ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอเป็นหนึ่งกำลังใจให้อยู่คู่ไทยโกลด์ตลอดไปจ้าพริ้ง :wub:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอให้ปู่สุขภาพแข็งแรงนะคร๊าบบบบ ดีใจที่ปู่ยังเป็นห่วงพวกเรา !01

เสาหลักในใจของผม !gd

ถูกแก้ไข โดย sia/lhong

ดีใจท่ีสุดเลยยยยย. ปู่กลับมาแว้ววววววว

*** ทองแท้ไม่กลัวไฟค่ะ***

ขอบคุณสำหรับบทวิเคราะห์และความมีน้ำใจของปู่พริ้งค่ะ !gd !01

มาแล้วครับ ปู่เรา ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ

ดีใจที่สุดเลย คุณปู่กลับมาแล้ว เมื่อวานรู้สึกเหมือนขาดอะไรในชีวิตไปที่ปู่ไม่เข้ามา

ขอบคุณมากนะคะคุณปู่ที่ไม่ทิ้งพวกเรานักลงทุนตัวน้อยๆ ขอบคุณจริงๆ

!thk !thk !thk !10 !10 !30 !30 !30

มาเป็นกำลังใจให้คุณปู่่ค่ะ และก็มารอคุณปู่ทุกๆเช้าเลยค่ะ :P :P :P :P :P :P :P :P !_087 !_087 !_087 !_087

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...