ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พอดีมีญาติป่วยเป็นมะเร็ง เป็นเบาหวาน แล้วไปเจอหมอเขียวจากรายการคนค้นคน คิดว่า น่าจะเชื่อถือได้ จึงให้แฟนผมไปเข้าค่ายอบรมกับเขาและได้นำมาทดลองปฏิบัติตามแล้วได้ผลครับ หลายอย่าง ทั้งมะเร็งก็ลด เบาหวาน ความดันนี่ เด็กๆเลย เลิกใช้ยาไปแล้ว หลังกินยา ฉีดอินซูลินมาเป็นสิบๆปี ลูกสาวผมเป็นไข้สูง เมื่อก่อนใช้ยาลดไข้ หมดฤทธ์ไข้ก็มา และอย่างน้อย 3 วันจึงจะหาย ผมใช้แนวหมอเขียว ไม่ต้องใช้ยาเลย คืนเดียวหายครับ

ผมว่า หมอแกค้นพบแนวทางรักษาที่ถูกต้องแล้ว คือหลักการปรับสมดุลย์ร่างกายนี้แหละ จากที่รับแต่ของฤทธิ์ร้อนเข้าร่างกายมากไป ก็ต้องใช้ฤทธิ์เย็นแก้ ผมเห็นว่ามีประโยชน์ เห็นผลชัดๆ ไม่ใช่แก๊งค์หลอกลวง และลองเองแล้วได้ผลจริง จึงกล้าแนะนำครับ

เข้าเรื่องต่อ ..

ฮิฮิ ช่วงนี้มือขึ้นจริงๆ happy.gif

ความเห็นส่วนตัว วันนี้เอาจิตวิทยาตลาดเป็นหลักในการเดาทิศ คนน่าจะเริ่มกลัวการ Short จนกว่าเป้าหมายจริงที่เส้น 78.6% (1240.58) จะถึง จึงขอถือหางข้างขึ้นเหมือนเดิมครับ

สรุป แนวรับ 1222 1216 แนวต้าน 1240

ขอบคุณครับ และขอบคุณสำหรับเรื่องการรักษาโรคภัยไข้เจ็บที่นำมาเผยแพร่เพื่อเป็นทางเลือกอีกทางหนึ่งครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ทองขึ้นแต่เงินบาทแข็งเร็วจังเฮีย ราคาเลยไม่ไปไหน :mad:

+1พลัง เช่นเคยค่ะเฮียกัมพล ขอบคุณนะคะเฮีย !thk !30

ขอบคุณครับคุณกัมพล

เรื่องมะเร็งนี่ เคยอ่านว่า ใช้ต้นใต้ใบ กับ ไมยราพ คั่วแห้ง ชงดื่ม

ส่วนมะเร็งสำไส้ ให้ใช้กล้วยดิบ ฝานบางๆ ตากแห้งแล้วบด แทนครับ

ขอบคุณครับ และขอบคุณสำหรับเรื่องการรักษาโรคภัยไข้เจ็บที่นำมาเผยแพร่เพื่อเป็นทางเลือกอีกทางหนึ่งครับ

ไปหาที่ไหนครับเฮียกัมพอดีญาติเป็นมะเร็ง

พอดีมีญาติป่วยเป็นมะเร็ง เป็นเบาหวาน แล้วไปเจอหมอเขียวจากรายการคนค้นคน คิดว่า น่าจะเชื่อถือได้ จึงให้แฟนผมไปเข้าค่ายอบรมกับเขาและได้นำมาทดลองปฏิบัติตามแล้วได้ผลครับ หลายอย่าง ทั้งมะเร็งก็ลด เบาหวาน ความดันนี่ เด็กๆเลย เลิกใช้ยาไปแล้ว หลังกินยา ฉีดอินซูลินมาเป็นสิบๆปี ลูกสาวผมเป็นไข้สูง เมื่อก่อนใช้ยาลดไข้ หมดฤทธ์ไข้ก็มา และอย่างน้อย 3 วันจึงจะหาย ผมใช้แนวหมอเขียว ไม่ต้องใช้ยาเลย คืนเดียวหายครับ

ผมว่า หมอแกค้นพบแนวทางรักษาที่ถูกต้องแล้ว คือหลักการปรับสมดุลย์ร่างกายนี้แหละ จากที่รับแต่ของฤทธิ์ร้อนเข้าร่างกายมากไป ก็ต้องใช้ฤทธิ์เย็นแก้ ผมเห็นว่ามีประโยชน์ เห็นผลชัดๆ ไม่ใช่แก๊งค์หลอกลวง และลองเองแล้วได้ผลจริง จึงกล้าแนะนำครับ

เข้าเรื่องต่อ ..

