีความเสี่ยงสูงมากพลาดท่า

แต่ข้อดีของมันก็มีอยู่ว่าราคาเราสามารถกำหนดซื้อขายเองได้โดยไม่ต้องรอเวลา ไม่เหมือนเพื่อนผมที่เล่น GF อยู่ราคาทองคำดีดขึ้น-ลง ก็ได้แค่มองครับทำอะไร

ไม่ได้กว่าจะได้เล่นอีกทีก็วันใหม่ราคาก็ไปถึงไหนแล้ว เพราะทองจะขึ้นลงเวลาหัวค่ำซะส่วนใหญ่ แต่ข้อดีของ GF มีการป้องกันความเสี่ยงไว้ให้เราดีพอสมควรครับกำไร

อาจจะไม่มากต่างจาก GS แต่ก็ยังดีปลอดภัยครับ ไม่ได้แนะนำเล่น GS หรอกครับ มันมีความเสี่ยงสูงมากให้มองซะว่าเป็นความรู้ที่ผมนำมาแบ่งปันก็พอครับ

เพราะเฮียกัมพลไม่สนันสนุนเล่นของนอกนะครับ มันเสี่ยงและผิดกฏหมาย..ถามมาผมก็ตอบให้แล้วนะครับ..อย่าถามลึกลงไปมากกว่านี้นะครับเอาเป็นว่า GS

ขอตอบแค่นี้พอไม่ต้องถามเข้ามาอีกนะครับผมไม่ตอบแล้ว มาพูดแบบนี้ผมจะโดนแบนปะนี่..เอาเป็นว่าเงินเราใจของเรา อยากจะลงทุนอะไรต้องศึกษาให้รอบครอบ

ก่อนนำเงินไปลงทุนเสมอครับ..เพราะการลงทุนมันคือความเสี่ยง..จบข่าวwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

สนับสนุนคุณ prinkgold ค่ะ GFนี่เสี่ยงจริง ๆ ไหนจะอัตราแลกเปลี่ยน ไหนจะชั่วโมงเทรด :P

คุณทองชมพู ตอบคำถามเรื่องGS ได้เยี่ยมคะ มีหลายท่าน ที่pm มาถามแต่โซดาเองก็มิได้เซียน เพียงแค่เล่นไปตามจังหวะและลีลาตลาดเท่านั้น ไม่หนับหนุนเช่นกันคะ

5555 ตอนนี้เหลือคนละไม้ล่ะคุงทองชมพู ค่ำๆมาลุ้นต่อ ภาคบ่ายงานรุมขอไปสางซะหน่อย ขอบคุณสำหรับแนวทางการเล่นคะ

หไฟแถวบ้านดับตั้ง 2 รอบเลยครับฝนก็ไม่ตกมาต่อกราฟรอแบบนึงนะครับ wacko.gif

เมื่อคืนเล่นภาคสนามได้ลุ้นกันแบบเสียวๆ ใจแทบขาดlaugh.gif ยังดีมีดีดกลับให้ออกแถว 1212 ไปก่อน 1 ไม้ วันนี้ลุ้นต่ออีก 1 ไม้

วันนี้แนะนำหาจังหวะเปิด S (Short) เมื่อราคายืนเหนือแนวต้านที่ระดับ 1214 1218 1222 1224 1228 ไม่ได้ตามลงมาเลยครับ

วันนี้ราคาแถว 1207 ก็หน้าเข้านะครับทองเราเริ่มออกอาการไม่ค่อยจะดีแล้วwub.gif

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...