ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

อรุณสวัสค่ะ จีเอฟเริ่มหนาวอีกแล้วค่ะมะวานบาทอ่อนวันนี้บาทเริ่มแข็งอีกแล้ว !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ จะรอเข้าเก็บทองคำแท่งตามที่แนะนำค่ะ !thk

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

ขอบคุณครับคุณปู่ +1ให้กำลังใจครับจะรอซื้อแท่งช่วงปรับฐานครับ

ขาขึ้นเริ่มถูก freeze ไปแล้ว ด้วยโดจิ ขอบคุณที่เตือนครับผมเกือบเข้าเมื่อวานไปแล้ว แต่ถ้าขึ้นอีกคนถือก็ดีไปแล้วกัล

ขอบคุณมากคะ อ.PG รักษาสุขภาพด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้ต่อไปคะ :wub:

น่าจะพอไหวคนที่ติดอ่างรอไปก่อนครับนั่งล้างอ่างให้สะอาดรอเติมน้ำเงินลงไปคงจะได้หมูตัวโตๆ มานั่งกินแน่นอนขอให้ใจเย็นๆไว้ก่อน

คุณ pg ตรงนี้หมายความว่าไงค่ะ ไม่เข้าใจความหมายค่ะ

วันนั้นที่คุณ pg ออกมาเตือนให้ปิด s เอาำกำไรออกมาก่อน เห็นบอกว่า ทองไม่น่าไปไกลก็เลยชะล่าใจไปหน่อยเลยไม่ได้ปิด s อิอิ

ระบบคุณ pg เยี่ยมมากเลยค่ะ ตอนนี้ติด s อยู่ อยากถามคุณ pg ว่า รอถือออกพอไหวมั้ยค่ะ ถ้าทองย่อมาสัก 1240 1250 ก็คิดว่า น่าจะออกได้นะคะ รบกวนด้วยนะคะ :wub: :wub: :wub:

น่าจะพอไหวคนที่ติดอ่างรอไปก่อนครับนั่งล้างอ่างให้สะอาดรอเติมน้ำเงินลงไปคงจะได้หมูตัวโตๆ มานั่งกินแน่นอนขอให้ใจเย็นๆไว้ก่อน

คุณ pg ตรงนี้หมายความว่าไงค่ะ ไม่เข้าใจความหมายค่ะ

วันนั้นที่คุณ pg ออกมาเตือนให้ปิด s เอาำกำไรออกมาก่อน เห็นบอกว่า ทองไม่น่าไปไกลก็เลยชะล่าใจไปหน่อยเลยไม่ได้ปิด s อิอิ

ระบบคุณ pg เยี่ยมมากเลยค่ะ ตอนนี้ติด s อยู่ อยากถามคุณ pg ว่า รอถือออกพอไหวมั้ยค่ะ ถ้าทองย่อมาสัก 1240 1250 ก็คิดว่า น่าจะออกได้นะคะ รบกวนด้วยนะคะ :wub: :wub: :wub:

แนะนำถือรอไปก่อนครับยังไงทำนิวไฮไปแล้วไม่น่าจะเกินสองอาทิตย์ต้องลงมาปรับฐานก่อนแน่นอนครับ ติดไว้ก่อนรอเล่น S เพิ่มไม้นี้ตามลงมาลงหนักแน่นอนเพื่อปรับฐานใจเย็นๆ ก่อนนะครับwub.gif

• ถูกใจ 4

ขอให้คุณปู่พิ้งค์สุขภาพแข็งแรงค่ะ :wub: :wub: !thk !thk

Set 50 ผมปิดไปตามระบบแล้วครับ ทองถือต่อครับ ขอบคุณที่ให้ขอมูลทุกวันครับ รับแต้มไปเลยครับ

สวัสดีค่ะคุณปู่ เข้ามาอ่านและ+1ทุกวันเลยค่ะ !thk ขอบคุณนะคะสำหรับระบบดีดีข้อมูลดีดีในทุกๆวันค่ะ !gd

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...