ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

อรุณสวัสดิ์ยามเช้าค่ะคุณปู่พิ้งค์ เช้านี้เป็นข่าวดีน่ะค่ะ

สวัสดีครับ เมื่อวานเกือบขายออกไปแล้วดียังตัดสินใจถือต่อเลยโชคดีไปครับlaugh.gif

• ถูกใจ 5

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ ติดตามทุกวันค่ะ set50 ถ้าเราเข้า s วันนี้จะทันไหมคะ :huh: :rolleyes:

ขอบคุณค่ะ ติดตามทุกวันค่ะ set50 ถ้าเราเข้า s วันนี้จะทันไหมคะ :huh: :rolleyes:

เรื่องของ SET50 เข้า S ระยะสั้นๆ ได้ครับเพราะยังวิ่งอยู่บนเทรนขาขึ้นมีโอกาสขึ้นต่อได้อีก แต่ถ้าหลุดเทรนลงไปดิ่งเหวครับwub.gif

• ถูกใจ 4

ขอบคุณครับถือต่อตามระบบ 1300 เป้าหมายของเรา :lol:

ขอบคุณค่ะ..วันนี้ได้ข่าวดีแต่เช้าเลยถือต่อค่ะ +1!thk

ว้าว! วันนี้ราคาเข้าซื้อสูงจริงๆ !uu รอย่อตัวรายวันจะหาจังหวะเข้าซื้อจ้าอาจารย์ !thk

ถูกแก้ไข โดย ปูเป้

!thk ขอบคุณคุณปู่ค่ะหนูเข้ามาอ่านทุกเช้า คุณปู่รักษาสุขภาพด้วยนะคะ

ขอบคุณครับอาจารย์ปู่ เมื่อวานก็เสี่ยงไปแล้ววันนี้นั่งยิ้มอยู่ครับไม่ได้บ้านะครับแค่มีความสุข Set50 วันนี้ก้จะขายทำกำไรตามระบบครับรอตลาดเปิดก่อนอิๆ เล่นสั้นๆ กำไรดีกว่าเยอะ :lol: !031

ถูกแก้ไข โดย LOSO

ขอบคุณครับอาจารย์ปู่ เมื่อวานก็เสี่ยงไปแล้ววันนี้นั่งยิ้มอยู่ครับไม่ได้บ้านะครับแค่มีความสุข Set50 วันนี้ก้จะขายทำกำไรตามระบบครับรอตลาดเปิดก่อนอิๆ เล่นสั้นๆ กำไรดีกว่าเยอะ :lol: !031

แหมรวยกันใหญ่เลี้ยงข้าวหยกบ้างนะค่ะพี่เสก ใจสั่งมา :lol:

ถูกแก้ไข โดย ปูเป้

แหมรวยกันใหญ่เลี้ยงข้าวหยกบ้างนะค่ะพี่เสก ใจสั่งมา :lol:

เหอๆ คุณหยกขอมาพี่เสกจัดให้ อะไรก็ยอม :wub:

ถูกแก้ไข โดย LOSO

ขอบคุณมากคะอ.PG + 1 แต้ม สำหรับคำแนะนำวันนี้คะ :wub:

ขอบคุณครับ+2 ถึงแม้สัญญาเขียวมาช้าแต่ลูกศรมาก่อนขึ้นรถตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับอาจารย์ ดีดๆๆๆ ขึ้นไป 1285 เลยวันนี้ไปทำงานอย่างมีความสุขจริงๆ หุ้นขึ้นเงินเดือนก็ขึ้นรวยๆ !01 !La !La !_06

ถูกแก้ไข โดย >---ราชาดอย--->

อาจารย์ขา ไม่มีทองแท่งเลยค่ะ วันนี้เข้าซื้อไหวไหมคะ ขอบคุณมากมากค่ะ !01 !01 !01

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...