ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ใครที่ตกรถโอกาสมาแล้วย่อลงมาแล้วจ้า 1263 กำลังดีน่าจะไม่ผ่านแนวรับขึ้นเทพ 1262 จ้า :lol: :wub:

ถูกแก้ไข โดย ปูเป้

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มาบวกคะแนนความดีให้อาจารย์จ้าบวกให้หมดใจเลย รวยตามระบบต่อไปวันนี้มาทักทายดึกหน่อยจ้าอาจารย์ปู่ดูแลสุขภาพด้วยนะค่ะ :rolleyes: :wub:

ถูกแก้ไข โดย นินา

ผมเพิ่งเข้าเก็บอีกไม้ไปตรง 1263 ครับคุณปูเป้รอย่อทั้งวันเลยดีที่ตั้งซื้อล่วงหน้าไว้วันนี้กว่าจะได้ขึ้นรถเล่นเอาลุ้นเหนื่อยเหมือนกันครับ !17 !_06

ถูกแก้ไข โดย หลินปิง

ผมเพิ่งเข้าเก็บอีกไม้ไปตรง 1263 ครับคุณปูเป้รอย่อทั้งวันเลยดีที่ตั้งซื้อล่วงหน้าไว้วันนี้กว่าจะได้ขึ้นรถเล่นเอาลุ้นเหนื่อยเหมือนกันครับ !17 !_06

วันนี้เห็นหลินปิงในทีวีด้วยจ้าน่ารักมากๆ :lol: ขึ้นรถแล้วก็อย่าลืมตั้ง Stop loss ด้วยนะค่ะขอให้รวยๆ ตามระบบอาจารย์ต่อไปจ้า

วันนี้เห็นหลินปิงในทีวีด้วยจ้าน่ารักมากๆ :lol: ขึ้นรถแล้วก็อย่าลืมตั้ง Stop loss ด้วยนะค่ะขอให้รวยๆ ตามระบบอาจารย์ต่อไปจ้า

ขอบคุณครับที่แนะนำผมตั้ง SL ไว้ที่ 1258 ครับตามแนวรับที่สองของอ.ปู่ครับ !01 !gd

ถูกแก้ไข โดย หลินปิง

อาจารย์ค่ะ ตอนนี้ทองแท่งแพง ถ้าลงมาควรเก็บเลยไหมค่ะ สักเท่าไหร่ดีค่ะ

ปล.แฟนคลับ

ผมว่าช่วงนี้ราคาสูงจริงครับผมยังรอเก็บอยู่เหมือนกันและรอให้ย่อตัวปรับฐานตามที่อ.ปู่แนะนำดีกว่าอิๆ ปลอดภัยกว่าเยอะ :D :wub:

ถูกแก้ไข โดย BBC

กลายเป็นกระทู้ยอดฮิตจริงๆ ไม่เงียบเหงาคึกคักตลอดเวลาอัพเดสข่าวสารที่เป็นประโยชน์ทุกวัน !53 !53 !53

ถูกแก้ไข โดย mama

ไม่หลับไม่นอนกันเลยรึจ๊ะ..หรือดูข่าววันใหม่กันอยู่ปะต๊ะ..ปู่พริ้งป่านนี้หลับผันดีแล้วละมั้ง :lol:

อรุณสวัสดิ์ค่ะ ท่าน PG :) แวะเข้ามาอ่าน ทุก ๆ เลยค่ะ :P

ขอให้มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง ค่ะ :wub:

!thk !10 !031 !gd

ทองคำระบบเขียวถือต่อไปครับ

ทองคำระยะนี้อยู่ช่วง Side way หลังจากที่เมื่อวานปรับตัวลดลงตามสัญญาณ H1 แถว 1263 เช้าวันนี้น่าจะมีการดีดตัวไปทางขาขึ้นตามสัญญาณรายชั่วโมงครับ

มุมมองยังให้ไปทางขาขึ้นอยู่ ส่วนคนที่ตกรถก็ไม่ต้องเสียใจไปครับใจเย็นๆ นั่งดูสถานการณ์ไปก่อนยังไงก็ต้องได้ขึ้นแน่ครับอยู่ที่ว่าเราจะเข้าถูกช่วงจังหวะหรือเปล่า

ทองคำแท่งก็ถือยาวกันต่อไป ทองคำแท่งราคาช่วงนี่ราคายังสูงอยู่ไม่แนะนำให้เข้าซื้อครับรอราคาต่ำกว่านี้หน่อยราคาที่เหมาะจะเข้าซื้ออยู่ที่ระดับ 17500 18000 บาท

น่าจะพอไหวคนที่ติดอ่างรอไปก่อนครับนั่งล้างอ่างให้สะอาดรอเติมน้ำเงินลงไปคงจะได้หมูตัวโตๆ มานั่งกินแน่นอนขอให้ใจเย็นๆไว้ก่อนlaugh.gif

มาดูทางด้านน้ำมัน อย่างที่ได้พูดไปเมื่อวานว่าราคาทองคำที่พุ่งขึ้นย่อมส่งผลต่อน้ำมันอย่างแน่นอนซึ่งราคาที่ปรับตัวลดลงทำให้ระบบแดงไปเป็นที่เรียบร้อยอยู่หน้าขาย

คนที่ตามระบบผมมาก็ขายทำกำไรออกไปก่อนครับถึงแม้จะไม่ค่อยมากก็ตามยังดีกว่าไม่ได้อะไรครับ TFEX SET50-THAI ระบบแดงแท่งที่สองอยู่หน้าขายดูสัญญาณ

น่าจะดีดตัวขึ้นอีกแน่ครับ DJ และ Silver ไปได้สวยระบบเขียวอยู่หน้าซื้อถือยาวต่อไป ขอบคุณทุกแรงใจที่ส่งเข้ามาทำให้กระทู้ไม่เงียบเหงาเข้ามาก็อย่าลืมทักทายกันบ้างนะครับlaugh.gif

แนวต้าน 1270 1275 1280

แนวรับ 1264 1260 1258

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 25

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...