ฮิฮิ ช่วงนี้มือขึ้นจริงๆ happy.gif

ราคาดีดขึ้นทดสอบด่านด้านบนที่แนวต้านแรกแถว 1230 เหรียญตามคาด หลังลงไปทดสอบแนวรับแถว 1217 เหรียญ เช้านี้ยังคงวนเวียนอยู่แถวนี้ ยังพยายามยืนให้ได้ ส่วน SPDR ยังคงทะยอยสะสมให้เห็น

แถวนี้ ผมบอกว่าต้องเป็นกูเดา เพราะเริ่มเข้าสู่ปลายคลื่นที่ไม่รู้ว่าจะจบตรงไหนนะครับ การเล่นช่วงนี้ ประมาณวัดดวง ดูเส้นแนวรับแนวต้านแล้วเข้าออกให้ทัน เมื่อคืนก็เป็นเช่นนั้น และภาพรวม ตลาดยังคงเล่นในแนวเส้นที่เราวางไว้ เราก็ต้องวางแผนตามแนวทางเดิมไปครับ

เทคนิค อยากให้ดู RSI Stoch MACD เป็นกรณีศึกษานะครับ คนดูใหม่ๆ จะบอกว่า อันนี้ divergence เพราะยังไม่ทำยอดใหม่ จริงๆแล้ว มันยังไม่ทันหักลงให้เห็น ก็อย่าเพิ่งไปสรุปนะครับ กรณีแบบนี้ ผมเคยโดนมาแล้ว สุดท้ายก็ลากนิ่มๆจนเลย high เดิมไปได้

ความเห็นส่วนตัว วันนี้เอาจิตวิทยาตลาดเป็นหลักในการเดาทิศ คนน่าจะเริ่มกลัวการ Short จนกว่าเป้าหมายจริงที่เส้น 78.6% (1240.58) จะถึง จึงขอถือหางข้างขึ้นเหมือนเดิมครับ

สรุป แนวรับ 1222 1216 แนวต้าน 1240

!01 !01 !01

ขอบคุณค่ะเฮียกัมพล !thk ทองขึ้นแต่บาทแข็งเป๊กจริงๆ !034

ทองขึ้นแต่เงินบาทแข็งเร็วจังเฮีย ราคาเลยไม่ไปไหน :mad:

นั่นดิ..ทองขึ้นแต่บาทลง ราคาไม่ไปไหนเลย เผลอๆราคาลงซะอีก ไม่เห็นใจชาวดอยเล้ย... !_04

กลับมาอ่านข้อมูล และ+1พลังให้ปู่กำพลกร๊าบบบบบบบบบบ

พอดีมีคนถามหลังไมค์ว่าลูกไข้สูงทำยังไง

ผมทำ 3 อย่างเลยครับ

1. กัวซา คือการขูดพิษออกทางผิวหนัง อันนี้พูดเดี๋ยวยาว

2. ให้ดื่มน้ำย่านาง แล้วก็ใช้เช็ดตัวด้วยน้ำย่านางไปด้วย อันนี้ น่าจะทำได้นะครับ

3. ดีท๊อกซ์ ด้วยน้ำย่านาง ใครเป็นก็ใช้ได้เลยครับ แต่อย่าลืม ใช้น้ำย่านางแทน ไม่ต้องเข้มเหมือนที่ทานครับ ต้องจางหน่อย ใช้แค่ 2-3ใบก็พอ หรือถ้าทำไว้ทานแล้ว ก็เจือจางลง

ใช้ 3 อย่างประกอบกัน ถ้าทำได้ ไม่ได้ก็อย่างที่ 2 อย่างเดียว หรืออย่างที่ 3 ด้วยครับ ไข้จะลงเร็ว

ลองไปดูหนังเล่มนี้ที่ SE-ED ครับ

!thk !thk !thk พอดีไปถามในบล็อค ออกจากบล็อคมาเจอเลย !53 !53 !53