ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

- ขอบคุณเฮียกัมและAdmin ทุกท่านครับ

- ผม click + ไม่ได้ จอ pop_up บอกว่าเกินโควต้าแล้ว เมื่อวานผม click + ไป2ครั้ง แล้วยังไม่ได้ปิดเครื่อง ไม่ทราบว่าเกี่ยวกันมั้ยครับ ... รบกวนผู้รู้แนะนำทีครับ :excl:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดูเหมือนราคาจะไม่ถอยเอาง่ายๆ ราย 4 ชม MACD กำลังจะตัดขึ้น ให้สัญญาณซืิื้อ หากราคาผ่านด่าน 1782 เหรียญ กันพลาดก็เอาสัก 1784-1785 ละกัน เพื่อความชัวร์ เราน่าจะได้ทัวร์ต่อไปด่านต่อไปเลยนะครับ ที่ 1807 เหรียญ

บอกแบบนี้ อย่าลืมนะครับ stoploss สำคัญ ถอยทำท่าไม่ดี ปิดทำกำไรทันที

อ่อ เป็นไปไ้ด้ ช่วงนี้ ก็ไม่ต้องขอบคุณก็ได้นา ยกเว้นมีความเห็นอะไรจะถามหรือจะบอก ก็ ok นะครับ รอ server ใหม่ก่อน ค่อยเต็มที่เหมือนเดิมนะครับ wub.gif

ว่างก็เอารูปมาฝากไว้ คืนนี้ คงไม่ได้ออกศึก ร่วมสนุกด้วย ติดภาระกิจนะครับ

ใคร load template ไว้เมื่อคืน ก็ยังใช้ได้นะครับ อาจลบเส้นชี้ divergence สีเหลืองออกก็ได้ รกตาแล้ว

เมื่อวานใช้ RSI+trend ไว้ให้ดูในราย ชม.

วันนี้เอา MACD+trend ไว้ให้ดูในราย 4 ชม. นะครับ

แล้วมันไม่ต้องไปทำขา c แล้วหรอคะ

วันนี้จัดไปคร้าบบบบบบบบบบบบบ

ราคาไหล

ตอนนี้ลงมาแล้วอย่างนี้ควรstoplossแล้วหรือยังครับ มองดูแล้วยังยืนเหนือ 1782 ไม่ได้เท่าไหร่เลยครับเฮีย !_cd

ปล.แต่อาม่าอินดิเคเตอร์ของผมเขาสั่งไม่ให้ขายครับเฮีย....ไม่รู้จะใช้ได้ผลอีกหรือเปล่าครับ !_087

แล้วมันไม่ต้องไปทำขา c แล้วหรอคะ

ขา c กุดไง เห็นบ่อยไป

อย่าลืมนา ช่วงนี้ ช่วยกัน click ช้าลงหน่อย งดขอบคุณชั่วคราว เพื่อให้เข้ากันได้ง่ายขึ้นนะครับ wub.gif

เฮียกัมครับ ขอถามเกี่ยวกับ แฮมเมอร์กับหัวในรายวันหน่อยครับเฮีย เฮียว่าแนวลงตอนนี้กับค้อนอันไหนจะแรงกว่ากันครับ

เฮียกัมครับ ขอถามเกี่ยวกับ แฮมเมอร์กับหัวในรายวันหน่อยครับเฮีย เฮียว่าแนวลงตอนนี้กับค้อนอันไหนจะแรงกว่ากันครับ

สงสัยจะถามเรื่องรูปแบบแท่งเทียนหรือเปล่า ถ้าใช่ ผมไม่เคยสนใจดูเลยอะครับ จำไม่ได้แล้ว tongue.gif

ปกติ ใช้ถอยกราฟไปดูในคาบเวลาที่ละเอียดขึ้น เช่นดูราย 4ชม. ก็จะถอยลงมาดูที่ 1 ชม มันก็น่าจะให้ผลการวิเคราะห์ที่ใกล้เคียงกันครับ

เป็นไปได้ ก็เอารูปมาให้ดูก็ดีนา ผมจะได้ศึกษาไปพร้อมเพื่อนๆที่นี่ด้วย happy.gif

อันนี้ไม่เกี่ยวกะทองนะครับ บางทีผมว่า เวลาสมาชิกมาขอบคุณเฮีย แ้ล้วก็อปปี้ ข้อความเก่าเฮียกัมพลมาพร้อมกราฟเลยทั้งหมดเนี่ย ผมชอบนะครับ พอเปิดหน้าสุดท้าย ก็ได้อ่านบทวิเคราะห์เฮียที่เค้าก็อปมาเลย แต่ว่าบ่อยๆเข้าผมว่า server คงทำงานหนักกว่าเดิมในการโหลดหรือเปล่าครับ

แปลกใจอย่างนึง

ทำไมตลาดยังเล่นดันราคากันครับเนี่ย

เพิ่งกลับเข้าสู่ปกติ ก้กลายเป็นแบบนี้อีกแระครับ

ผมล่ะกลัวจริงๆ ไอ้ตอนลงอีกทีเนี่ย

เช้านี้วิ่งเข้าไป 1 สัญญา เข้าไวออกไว

มะกี้เข้าแท่งไป ร้านเปิดราคาให้ พร้อมส่วนลด (ในขอนแก่นนะครับ) ที่ 25280.... ทำไมต่ำกว่าสมาคมเยอะจังครับ หรือเค้ามองว่าจะลงครับ